ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ xxx กจ. ด้านข้างตามที่ขอ
  • ไอ้ฟักตรงสีขาวมันมีเชื้อราไหม และ ก็ สโนตรงสีขาวมันมีเชื้อราไหม เพราะว่า ไอ้ มาจิ ตรงสีขาว มันเริ่มมีการเปลี่ยนแปลงจากที่ ขาวสะอาดๆๆๆๆ มัน เริ่ม มีเชื้อรา แถวๆๆ แผ่นหลัง ซึ่งมานเป็นปกติทางที่ดีช่ายไหมคร๊าฟ แต่เหนของบางคนตัวไหนที่มีเชื่อรามานจะมีตั้งแต่เล็กๆๆ แต่ของผมมานเพิ่งมาออกตอน 2 เดือน และยังมีบางจุดที่ยืนไกลๆๆจะไม่เหนเชื่อรา แต่ถ้าดูใกล้ๆๆจะเหนเปงย่อมๆๆ และสุดท้ายขณะนี้ลูกหมาซนชิหายเลยคร๊าฟพี่เอ็ก ถ้าเปงคนเด็กซนคือเด็กฉลาด แต่ของผมซนที่ไรกระจายวังทุกที
  • เ็ป็นไปได้คับเพราะจากสายเลือดทางพ่อและแม่ลูกหมาชุดนี้มีราหรือจุดดำๆกันเกือบทั้งสาย
    จึงทำให้ลูกสุนัขอาจจะติดเชื้อรามาจากบรรพบุรุษได้คับ อิๆๆ ระวังเชื้อราจะขึ้นสมองเหมือนผมนะ555

ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงพิทบลูและเลี้ยงให้เต็มที่นะคับ....:062::062::063:
    ไฟล์แนบ
    888FUCK.jpg 31K
  • ขอบคุณพี่อ๊อฟคับ..............ไม่ต้องตกใจวัยรุ่นมันเป็นไปในทางที่ดีเเน่นอนคับ
  • :006:ขอบคุณพี่ทั้งสองคนมากๆๆ เลยคับ
  • ....
    ไฟล์แนบ
    มาจิ 015.jpg 77K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    มาจิ 012.jpg 67K
  • มาจิ สอง เดือน กว่า ๆๆ ยังไม่ได้เอาไหม ออก ทีนะคับ
    ไฟล์แนบ
    มาจิ 013.jpg 76K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    มาจิ 016.jpg 93K
  • พ่อลูก กัน หรอ
  • ถ้ามีเลือด ก็อตติ มีเชื้อราก็เป็นเรื่องปกติ
  • หมานาย มีสีขาวเยอะไป ไม่ค่อยสวย อย่าว่ากันล่ะ พูดตรงๆๆ ถ้ามีสีดำอีกนิด ตรงกลางหลัง ล่ะก็ จัดเป็นแฟนซีเลย
  • :031:ใจเย็นๆๆคร๊าฟ ที่เอาเขามาเลี้ยงเพราะว่า ผมเป็นคนชอบ ส่วนเรื่องสี นั้นแฟนผมชอบ เพราะว่ามานมีคิ้ว ค้างเดียว
    ขอดูหมาของพี่ผีหน่อยดิ ว่าสวยขนาดไหน มีอ่ะป่าว
  • :007::008: เรื่องสีหรือรูปร่างโครงสร้างของตัวลูกหมานั้นไม่สำคัญคับขอให้เรารักเขาและมั่นใจตัวเองที่จะสามารถดูแลเขาได้ไปตลอดอายุของเขาพอแล้วคับ...เรื่องสวยไม่สวยขึ้นอยู่กับสภาวะจิตใจของผู้มองหรือแอบมองว่ามองด้วยความคิดและจิตใจที่บริสุทธิ์แค่ไหนคับ อิๆๆ

ไม่ว่ากันอยู่แล้วขอให้รับผิดชอบต่อสุนัขที่เราเลี้ยงพอแล้วคับ .....
    ไฟล์แนบ
    m11111111111111111.jpg 40K
  • หน้าตากวนๆ ดีอ่ะ

อยากจับมาฟัดจริงๆ แง่มๆ เอิ๊กๆ
  • ขอบคุณคร๊าฟ

:006::006::006:

:032::032::032:
  • คุณ nohandsome ตั้งทำไม หลายกระทู้ ครับ
  • ตอบพี่ผี
    กระทู้แรกฝากให้ พี่เอ็ก ที่ผมซื้อหมามาจากเขา กระทู้ที่ สอง ผมก็แค่อยากดูพี่น้อง พ่อ แม่ เดียวกัน หรือ คนล่ะแม่ ผมผิดหรอครับ
    ผมไม่เข้าใจพวกที่มาจากโลกวิณญาณจริงๆๆ

:030::030::030: