ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UpDate!! HandCock 8 เดือน
  • รบกวน น้องมะนาว นาดาล เพย์บอย และตัว อื่นๆ ที่คอกเดียวกับ ไอค๊อก เอารูป มาโชว์กันบ้าง ครับ จะเก็บไว้เป็น ประวัติ ครับผม
    ไฟล์แนบ
    SDC11324.JPG 114K
    SDC11325.jpg 97K
    SDC11332.JPG 75K
    SDC11326.jpg 88K
  • :o003::o003::o003::o003::o003:

ไม่ขอออกความคิดเห็น อิจฉา :o005:
    ไฟล์แนบ
    151522.jpg 65K
  • :m126:ดีคะพี่ชาย

เดียวก้อรู้ว่ากล้ามคัยใหญ่กว่า

แต่ตอนนี้เอารูปตอน 5 เดือนไปดูก่อนล่ะกัน
    ไฟล์แนบ
    น้องมะนาว3เดือนกว่าๆ.jpg 19K
  • รบกวนทีครับ HandCock เป็นลูกเต้าเหล่าใคร ได้มาจากไหนเหรอครับ
    เหมือนเจ้าตัวกวนที่บ้านเลย ไว้มาแบ่งกันชมครับ
  • ตามมาเชียร์ ไอแฮนค๊อก เลี้ยงได้ดีมั่กๆ ขนเงาวับเลย อิอิ

ยิ่งโตยิ่งสวย เป็นไง เพดานถล่มรึยังเจมส์ ที่เอาสปริงโพลไปแขวนไว้น่ะ 5555555555
  • ....แฮนค๊อก เป็นฝาแฝดกับ เท๊ตดี่ ป่าวเนีย...
    >
    ....เท๊ตดี่ 9 เดือนแล้ว อยู่ลพบุรีจ๊ะ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ03462.jpg 48K
    ภาพ03383.jpg 101K
  • อ้าว ท่านเจมส์ รูปน้อยไปนะเนี่ย แต่ว่าหุ่นเพรียวๆ อย่างนี้ สงสัย พาวิ่งไม่มีเหนื่อยเลย

ขน ดูดีจัง แหม อย่างนี้ ต้อง + 5 ครับ เอิ๊กๆๆๆ
  • ขอบคุณ ท่านหยก ป้าพร และทุกๆๆ ท่านครับ ที่ เข้า มาติชม
    ส่วน Handcock เป็นลูก ก๋วยเจ๋ง ครับ น้าผี น้าผีก็เอามา โชว์บ้าง นะครับบบ !
  • แวะมาทักทายคนบ้านใกล้เรือนเคียงนะจ้ะ

โตแล้วนิ สูงซะด้วย โตอีกนิดนึงหล่อแน่เลยนะเนียลูกชายคุงเจมส์ อิอิ
  • เจมส์ อยู่ กทม น่าพาไปเข้า คอสที่ ดี1 นะ หุ่นแบบนี้นะแหล่มเลย.
  • สวยจังคับ
  • สวยคับคุณจูดีแต่เหมือนพี่ตี๋ว่าพาฟิตสักหน่อยทีละสุดยอดแข็งกับบีเจพี่มาร์คไปเลยว่าของใครหล่อกว่า
  • ขอบคุณครับพี่ ตี๋ แต่ ไว้ก่อนอิอิ มันหนัก คอส หนึง 24000 เอิ้กๆๆ ถ้าเอาไปเข้า คนต้องกิน ขี้ หมา แน่ เลย อิอิ
    ขอบคุณ ครับ คุณ ART2009 สำหรับ คำชม
    ขอบคุณ ครับ คุณ Tutie หมา ผม หมา บ้านๆ จะไปสู้ กับ หมาป๋ามารค์ เหล่า ทวยเทพ ได้อย่างไร เอิ้กๆ จะพยามยาม ครับ!!
  • :o028:ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555+:o023:
    ในที่สุดก็ 8 เดือน ลงมาได้ซะที
    อยากเห็นตั้งนานทำเป็นเล่นตัวอยู่ได้
    กล้ามขาเด่นจัง ฟิตสุดๆ เจ้าของมันแมร่งอายเลย อิอิ
    พยายามต่อไปนะ แฮนด์ค๊อก สู้ๆๆๆๆๆ
    (เงินพ่อมันเยอะ พุงย้อยเชียว):o062:
    ว่างๆก็โทรหามั่งเด้อ:o037:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2543.jpg 116K
  • เดี๋ยวให้ปูอับเดท ฝาแฝด ให้นะเจม เมื่อวาน ไปซ่าที่ D1 มาอีกละ
  • ขนาดยังไม่ได้ฟิตอะไรมากยังเห็นกล้ามเนื้อชัดเจนอย่างนี้ ถ้าเกิดเอาไปฟิตจริงจังมันจะขนาดไหน หมากล้ามๆแบบนี้ชอบครับ เยี่ยมมากเจมส์:063::063:
  • ขอบคุณมากครับพี่โต้งง กว่า จะ มา ถึง ขนาด นี้ เหนื่อย มันวิ่ง เราก็ต้อง วิ่ง พุง ยุบ ไปหลาย นิ้วเลย ฮ่าๆๆ
    ครับพี่นัท เอา มา ลง หน่อย ครับ
    ตาเดี่ยว ทำเป็นพูดไป คอยดูนะ ผม จะฟิต ไอค๊อก ให้ กล้ามๆ เลย รับประกัน !!
  • โอ้โห ขนมันวับเลยนะเจ้าค็อก หุ่นฟิตดีจิงๆ เยี่ยมๆๆ

รูปนาดาล หาภาพชัดๆ ใกล้ๆ ยากค่ะ มีเท่านี้
    ไฟล์แนบ
    SG202661 (Medium).JPG 53K
    SG202676 (Medium).JPG 81K
    SG202691 (Medium).JPG 42K
  • อยากให้หมามีกล้ามต้องยอมสละพุง ห่วงยาง แหนบตรงเอวหน่อยนะ เย้! เราทำก่อนแล้วนะพ่อพังก้านกล้วย
  • ยังทันมัยเนี่ย ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเท่าไร
    มั่วแต่ตกปลาหากับข้าว 55555
    เจมส์หมาอะสวยนะหุ่นดีกล้ามเริ่มขึ้นละ
    แต่คนอะฟิตหุ่นหน่อยนะไม่ต้องกลัวพุงเสี่ยยุบนะ
    55555555
  • กล้ามเยอะจังครับเจมส์อิจฉาหวะส่วนplayboyจะลงให้วันหลังนะครับขอเก็บรูปก่อน
  • กล้ามสวยไม่แพ้กันเลยพี่น้องคู่นี้
    ไฟล์แนบ
    1911200975322.jpg 80K