ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครบหนึ่งปี REDSEARTUS FAMILY
  • พรุ่งนี้ครบหนึ่งปีของเหล่า redseartus familyแล้ว บรรดาสมาชิกออกมารายงานตัวด้วย หมูแดงขอเริ่มก่อนแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    redseartusgroup3.jpg 116K
  • เริ่มตั้งแต่เล็กจนครบปีเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    redpork.jpg 57K
  • ตอนสี่เดือน
    ไฟล์แนบ
    redpork42.jpg 76K
  • ตอนหกเดือน
    ไฟล์แนบ
    redpork6m1.jpg 108K
  • ตอนแปดเดือน
    ไฟล์แนบ
    redpork8m1.jpg 87K
  • และตอนหนึ่งปี
    ไฟล์แนบ
    redpork1031.jpg 46K
    redpork1021.jpg 65K
  • โตขึ้นอยากได้ใกล้เคียงย่าซาร่าก็พอแล้ว
    ไฟล์แนบ
    rpvssara.JPG 62K
  • ชุดนี้สายเลือดแดงยาวดี สายพ่อ มาจาก ไทเกอร์(ปู่ทวด)กับแซนดี้ (ลูกแจมแจม) เฮลบอย(ปู่)กับ ซาราโปวา(ย่า ลูกไซม่อน) สายแม่ ก็ลูกไซม่อน เหล่าสมาชิก คืออันปัง คลีโอ และจูดี้ รายงานความเคลื่อนหน่อยครับ
  • โดยเฉพาะจูดี้ อยากเห็นว่าโตมาจะเหมือนกันแค่ไหน เพราะตอนสี่เดือนเหมือนกันมากมาก
  • ตะกูลหน้าแหลม55+
  • ไอ้ผีจังไร พ่อมึงดิหน้าแหลม
  • โคตรพ่อโคตรแม่ มันหรอกน่าแหลม ไอผีเฮี้ย
  • ผมโคตรชอบหมูแดง เลยครับ หุ่นเพรียวกล้ามสวย ผิวตึงขนสั้นรุ่นใหม่

อีกไม่นาน กล้ามลูกบอลตรงปากก็ออกมาครับ

ปล. ดีเลยครับที่ไม่ตัดหู เหมาะสวยดีครับ
  • อนาคตอยากมีหุ่นแบบตัวข้างจัง ใครมีวีธีฟิตบอกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    redgrip.jpg 76K