ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทรามาสามใครแน่ว่ะ โผล่มาหน่อย
  • กระผมนายหนุ่มpitdeer ได้รับมอบหมายจากพี่หมาแดงใหญ่ มาร์คมาเฟีย ขอส่งข้อความนี้ไปยังชาวพิทบูลรามาสาม ใครหน้าไหนก็ได้ จัดทีมมาเลย

จะเตะกันสนามไหนว่ามา ข้างละ6คน เปลี่ยนตัวได้ตลอด(กลัวเฮียใหญ่จะตายซะก่อน)

จะเป็นการเจอกันระหว่างทีมรวมพระเอกพิทบูลโซน vs ทีมรวมดาวร้ายพิทบูลรามา3 (ถ้ากลัวก็หลบไป)

เดิมพันเป็นน้องโมจากทางพิทบูลโซนกับเจ้จูนพระราม3 หรือถ้าอีกกรณีนึงคือกิน ฮาเล่กันไปเลย ของเฮียเหลียงเพื่อนผมกะแฟตบอยตัวเก่งของเฮียใหญ่ เลือกเอา
    ไฟล์แนบ
    hughu.jpg 43K
  • รายชื่อขุนศึกฝั่งพิทบูลโซน

1.นายประตู ยุทธ ชลบุรีคูลแค้มป์
    2.กองหลัง pitdeer จอมโหด
    3.กองหลัง เหลียง จอมเสียบ
    4.มิตฟิวล์ตัวรับ มาร์คมาเฟีย
    5.มิตฟิวล์ตัวรุก ยังไม่รู้กำลังอยู่ในระหว่างเจรจา
    6.กองหน้าตัวเป้า กำลังเลือกระหว่างซ้อนภากับเมียเฮียเหลียง
    ไฟล์แนบ
    a373853.jpg 47K
  • ฝั่งพิทรามา3 เท่าที่รู้มีเฮียใหญ่เป็นนายประตู โดยมีต้อมกะเฮียย้งเล่นกองหลัง กองกลางมีไอ้หมีกะรูปหล่อคัง ศูนย์หน้าซื่งตอนนี้กำลังฮอทเหลือเกินน่าจะเป็น โจ้ 15หลา เย้!

ปล.จะมีแรงยืนกันครบ10นาทีรึเปล่าครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    วันแม่ปี50 196.jpg 80K
  • สาเหตุที่เกิดกะทู้นี้คือจะจัดให้มาเตะบอล(ฟุตซอล) กันน่ะครับ โดยทางพี่มาร์คแกท้าเฮียใหญ่มาโดยมีผมกะไอ้เฮียเหลียงเป็นตัวยุ แคนั้น

เพื่อนๆคนไหนสนใจ เดี๋ยวรอสรุปสนามก่อนนะครับ

ออกกำลังกันไว้ ชีวามีสุข เย้!
    ไฟล์แนบ
    283218.jpg 74K
  • เท่าที่พี่หนุ่มเอ่ยรายชื่อมาผมว่าตำแหน่งผิดนะครับ เพราะส่วนมากเป็น ศูนย์หน้าตัวยืนกันทั้งนั้นครับผมว่า

เล่นไปซัก 10 นาที เดี๋ยวยืนเฉยๆกันหมด คอยดู 5555555

มีแข่งบาสมั้ยครับ ลงด้วยคน ^^
  • ขอเสริมหน่อย กับทีมพระรามสาม

นายทวาร รามาสาม เลือกเอามีเฮียใหญ่ กับ ตาบี แค่ยืนเฉยๆก็เต็มประตูแล้ว..

กองหลัง นี่เฮียย้งกับพี่ต้อม ขอบอกไว้ก่อนนะว่าเคลียร์ขาด เลี้ยงหลบให้ดี ไม่งั้นอาจมีขาขาดตามบอลไปไม่รู้ด้วยนะ..ฮาๆๆสกัดดาวรุ่งของแท้

กองกลาง นี่ ตาหมีขาเลี้ยงกะชากลากเลื้อย พอถึงหน้าประตูหมดแรง..หนุ่มคังก็หล่อไว้ก่อน..ระวังให้ดีไวมากเรื่องขอเบอร์ ญ

ศูนย์หน้า โจ้R3 มือปืนฝีปากคม..เอ้ยฝีเท้าคม....ยิงตะข่ายขาดมาแล้ว.. (ตะข่ายข้างสนามนะเพราะใส่แว่นลงสนามไม่ได้..)

