ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้พี่ช่วยออกความคิตเห็นหน่อยครับ
  • คือมีเพื่อนพี่ชายเข้ามีพิตบูลตัวเมียอยากมาขอผสมหมาผมครับเเต่ใจจิงๆผมไม่อยากให้ครับเพราะผมว่าเดียวลูกหมาที่ออกมาเขาต้องเอาไปเเจกหรือไม่ก็เอาไปขายเเน่เลยครับผมเลยไม่อยากให้เเต่เกรงใจเขาอ่ะครับทำยังงัยดีครับเราก็ไม่ได้อะรัยด้วยน่ะครับตัวเมียฟาร์มเดียวกันครับวิลลี่ครับหมาผมลูกเฮอร์ริเคนครับ เเต่ของเขาลูกทักครับทำยังงยัดีครับช่วยออกความคิตเห็นหน่อยครับ
  • คุณก็คิดค่าผสมเขาสิครับ เขามาผสมก็ต้องการขายลูกหมามิใช่หรือครับ เอาไปขายก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าเอาไปแจกนี่คงมีปัญหาแน่ เพียงแค่ว่าเอาหัวคอกเพียงไม่กี่ตัว หางคอกนี่เหล่ะจะเอาไปไว้ไหนล่ะ เอาไปให้คนไม่รู้จักสายพันธุ์นี้เลี้ยงคงมีปัญหาตามมา ถ้าคุณรู้ว่ามันถ้าไม่ดีก็อย่าผสมเลยเดี๋ยวมีปัญหาตามมาเยอะครับ...หมาก็หมาเรานิ...ผมออกความคิดเห็นตามที่คุณบอกน่ะ :o010: :o058:
  • ถ้าเค้ากะขายลูกหมาคุณก็คิดค่าผสมไปครับ
    เพราะคุณไม่ผสมให้เค้าเค้าก็ไปหาตัวอื่นผสมอีกแหล่ะครับ
  • คือถ้าผสมแล้วลูกหมาเหลือ ติดต่อมาคับ 0830571845
  • อ้าว...ขอซื้อซะงั้น....:o003:
  • :m036:เป็นสัจธรรมครับ ทำใจ
  • ขอบคุณครับเฮียที่ออกมาเตือนซึ่งถ้าด่าผมและเล่นตามเกมไม่เคยซีเรียสครับ
    แต่คำว่า"ลูกมึงโตขึ้นต้องเป็นกระหรี่"
    ถ้าใครมาด่าลูกเฮียแบบนี้เฮียจะรู้สึกอย่างไรครับ