ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนๆเตรียมพร้อมไปงาน R3 ยังครับ
  • วันที่ 29เดือนนี้ที่รามา 3 บางใหญ่ ผมและลูกของผมเตรียมต้องแต่เนิ่นๆเลยครับต้องขอบคุณเฮียใหญ่ด้วยครับ ไม่เคยไปมิตติ้งที่ไหนครั้งนี้ครั้งแรก(แบบว่าเห่อ) ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ เอาเจ้าตูบตัวไหนไปกันบ้างครับ เอ้าเฮ้.......................
    ไฟล์แนบ
    PitBullTokey7years.jpg 19K
  • งานนี้ผมไม่มีพลาดแน่ ตอนแรกนึกว่าอดเสียแล้ว
    ขอบคุณเฮียใหญ่ พี่ใหญ่ใจดีแห่งสกูบ้าพิท เลื่อนวันให้
    แล้วเจอกันวันงานนะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    Extreme Jump3.jpg 113K
  • งานนี้ก็คงต้องไปคาราวะเฮียใหญ่อย่างเป็นทางการซะที ...เท่าที่ทรายบแก๊งค์ป่วนกวนบอร์ดชุด พิทบลูเรนเจอร์ก็ไปสบทบกันหลายคนด้วย 555 งานนี้มีประกวดมิส เรดโน๊สป่าวครับเฮียใหญ่ ใครอยู่ใกล้ฝากสะกิดถามแกด้วยนา.....
    ไฟล์แนบ
    HI! .jpg 70K
  • ลักษณะของงานเป็นอย่างไรครับ..กี่โมงเอ่ย??อยากไปอยากไป:m086:
  • ขอแผนทีครับ..น่าไป..
  • เรียนเชิญพี่น้อง ฟ้องเพื่อน ชาวพิทบูล มาเจอกัน สนทนากัน หลังจากไม่ได้จักมิตติ้งแบบนี้มานานแล้ว

เป็นงานมิตติ้งแบบคนกันเอง สบายๆ ในยามอากาศเย็น ลมหนาวมาวอยๆ

ในวันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายนนี้ เวลา ตั้งแต่ 11.00 เป็นต้นไป จนถึงเย็น หรือจะต่อก็ได้ครับ

งานนี้ไม่จำกัด หมานะครับ เอามาได้เต็มที่เลย นะครับ

เรียนเชิญชาวพิทบูลนะครับ ที่อยู่ตามแผนที่ ไม่เข้าใจสอบถามกันได้นะครับ

***ตามนี้ค่ะ
  • แผนที่ค่ะ จากบอร์ด ราม3
    http://pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=761&start=10
  • งานนี้สำหรับท่านที่ต้องการอยากเห็นอุปกรณ์ของ the ปุ๊ ไปงานนี้ไม่พลาดแน่ ของthe ปุ๊ทุกอย่างเวลาออกงานราคาไม่ต้องพูดถึงถูกกว่าราคาปรกติ.....แต่กล้วไปไม่ทันทุกทีของจะหมดก่อนทุกครั้ง...งงงงงง
  • ใครไม่ไปงานนี้จะเสียใจตลอดชีวิต

งานนี้ผมนัดกับเฮียใหญ่มาเป็นปี เฮียใหญ่ว่า จะต้อนรับพี่น้องทั้งที ต้องพร้อมๆหน่อย

เด๋วขาดตกบกพร่องไปจะหาวว่า ไม่ใหญ่ไม่ได้สำหรับเฮียใหญ่:050:
    ไฟล์แนบ
    DSC039662.jpg 93K
  • งานนี้มันไฟว์บังคับ ไม่ไปไม่ได้เด็ดขาด

งานของหัวเรือใหญ่ ชมรมคนว่างงานฯ
    ชื่อชมรมก็บอกอยู่แล้วว่าต้องว่าง งานนี้เจอกันแน่ครับพี่น้อง
  • ท่าทางจะ คึกครื้นน่าดู เอิ๊กๆๆ