ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"""เปิดรับผสม จมูกแดง แฟนซี"""
  • :m001:
    ชื่อ ปีโป้ ครับ
    สัดส่วน สูง 24"
    รอบหัว 23"
    หนัก 41กิโล

ถ้าชอบทรงสูงใหญ่ บ้าพลัง แต่แบ๊วได้เป็นบางเวลา
    สนใจ ติดต่อได้นะฮับ
    ราคาย่อมเยา หรือแล้วแต่ตกลง
    giftss@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    gg240_r.jpg 122K
  • :m056:
    ผูกหูกระต่าย
    วิ่งออกกำลังกายทุกวัน เช้าเย็น
    ไฟล์แนบ
    Image044_r.jpg 69K
  • ซ้อมลากไว้เผื่อ ออกงานด้วย

สนใจลองติดต่อคุยกันได้นะฮับ :m102:
    ไฟล์แนบ
    gg202_r.jpg 104K
  • หมากล้ามดี เครื่องวิ่งท่านได้แต่ใดมาวานบอก
  • :m108:เครื่องวิ่งหาจากในเว็บนี้
    ร้านแถวพุทธมณฑล
    ราคาประมาณหมื่น

ใช้วิ่งออกกำลัง วิ่งเร็วแรง เท้าไม่เปิด เหมือนตอนพาวิ่งบนพื้นคอนกรีตในหมู่บ้านอ่ะฮับ