ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำหน่อย อาหารเสริม
  • ตัดสินใจไม่ถูกเลยว่าจะเอาแบบไหนดี เลยต้องการคำแนะนำจากเพื่อนชาวพิทบูลหน่อย

ต้องการทราบยี่ย้อ ผลที่ท่านได้ใช้แล้ว

:003::007::016:
  • หมาอายุ 1 ปี แล้วครับ
  • การออกกำลังกายคือ อาหารเสริมชั้นยอดครับ.........:o058:
  • เห็นด้วยครับ
  • แค่ให้อาหาร ที่เพียงพอ ต่อ ความต้องการ ของแต่ละวัน ก็ คงพอ เรื่องอาหาร

แต่ หมาแต่ละตัว มี ความ ต้อง ปริมาณ อาหารที่แตกต่างกันนะ ครับ

1 ต้องดู อายุ หมา ด้วย เด็กมากไหม -- แก่ ไป ป่าว

2 หมาเป็นแนวไหน สายกัด - สายโชร์ - บลูลี่

3 หมา ออกกำลังมาก ชอบทำ กิจกรรม

4 หมาท้อง - ลูกหมา

..................... ไม่มีอะไร แน่นอน เรื่อง อาหาร ไม่สูตร ตาย ตัว ครับ

เรา ( เจ้านาย มัน รัก มัน ก็ ต้อง สังเกตุเอาเอง ครับ ว่า กิน อะไร แล้ว ดูดี ขึ้น อ้วนไหม ผอมไป ไหม )

สุดท้าย รักมัน สักครึ่ง 1 ที่ มัน รัก เรา ก็ พอ แล้ว ครับ

...................................... รัก + อาหาร + กิจกรรม = ความสุข ทั่งเรา ทั่ง หมา ครับ

ตัวนี้ กิน เอฟ วัน เพียวๆ
    ไฟล์แนบ
    max3.jpg 83K
  • ลองใช้อาหารแช่แข็งของเราหรือยังครับ ตอนนี้ใช้กันหลายฟาร์มแล้วนะครับ ด้วยคุณสมบัติของอาหารเรา ใช้แต่โครงไก่ล้วนๆ ชนิดที่คนกินได้ โดยไม่ผสมส่วนผสมที่อันตราย หรือ อะไรก็แล้วแต่ที่จะเป็นอันตรายต่อสุนัขของท่าน สนใจโทรมานะครับ081-1043687 อ๋อย หรืออีเมล์มาที่ pong179@hotmail.com
  • ของพี่เลี้ยงสายกัดหรือโชว์คับ
  • ของผม กิน F1

วิ่งทุกวันบนลู่วิ่ง ครึ่งชั่วโมงตอนผมกลับบ้าน ก่อนหน้านั้นให้วิ่งเล่นทั้งบ้าน ทั้งวัน

วันเสา กะ วันอาทิดเล่นอยู่ D1
  • หมาผมสายโชว์ ครับ