ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้อมูลดีๆ..สำหรับด็อกเเมนรุ่นใหม่
  • สวัสดีครับ....ผม eman อยู่ในวงการสายกัดมาหลายปี สำหรับน้องๆที่สนใจสายกัด ความอดทน มุ่งมั่น ของหมาสายนี้ เป็นที่เราด็อกเเมนรู้ดี สำหรับน้องๆมือใหม่ที่พึ่งเข้ามาเล่น ข้อมูลนี้ผมไม่ได้เข้าข้างฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง เป็นสิ่งที่เห็นกับตา ไม่ได้ฟังจากด็อกเเมนรุ่นเก๋าคุยโม้ สิ่งไหนพอจะมีประโยชน์ก็เก็บเป็นความรู้นะครับ :020:
  • อ่านแล้ว งง?
  • ตัวที่1 ch.ไฮโป
    ไฟล์แนบ
    596492.jpg 43K
  • ไฮโป เป็นหมาที่มีความมุ่งมั่น อดทนสูง มีการกัดที่หนักหน่วง ชัยชนะทั้ง 4xw เป็นเครื่องยืนยันความสามารถของสุนัขตัวนี้ ปัจจุบันสุนัขตัวนี้ได้เสียชีวิตลงเเล้ว เเต่ได้ทิ้งสุดยอดลูกหลานดีๆเอาไว้หลายตัว สำหรับน้องที่สนใจสายนี้ดีเเน่นอน....ฟันธง ติดตามรอพรุ่งนี้ประวัติลูกหลาน ไฮโป ขอบคุณครับ:m104::m021:
  • มาไม้ไหนเนี่ยอยากเกิดอีกรายละม้าง
  • เกิดพ่อมรึงอะไอ้สากสัตย์ กวย
  • :ผมว่ามันน่าสงสารมากกว่า

มีเวร มีกรรม ยันลูก ยันหลาน

022::022::002::002:
  • เค้าอุตส่ามาให้สาระ ก็ไปว่าเค้าเนอะ คนเรา
  • รอชมต่อครับ ผมชอบสาย Hypo ไม่ทราบ จขกท. พอมีสายเลือดนี้แบ่งมั้ยครับ หรือ มีเบอร์โทรติดต่อมั้ยครับผมจะขอโทรไปคุยกะท่านเรื่อง สายนี้อะครับผมสนใจจิงๆ
  • ฟังๆไปก่อนเหอะอย่าไปว่าเค้าเลย
  • ขอบคุณครับ....สำหรับคำติชม ผมมีจุดประสงค์ที่จะแนะนำหมาดีๆเด่นๆของคอกต่างๆ ไม่ได้เจาะจงเเต่คอกใดคอกหนึ่งหรือมีจุดประสงค์ที่จะโปรโมตลูกหมา เพราะผมไม่มีลูกหมา เเต่จะพยายามบอกประวัติหมาดีๆไว้ให้ตัดสินใจเฉพาะด็อกเเมนรุ่นใหม่ ครับ ขอบคุณครับ:025::011::024::012::026::001:
  • ขอโทษด้วยครับ.....สำหรับคนที่ติดตามลูกหลานไฮโป วันนี้ขอลงch.เอมอส แล้วกัน { จะได้ย้ายคอกมั้ง เดี๋ยวจะหาว่ายกหางคอกนี้คอกเดียว } ส่วนข้อมูลไฮโป ทิ้งอีเมลไว้คุยกัน:m001::m021::m019::m021::m084::m073::m055:
  • pra_mook_ohm@windowslive.com เมลผมนะครับ
  • เปิดโลกหน่อยคับ สำหรับ ใครที่ไม่ชอบ พี่เค้ามาให้ความรู้อ่ะ คับ