ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายลูกบลูเทอร์เรียน้อยครับ
    ไฟล์แนบ
    F-1.jpg 59K
    M-3.jpg 50K
    M-2.jpg 62K
    M-1.jpg 71K
  • พ่อและแม่ ลูกหมา เพิ่มเติมรูปนิดหน่อยครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นดีๆครับ
    ไฟล์แนบ
    F-4.jpg 63K
    F-3.jpg 69K
    F-2.jpg 58K
    MALI-MOM.jpg 66K
    PANDA-DAD.jpg 57K
  • ติดต่อได้ที่ 0801219194

poppop72@hotmail.com
  • รบกวนเมล เด็กน้อยเพศผู้ให้ทีคับ
    un.never.die@hotmail.com
    **ขอบคุณมากคับ**
  • เมล ราคาคับ พิมพ์ตก
  • ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ถ้าแพงจะได้ไม่โทรไป
  • ชอบบบบบบบบ ตลกดี
  • ผมอยากให้ผู้ที่สนใจ ลองศึกษาพันธ์นี้ให้ดีก่อนนะครับ น่าเลี้ยงหรือไม่ ผมว่าเลี้ยงพิทบูลดีกว่าครับ
  • ผมอยากให้ผู้ที่สนใจ ลองศึกษาพันธ์นี้ให้ดีก่อนนะครับ น่าเลี้ยงหรือไม่ ผมว่าเลี้ยงพิทบูลดีกว่าครับ

ขอตอบแทนเจ้าของกระทู้นะครับ
    ผมไม่ได้เชียร์ใครทั้งนั้น แต่ผมอยากบอกว่า...

มันไม่มีอะไรดีกว่ากันหรอกครับมันก็แค่สัตว์เลี้ยง แค่ความสุขของแต่ละบุคคล ที่อยากจะใช้เงินซื้อ
    แต่ก็พูดถูกนะที่ควรศึกษาก่อน เพราะจะได้ดูแลให้ถูกวิธี แต่ไม่ควรหรืออย่ากฎเกณฑ์ว่ามันดีหรือไม่ดีเท่าพิตบูล ครับ

มันแล้วแต่คนชอบนะครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่เลี้ยงอยู่กับพิตบูล ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรเลย
    ปล่อยเลี้ยงในบ้านด้วย ไม่เห็นมันจะมีปัญหาอะไรเลย ก้อเหมือนบูลลี่ ที่ เซ้นสิทีฟ สูงตัวนึงเท่านั้นเอง
    อยู่ที่สายพันธุ์นะครับ นิสัยดีก้อเยอะไปใช่ว่ามันจะแย่ทุกตัว
    มันอยู่ทีคนเลี้ยงนะครับ ถ้าคนเลี้ยงนิสัยแย่ๆ เหี้ยๆ หมามันก้อเป็นแบบคนเลี้ยงแหละครับ
    แล้วแต่ความชอบของแต่ละคน อย่าไปเชื้อความเชื่อผิดๆครับ
    ไม่งั้น มนุษย์ จะสร้างให้มันเป็นสัตว์เลี้ยง เป็นเพื่อนที่ดีที่สุดได้ยังไงหละครับ

ขอบคุณโลกที่สร้างเพื่อน 4 ขา
  • ขอบคุณ สำหรับเพื่อนๆที่เข้ามาติชมนะครับ ยอมรับทุกความเห็นครับ อย่างที่พี่ผีบอกควรศึกษาก่อนซื้อถูกต้องแล้วครับหรือถามผมก็ได้ครับ ทางMSNก็ได้ สบายๆกันครับ

เลี้ยงสนุกๆดีกว่าเลี้ยงแบบเครียดๆครับ
    ไฟล์แนบ
    money11.jpg 96K
    P1080640.jpg 124K
    DOGS_bb0040.jpg 85K
  • เพิ่มเติมรูปนะครับ
    ไฟล์แนบ
    M35.jpg 87K
    M2.jpg 85K
    M14.jpg 74K
  • อีกๆ
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 89K