ส่วนผมเป็นเชียร์ลีดเดอร์อยู่ข้างสนาม...ฮาๆๆๆ สบม.(สนุก บวก มันส์) แน่ๆงานนี้...
  • **** จาดๆๆๆๆๆไปคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆ ผมเล่นกองหลังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูจากภาพเอาๆๆนะพี่หนุ่มๆๆๆ อยู่ด้่ายหลังอย่างเดียวพอ55555
    ไฟล์แนบ
    20090819101647_IMG_3023.jpg 117K
  • โห....พี่คิน ไม่ค่อยเรยน๊า
  • เหมือนเดิมอ่ะ แม่งขึ้นหัวข้อซะน่ากลัวเลย กรูนึกว่ามีเรื่องกะใคร
  • เอารถพยาบาลไปด้วยนะ ดูถ้าจะรอดอยาก
  • นัดวันมาช่วงนี้อากาศเย็นๆด้วยอยกจะขยับตงขยับตีนอยู่พอดี
    ว่าแต่ผู้ตัดสินใช่หัวโล้นที่ไปตัดสินฟุตบอลโลกที่ฝรังเศษรึป่าว
  • โฮ่ๆๆ แต่ละตำแหน่ง แน่นอน จริงๆ
  • :001: ระวังเป็น ฮีท สโตก นะครับ อิอิ
  • โหแต่ละองค์โหดๆทั้งนั้นแล้วใครจากล้าไปเล่นครับ 555
  • เปิดราคาไป พิทบูลโซนต่อ ลูกควบลูกครึ่ง

ส่วนเรื่องตำแหน่งผู้รักษาประตู ผมขอถอนตัว ขอเป็น PULO MAN เจ้าดักแด้ยักษ์ PETCH PULO ดีกว่า

พี่นภา ให้มาเป็นตัวจ่าย หน้าที่นี้ พี่เค้าถนัด มาเฟียสั่งจ่ายอย่างเดียว

ส่วนผมกองหน้าตัวยืน จอมถล่มประตู

เตะฟรี กระชับมิตรไม่เอานะ แบบนี้ต้องได้เสีย เพื่อนมีเยอะแล้ว อยากมีศัตรูบ้าง 555
    ไฟล์แนบ
    a465804.jpg 69K
    IMG_2378.jpg 93K
  • น่าชมครับ...เด็กเก็บลูกมียังครับ....:018::018:
  • ยังไงก็เพลาๆ "ฝีเท้า" กันบ้างนะคับผม เดี๋ยวเตะกันขาหักขึ้น งานนครปฐมจะกร่อยเอานะพี่ท่านทั้งหลาย 555555

ตาหนุ่มพิทเดีย...กองหลังจอมโหดเหรอ เดี๋ยวเจอศูนย์หน้านครปฐมกระซวกไส้แตกแน่นอน

สงสัยงานนี้ ต้องมีการจัดฟุตซอลไทยแลนด์พิทบูลลีก ขึ้นมา...เอาให้มันระเบิดไปเรยพี่น้อง

เจอกันนะพี่หนุ่ม :o016::o055:
  • คุยกันก่อน ผมขอเลือกคนนึง ผมจะซื้อตัวเดอะเพชร เป็นกองหน้า มาก่อน เอาไว้ (กูไม่ให้ใคร กู กลัวมัน ใหญ่เกินวะ)

ยิงอย่างเดียว เฮียย้งเป็นแบล็คหลััง ใครเข้ามาแตะตัดขาด ทั้งตัวทั้งคน ฮ้่าๆๆๆ

ก่อนแตะจริง ขอซ้อมซัก 2 ปีก่อน แต่ผมขอบตัวจ่ายฝั่งพิทบูลโซนวะ จ่ายอย่างเดียวนะพี่

ฮ่าๆ วา ฮีทสโตก เฮียไม่เท่าไหร่เฮียมีกองเชียรืสาวๆ ไปยกป้ายให้ด้วย

เรื่องเตะอะไม่เท่าไหร่ เรื่องคุยนี่ต้องมาก่อน
  • เล่น กองหน้าคับ ทีมไหนก้อได้คับ เล่นหมด ว่าแต่มีใคร ตีเทนนิส บ้างไหมคับ
  • :o019:แบบนี้ ขอบอกก่อนนะครับใครเข้ามาแยกบอลจากกองกลางRAMA3ต้องวัคซีนให้ครบนะครับ และกระตุ้นให้ครบทุกปีด้วยครับไม่งั่นมีสิทธ์ติดเชื้อครับ เดียวหาว่าไม่เตือน:o019:

:o055::o055::o055: กลัวที่ไหน :o055::o055::o055:

ปล.เด็กอายุต่ำกว่า15ควรมีผู้ปกครองแนะนำ
    ไฟล์แนบ
    DSCN0857.jpg 59K
    P1040960_resize.JPG 94K
  • จะแข่งเมื่อไรบอกนะเดี๋ยวพาเด็กๆไปเสริฟน้ำกับแจกผ้าเย็นให้ครับ............อิอิ
    ไฟล์แนบ
    P1010388 (Small).JPG 48K