ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตครับมีใครไปดูGreenDayบ้างไหม?
  • ขออนุญาตนอกเรื่องนะครับ ผมก้อเลี้ยงพิตบูลเหมือนกันครับ

จะชวนไปดูและคุยคอนเสิร์ต GREEN DAY LIVE IN BANGKOK 2010.01.12
    ถ้ามีคนสนใจอยู่ช่วยทิ้งเมลล์ด้วยจะแอด Msn ไปคุย
    เพราะไปคอนเสิร์ตหลายๆคนสนุกดีครับ จะได้รู้จักไว้ด้วย
    หรือแอดที่ gothicbully@hotmail.com
    หรือเพื่อนๆคนไหนสนใจซื้อบัตรได้ที่ Thai Ticket Major
    คอนเสิร์ต วันที่ 12 มกรา ซื้อบัตรแล้วลุ้นไปชมต่อที่ สิงคโปร์

ข้อมูลราคาและผังที่นั่งในอารีน่า
    http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=circlegriff&date=15-10-2009&group=59&gblog=83

ขอขอบคุณบอร์ด pitbullzone.com ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    gdposter[1].jpg 34K
  • พลาดได้ไงคับ ในใจผมโคตรชอบ BillY Joe เลย When I Come Around แต่ขอบอกตามตรงชุดใหม่ๆ ไม่ได้ฟังเลย แต่ถ้าเป็นชุด Dookie เพลงไหนว่ามา ฟังตั้งแต่อยู่มัธยมแล้ว ตอนนี้ก็เรียนจบทำงานแล้วแต่ยังชอบเพลงสากลอยู่ (ดีใจว่ะเจอคอเดียวกัน)
  • พอได้ฟังบ้างครับ ชุดเก่า ๆ

ถ้า Ozzy หรือมือกีต้าร์ Zakk Wylde มาเล่นค่อย มาชวนผมล่ะกัน 5555 +

รอมันมาเล่นจนผมจะแก่อยู่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    tribute.jpg 28K
  • แก่ แล้ว สงสัย จะรอนาน อิอิ
  • บัตรเท่าไรหรอพี่ อยากไปอยุ่ ผมว่ามันโคตรๆๆๆๆๆ