ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำลังหา...พิท...มาเลียงซักตัว(ช่วยแนะนำด้วยคร้าบ)
  • :m090:มีหมาที่ไหนดี......ดีช่วยบอกผมหน่อยครับ(เอาแบบราคาพอสู้ไหวนะครับ):m075:
  • เพิ่งคลอด 4000 ต่อรองได้โทรมาคุยเลยครับ 0839132969 หลักสี่ กทม. สายไทเกอร์
  • สายไทยเกอร์ด้วยหลอครับ
    ผมก็ชอบครับมีรูปมัยครับ
    ขอรูปพ่อ-แม่หมาด้วยนะครับ
  • ใจเย็นๆเลือกสไตล์ที่ชอบ หาที่ถูกใจเรามากที่สุด ตอนนี้มีตัวเลือกเยอะ ถ้าจะให้แนะนำผมคิดว่าตอนนี้เท่าที่เห็นก็มีของคุณ Oat กระทู้ที่ 1109 น่าสนครับผมจองใว้ตัวนึง ดูลักษณะลูกสุนัข(ในรูป)บวกกับสายเลือดถือว่าไม่แพงครับ ลองเข้าไปดูตัวจริงซิครับ
  • พี่ Guest

ในกระทู้ที่1109ถ้าพี่แนะนำตัวไหนผมครับ
  • มีไครจะแนะนำคอกไหนมัยครับ
    ขอขอบคุณร่วงหน้าครับ
    ขอบคุณครับ
  • ผมชอบ M4 หน้าอกกวางกระดูกใหญ่ใช้ได้สีก็สวยรองมาก็เป็น M3 ครับหน้าตาดูเถื่อนๆดี
    แต่ผมมีตัวผู้ที่บ้านแล้ว 2 ตัวเป็นลูก Hurricane กับลูก Cash ก็เลยจองตัวเมียใว้ครับ
    แต่ถ้าไม่เกี่ยงราคาลองดูกระทู้ 1077 M2 สวยแน่ ตัดสินใจตัวไหน
    ช้วยลงรูปให้ดูด้วยนะครับ
  • พี่ Guest

พี่ลงรูปตัวผู้พี่ไห้ผมดูบ้างได้มัยครับ
    จะได้เป็นการศึกษาของผมด้วยครับ
  • พี่ Guest

แล้วพี่อยู่ จ. อะไรครับบอกได้มัยครับ
    อยากรู้ครับเพื่ออยู่ จ. เดียวกันครับ
  • นี้ครับตัวแสบของผม ดื่อสุดๆ รูปถ่ายตอน 14 เดือน หนัก 29-30 โล สูงประมาณ 17-18 นิ้ว ตอนนี้ 18 เดือนแล้วซื้อมา 2หมื่น5
    อีกตัวไม่มีรูปครับ อายุ 4 ปีกว่า หนัก 30 โล สูง 21 นิ้ว ตอนนั้นซื้อมา 1หมื่น5 คนละสไตล์กันถ้าเป็นคนก็เหมือนนายแบบ ฉลาด
    ไม่ดื่อเลย ปล.ผมอยู่ จ.ปทุม ครับ
    ไฟล์แนบ
    20080808214103_shokun.jpg 54K
  • ขอบคุณมากครับ
    ยังไงพิมมาคุยได้อีกนะครับ
  • ผมกำลังรอลุ้นของคุณอยู่ว่าจะเลือกตัวไหน
  • ไม่ได้เอามาขายครับ(อยากอวดครับทำเองกะมือ555++)
    ไฟล์แนบ
    DSC023373.JPG 81K
    DSC022723.JPG 83K
    DSC023633.JPG 97K
  • สวย...ลำ...ตัดหูแล้วสวยกันไปไหญ่
  • พี่ Guest

ตอนนี้ผมกำลังดูคอก
    ของ Mr.K- Q อยู่ครับ
    พี่อยากคุยกับผมไปคุยที่กะทู้ที่ 1176
    :m001:พี่..พี่ท่านอื่นด้วยนะครับ:m001:
  • เพราะกะทู้ 1176 หาง่ายดีครับ
  • มีใครจะแนะนำคอกไหนผมอีมัยครับ