ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

( ( ( พิษณุโลก ) )
  • ที่ขายลูกพิทบูลในพิดโลกมีที่ไหนบ้างอ่ะครับ

มีที่ตัดหูป่าว

อยากได้เรดโน้ดอ่ะครับ ^^
  • มีเบอร์ติดต่อไหมครับ เบอร์ผมครับ0857320910
  • เด็ก พิษณุโลก มาเจอกัน สวนชมน่านเลย ดี กว่า ครับง่ายดี เย็น นี้ เวลา 16.30 น ได้คุยกัน ยาวๆ
  • มาที่ชมน่านทุกวันเลยเหรอครับ

โทดทีนะครับ

คือผมเพิ่งมาเปิดคอมอ่ะครับ

ห้าโมงครึ่งซะแล้ว

ไม่รอแล้วละมั้ง

มีขายเหรอครับขอดูรูปหน่อยครับ

tom_16_nuph@hotmail.com

ส่งมาหน่อยนะครับ

พร้อมรูปพ่อแม่

ขอบคุณครับ ^^
  • ดูที่ นี้เลย ครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11552&page=1
  • มาบอร์ดนี้ถูกแล้วเหรอ.....เห็นไปหลงอยู่ในบอร์ดอื่นอยู่นาน ได้ลูกหมาที่ถูกใจซักตัวรึยังหล่ะ
  • :001:ชอบมากครับ.

M4, ขอสัก 4000 ได้ไหมครับ ^^
  • คุณ tom_pitbull โทรมา หาผมเลย ดี กว่า ครับง่ายดี

.................................................................. ตอนนี้ ลูกหมาก็ ไกล้หมดแล้วด้วย
  • ขอคุณทุกคนที่มาบอกให้นะครับ

แต่...ตอนนี้ผมมีปัญหาบางอย่าง

ทำให้ช่วงนี้ยังเลี้ยงไม่ได้ครับ

พร้อมเมื่อไหร่จะมาตั้งกระทุ้มใหม่นะครับ

อยากเลี้ยงมากๆครับ

ขอบคูณพี่เพรชครับผม ^^
  • ทอมกูเข้าใจมึงว่ะเพื่อนกูรู้มึงอยากเลี้ยงมากเอาไว้ให้อะไรๆมันลงตัวก่อนว่ะเพื่อน
  • พีเด็ย ว เราเ จอกั นนะ คั ฟฟฟฟ

วั นศุกร์ นะ ทุก คน......