ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่มาร์คเรื่องโลโก้ F1 แลกเสื้อ
  • ผมพิ่งรู้ว่าโลโก้ f1 แลกเสื้อได้เมื่อ เดือนที่แล้ว ตอนนี้ก็กำลังสะสมอยู่ได้ 7 ดวงแล้ว แต่โลโก้ที่ผมเก็บมันเป็นอันใหญ่ด้านบนกระสอบ ผมไปอ่านกระทู้เมื่อเช้าพี่มาร์คบอกให้เก็บดวงเล็กด้านล่าง แล้วอันใหญ่ที่ผมเก็บมันจะแลกได้ไหมครับ เพราะกระสอบเก่าผมก็ทิ้งไปหมดแล้ว ถ้าไม่ได้ผมคงต้องสะสมใหม่ อีกนานแน่
  • จ๊ากกกก!!! เหมือนผมเลยตอนแลกผมก็ไม่รู้ว่าให้ตัดโลโก้ใหน แต่ไม่เหมือนกันตรงที่ผมเก็บเอาไว้ทั้งกระสอบเลยครับ อิอิ กะว่าตัดไม่ถูกก็ส่งกระสอบแลกเสื้อซะเลย 555+
  • ถือว่าเป็นการฝึกการสังเกตก็แล้วกัน โลโก้ใหญ่ หนึ่งถุงมีหลายอัน แต่โลโก้เล็ก มีอันเดียว
    และแทนที่จะสะสมได้ 6 หรือ 8 มาเป็นคู่กลับได้แค่ 7 อีก
    ดังนั้น สะสมใหม่ ครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ได้เก็บไว้เลย
    ไฟล์แนบ
    DSC0836411.jpg 44K