ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนที่รู้เรื่องการขนย้ายpitช่วยด้วย
  • ใครรุ้จักคนที่สามารถเอา pitbull ข้ามไปประเทศมาเลยเซียได้บ้าง พอดีว่ามี plan ที่จะต้องไปอยู่ที่นู้น แล้วไม่อยากทิ้งสุนัขไว้ที่นี้อ่ะ แต่ทางเมเลมีกฎหมายห้ามนำ pit เข้าประเทศ ก้อเลยจะลองถามๆพวกพี่ดูว่ามีใครพอมีวิธี หรือมีคนรู้จักทำพวกนี้ไหม พอดีเราไป check กับคนที่เลี้ยง pit ทีนู้นมาแล้ว ทุกคนเอามาจากเมืองไทยทั้งนั้น เขาว่าคนไทยเป็นคนจัดการพาเข้าไป ยังไงรบกวนคนที่พอรู้เรื่องพวกนี้ ช่วยเนอะนำเราหน่อยนะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ
  • ถ้าให้ง่ายพี่รองถามคนที่พี่Checkมาว่านำเข้าจากไทยทั้งนั้นมันจะง่ายกว่าน่ะครับเพราะสิ่งที่พี่ถามมันมีคำตอบอยู่ในตัวครับ ผมไม่ได้มากวนน่ะครับแต่อ่านแล้วมันนึกอย่างนั้นจริงๆครับ
  • ผมเคยแต่ซื้อลูกหมามาจาก มาเลคับ

เค้าว่าวางยาหมาแล้วเอาใส่รถขับข้ามมาอ่ะคับ

ผมไปรับหมาที่ปะดังอ่าคับ