ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ๆทุกท่าน ขอความรู้หน่อยครับ
  • (อยากรู้ประวัติ คอกWillie Kennel )ให้ความรู้ทีนะครับ (ขอบคุณมากมายครับ)
  • :015:ไม่ค่อยรู้เหมือนกัน รู้แต่ว่าคอกwillie นี่ถ้าเป็นสายประกวดรู้สึกว่าแกจะเริ่มเล่นเป็นคนแรกๆในบ้านเรา คอกแกอยู่ที่โพธารามน่ะครับ
    ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ
  • คอกวิลลี่เป็นคอกแรกที่บุกเบิกพิทบูลสายประกวดในบ้านเราครับ
    และเป็นคนทำให้พิทบูลสายโชว์เป็นที่รู้จักอย่างแพร่หลายมาจนทุกวันนี้