ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้
  • ในสุนัขอเมริกันพิทบลู มีกี่สาย กี่สไตล์คะยะงรู้ไม่หมดเลยรบกวนผู้รู้ช่วยให้ความกระจ่าง:003:
    ไฟล์แนบ
    ซีโร่.JPG1.jpg 54K
  • :o001:ไปดูที่นี้เลย............http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=22&page=4:o010:
  • อันนี้ต้องทำการบ้านเยอะหน่อยนะครับ :o058: ส่วนผมก็ มีความรู้อยู่แค่สาย บางสายเท่านั้นเองครับ เพาะผมสนใจแค่นี้เอง คือ สายเก่า กับ เรด เรดโนส :o046: คือสายเก่า เนี่ย แต่ก่อนก็ คือ สายโชว์ มาเลยแต่ทีแรก รูปร่างสูงใหญ่ บึกบึน กล้ามเนื้อชัดเจน สรีระเอื้ออำนวยแก่การเล่น กีฬา:o055: ไม่เหนื่อยง่าย แล้วก็หมาแดง เป็นเรื่องที่ได้ยินมาว่า หมาแดงจะชอบการทำกิจกรรมกับเจ้าของเป็นอย่างยิง :o026: ตาสี อำพัน บางตัวก็สีอื่น จมูกแดง ใจผมชอบ ตากับจมูก ทำให้ดูดุดี :o028: เค้าจะได้กลัวๆมันหน่อย เพราะที่มีอยู่มันไม่ดุ ซักกะตัว หุหุ:o029: ส่วนเ รื่องสรีระ ก็คล้ายๆกับสายเก่า(สายรัสเซีย):o001:
    มีข้อมูลแค่นี้ครับ นอกนั้นเป็นข้อมูลจากประสบการณ์เลี้ยง ของใครของมัน ครับ บอกได้ แต่ว่า ไม่บอก อิอิ:o059:
  • แหม..หวงผู้มูลจิง แล้วบลูลี่ล่ะคะ
  • โหเห็นแล้วคับ mancandy ขอบคุณมากคับ:006::006:
  • :m020::m020:พาเจ้ากะเพราไปตัดหูมาได้2-3วันต้องดูแลรักษายังไงดีคะ แผลถึงแห้เร็ว
    แต่ตอนนีเริ่มมีหนองแล้วต้องทำไงดีถึงหายเร็ว
    ใครรู้ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยค่ะ
  • ใส่เบตาดีนอย่างพี่มาร์คบอกนั่นแลคับเจ้าซีโร่โอ๋ก็เป็นเหมือนกันเช็ดๆ ให้แห้งทำความสะอาด ตอนนี้หลายสนิทเล่ย:013: