ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณ PitbullZone ครับ
  • ตั้งแต่ผมมาลงประกาศขายอาหารสุนัข ณ ที่นี่ ผมได้รับการตอบรับอย่างมากเลยครับ ขอบคุณมากครับที่ไว้ใจสั่งอาหารของเรา ให้กับสุนัขที่ท่านรัก ผมขอเบ็นสมาชิกตลอดไปนะครับ ผมรู้สึกว่าที่นี่อบอุ่นดี
  • ดีใจมากที่ได้ยินคำพูดนี้

สิ่งที่ผมอยากเห็นคือ บอร์ดพิตบูลโซนเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกทุกท่าน ไม่ว่าจะ หาเพื่อน สร้างมิตรภาพ หรือทำการค้า เพราะมันคือเป้าหมายในการจัดทำอยู่แล้ว บอร์ดเราคือบอร์ดเสรีที่ไม่มีการปิดกั้นการแสดงความคิด

ใครที่อยากจะให้บอร์ดนี้เป็นระบบปิด ทุกคนต้องสมัครสมาชิกจงคิดเสียใหม่ ผมเชื่อมั่นในความอิสระเสรี คนดีๆ ทำธุรกิจอย่างถูกต้อง รับรองไม่มีใครไปรบกวน

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองนะครับ
  • """"ผมเชื่อมั่นในความอิสระเสรี คนดีๆ ทำธุรกิจอย่างถูกต้อง รับรองไม่มีใครไปรบกวน """
    ....
    ชอบคำพูดจากใจแบบนี้จังครับ สุดยอด!!!!
  • ขอบคุณครับ:013: