ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่โค๊กและพี่ๆคอกเดียวกัน
  • พี่โค๊กครับ ผมM2น่ะครับ คือ ผมรับหมาวันอาทิตย์ได้แล้วครับ เครียตารางเวลาได้แล้ว
    ขอโทษครับที่ไม่ได้โทร โทรศัพท์โทรเกินวงเงินของเดือนแล้ว -*-

ฝากให้คนที่ซื้อคอกเดียวกันแล้วไปรับที่กรุงเทพ ผมขอเบอร์หน่อยน่ะครับ
    แบบว่าตอนไปรับหมาจะได้เจอกันมั่ง อยากเห็นหมาของพี่ด้วยครับ

ขอโทษที่ทำให้เปลืองพื้นที่ในบรอดครับ:o030:
  • ดีใจด่วยครับ หมอจะได้รับลูกชายแล้ว
    ไฟล์แนบ
    WW.jpg 58K
  • :065:ยิ่งดีเลยท่าน ส่งพร้อมกันหมดเลย จะได้ไม่ต้องไปสนามบินหลายๆรอบ
    บ้านอยู่ห่างกับสนามบินไปกลับ ร้อยกว่าโล เลย:065::063::063: