ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำตอบผู้รู้หน่อยครับ
  • 1.ขอเวปสายกัดในเมืองไทยหน่อยครับ
    2.พื้นยางกันลื่นที่เห็นกันในห้องน้ำตามปั๊มน้ำมันซือได้ทที่ไหนครับ
    3.หมาท้องฉีดวัคซีนรวมได้มั๊ยถ้าไม่ได้ฉีดได้ตอนไหนให้นมลูกได้มั๊ยครับ****
  • ใครรู้ข้อไหนช่วยตอบหน่อยนะครับ----ขอบคุณสำหรับวิทยาทาน:063:
  • หวัดดีครับ เวปสายกัดนะครับ www.dogmanclub.com จะมีแต่พวกด็อกแมนติดต่อกัน แต่ถ้าบ้าน ๆ หน่อยก็ www.pitbullhouse96.com
    แผ่นยางกันลื่นผมซื้อจากแม็คโครมีทุกสาขาครับ
    หมาท้องฉีดวัคซีนไม่ได้เลยนะครับ ตอนให้นมลูกก็ไม่ได้นะครับคงต้องเว้นช่วงไปก่อนนะครับ คงต้องมาหันดูแลลูกสุนัขหนักหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_06052.jpg 92K
  • ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่ายางกัลื่นที่แม็คโครเป็นแบบไหนครับคุณโมทย์:013: