ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11504&page=1#Item_38
    อายุ1เดือนกับ3อาทิตย์
    ราคาM.2/M.5 ---15,000บาท
    ราคาM.4/M.6/F.1 ---20,000บาท
    08-34-34-9000
    08-18-18-9382
  • M.2
    ไฟล์แนบ
    DSC05864.JPG 87K
    DSC05863.JPG 82K
    DSC05848.JPG 87K
  • M.4
    ขายแล้วครับ
    ขอบคุณคุณปลาระยองที่ให้ความไว้วางใจครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    DSC058922.JPG 87K
    DSC05888.JPG 90K
    DSC05869.JPG 86K
  • M.5
    ขายแล้วครับ...ขอบคุณครับคุณอิ๊ก
    ไฟล์แนบ
    DSC05904.JPG 82K
    DSC05910.JPG 86K
    DSC059152.JPG 90K
  • M.6
    ไฟล์แนบ
    DSC05945.JPG 91K
    DSC059412.JPG 92K
    DSC059332.JPG 91K
    DSC05928.JPG 81K
    DSC05944.JPG 87K
  • F.1
    ไฟล์แนบ
    DSC05950.JPG 91K
    DSC05951.JPG 85K
    DSC059562.JPG 87K
    DSC05962.JPG 86K
    DSC059572.JPG 93K
  • :063::063::063: wow.....!!! Gottiline...............M6.F1.สุดๆเลยวะพี่หนึ่ง..
  • ไม่ต้องรีบครับพี่น้องครับ เดี๋ยวชุดนี้ราคาก็ลงใจร่ม ๆ หน่อย เปิดราคาโหดลองขายไม่ออกไปสักเดือนเดี๋ยวก็มีเซลล์

หมื่นเดียวทุกตัว (เขาเคยทำมาแล้วอิ อิ)
  • เสี่ยหนึ่งสู้ๆ
  • ราคาก็ทั่วๆไปนี่ครับ ดูอย่างคุณยุทธ คูลแค้มป์ส่งขายไปนอก อย่างต่ำก็ห้าหมื่นแล้ว

เอาเสี่ยหนึ่งสู้ๆ
  • วางตัวเป็นกลางหน่อยครับ เจ้าของเว็บ เดี๋ยวเขาจะว่าเอาได้ ผีอิจฉาก็ให้เขาอิจฉาไปแต่คุณอย่าเลียขาครับ มันไม่ดี....
    /
    /
    /
    ผีเฉยๆ
  • ชุดนี้ตัวไหนก้ได้ คุ้มครับ ถ่างเตี้ยทุกตัว
  • :064::064::064:ไอ้คุณผีครับ ของคุณมีดีอะไรครับ เอามาให้พวกเราชาว PITBULL ดูหน๊อยได้ไหมครับ ยังไม่เคยเห็นซักที่ ( ไอ้ขี้คุย ):060::060::060:
  • คนเขาไม่ได้ทำผิดกติกาอะไร ค้าขายตามปกติ ลงรูป ลงพ่อแม่ ลงราคาครบ ก็ไม่เข้าใจไปยุ่งกับเขาทำไม
    ขายแพงขายถูกมันก็สิทธิของเขา ขายแพงมาก เขาก็ขายไม่ออกเอง เอามาลงลดราคาทีหลัง ก็โดนด่าเอง

ผีดีมีเยอะ เข้าใจครับ แต่ผีปากปล่อย ปล่อยให้รังควาญคนเขาไปทั่วโดยมีรักษากฏเกณฑ์ อีกหน่อยก็กลายเป็นเว็บ ปัญญาอ่อนครับ
  • "ทำงานใหญ่ ใจต้องนิ่ง"
    ขอบคุณครับพี่มาร์ค
    M.4 ขายแล้วครับ
  • น้องหมา..หน้าขึ้นราทุกตัวเลยแหะ...แซวเล่นคร้า...น่ารักมากๆ
  • ด้วยความเคารพครับพี่มาร์ค อย่าตีเจตนาเป็นอื่น

ผมว่าลูกหมาทุกชุดไม่ว่าจะพวก ไม่ใช่พวก ผมว่าเจ้าของเวปไม่ควรเข้ามาเชียร์ใดๆไม่ว่าหมาเค้าจะสวยหรือไม่สวยก็ตาม แต่ถ้า จขกท.โดนผีกระทำมิดีมิร้าย พี่ค่อยลงมาว่ากล่าวตักเตือน จะดูดีกว่าครับ

จาก

ผีเจตนาดีครับพี่
  • ผมก็ไม่เข้าใจว่าพี่เค้าเลียนี่หมายความว่าไง พี่เค้าลงมาให้กำลังใจ ขายได้ก็ดีไม่ได้พี่เค้าก็ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียเลย
    น้ำใจมีไว้สำหรับคนที่มีน้ำใจ มาหาว่าเขาอย่างนั้นอย่างนี้ เพื่ออะไรคับ คุณผีขาดความอบอุ่น หรือ ไม่มีเพื่อนที่จริงใจคบหาคับ
    แต่จะพูด จะว่า อะไรลองหันกลับมามองตัวเองก่อนนะคับว่าคุณดี และดีพอหรือยัง ที่ไปว่าคนอื่นอย่างนั้น
    RRK
  • ขอแย้งผีที่กล่าวว่าเรื่องไม่เป็นกลางครับ
    ถ้าเป็นเรื่องของคน 2 คน หรือคน 2 กลุ่ม
    ที่ความเห็นไม่ตรงกัน และการชี้ถูกผิดไม่ชัดเจน
    อันนี้ก็ควรเป็นกลาง :020::020::020:

แต่กรณีนี้ จขกท ไม่ได้ทำผิดอะไร
    เจ้าของเว็บก็ควรจะมีสิทธิ์ ให้ความคิดเห็น
    และก็สังเกตุว่า เขาจะให้ความคิดเห็น
    เฉพาะรายที่มั่นใจเรื่องคุณภาพและเจ้าของ
    เท่านั้นครับ :006::006::006:

ปล. ผีไม่ต้องด่าตอบว่าผมเลียขาเจ้าของเว็บนะครับ
    เพราะผมคิดแล้วว่ายังไงคุณก็ต้องด่า
    :013::013::013::013:
  • สู้ๆคับคุณ 1....
    เด็กที่มีอายุต่ำกว่า18+...
    ผู้ปกครองควรให้คำแนะนำ...
  • ถ้าเจ้าของเว็บมาเชียร์แล้วมรอิทธิพลขนาดนั้น แม่งอย่าเลี้ยงหมาเลยไอ้พวกบ้า หัดศึกษาก่อนซื้อบ้าง พวกมึงไม่มีสมองเหรอ ที่พวกเค้ามาเชียร์มาเข้ามาคุยเพราะเป็นเพื่อนกัน แล้วหนักร้อนอะไรพวกผีมากนักว่ะไอ้บ้า !!!
  • ไอ้พี่ตัวที่ว่าพี่มาร์คข้างบนมันก็คือ ไอ้ช้างซ่า ไงครับพี่น้อง พี่น้องจำมันไม่ได้เหรอ มันพึ่งมาคุยกับผมเองว่าไปด่า พี่มาร์ค

แห่งพิทบูลโซนมา กรูเจ๊งเปล่า ผมเลยตามมาดู อ้อมาโผล่กระทู้นี้เอง มันบอกว่าเร็ว ๆ นี้มันจะกลับมาครับพี่น้องครับ 555+
  • ของเค้าดีจิง คร้าบ.....

เห็นมาแล้ว..สุดยอด..ๆๆ คุณภาพล้วนๆ...

สู้เค้า พี่หนึ่ง..
  • UPDATE ล่าสุด ตอนนี้เหลือแค่
    M.2 ราคา15,000บาท
    M.6/F.1 ราคา20,000บาท สวยสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ผมอิ๊กที่อยู่สายไหมนะ รถพี่ ใช่ตาเหยี่ยวหรือปล่าว
    ผมก็ชอบดาวลูกไก่มากๆ แต่เสียดาย ขายไปแล้วคิดถึงสุดๆ
  • ดีๆอย่างนี้ใครๆก็อยากได้
  • แม่นแหล่วววว.....แคร่บบบบบ...คุณอิ๊ก
    "WRX" ตาเหยี่ยว บ่แม่น "STI" น๊ะแคร่บบบ
  • หมาสวยๆออกมาให้จับจองกันอีกแล้วครับ
  • ลูกหมาน่ารักมาก
  • ไม่ได้มาดูแปบเดียวจะหมดคอกแล้วหรอครับพี่หนึ่ง แล้วเจ้าตัวที่ประกวด ย้ายบ้านใหม่หรือยังครับพี่ โอมเองครับ
  • wrx แท้ๆก็แหล่มแล้วพี่ เห็น 1.6 มาแปลงเพียบ
  • ช่วยบอกหน่อย ผมเลียคุณหนึ่ง แล้วได้อะไรครับ ???

บอกตามตรงผมเจอตัวจริงแค่ครั้งเดียวที่งานนครปฐม แล้วก็เพิ่งรู้จักกันวันนั้นด้วย
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ปกติเรื่องซื้อขายหมา ผมไม่อยากยุ่งครับบอกตรงๆ

เชียร์หมาแพงก็หาว่า เอาใจคนรวยรังเกียจคนจน
    เชียร์หมาถูกก็หาว่า ไม่ปกป้องวงการ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

น้าผีช่วยโทรมายืนยันหน่อยว่ามันยังไม่จบ เดี๋ยวจัดให้ชุดใหญ่ครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ผมพยายามรักษาความเป็นกลาง แต่ก็ยอมรับว่าในความเป็นมนุษย์ การสนิทสนมกับใครเป็นพิเศษมันหนีไม่พ้น
    การเข้าข้างเพื่อน ให้กำลังใจเพื่อน ผมว่าคือคุณสมบัติของเพื่อนที่ดี แต่ผมก็ไม่เคยสนับสนุนให้เพื่อนของผม กระทำในสิ่งที่ไม่ถูกต้องครับ
  • ผิดแล้วครับพี่มาร์ค ผมคุยกับ2ครั้งแล้วน๊ะครับ ครั้งแรกที่งานนครสวรรค์ไงครับ สงสัยจำ บ่ ได๋ เห๋อ เห๋อ
    นี่แหล่ะครับ "มิตรภาพที่ไม่มีผลประโยชน์" อย่างแท้จริง
    ขอบคุณครับพี่:006:
  • เหลือไม่กี่ตัวแล้ว เร็วเหมือนเดิมนะครับหนึ่ง
    แต่ลูกหมาชุดนี้เริ่มมาจริงๆทั้ง หัว ไหล่ ตูด ครบเลย
    ขอให้ขายหมดไวๆครับผม
  • ผมว่า M6 สวยกว่า M4 อีกนะ ราคาเท่ากันทำไม คนซื้อเอา M4 ไม่เอา M6 หว่า งง ............
  • 3ตัวสุดท้ายครับ
    F.1 20,000
    M.6 20,000
    M.2 15,000
    ไฟล์แนบ
    DSC059622.JPG 86K
    DSC05932.JPG 88K
    DSC058482.JPG 87K
  • ไวเด๊ล่า ตังใครตังมัน
  • .จะจัดให้ชุดใหญ่" คุณพี่มาร์คเรากลายเป็นนักเลงไปแล้วหรอนี่ คนละเรื่องแล้วมั้ง บอกคนอื่นเขานิ่งๆแต่คุณไม่นิ่งเลย...
  • ***น้าผีช่วยโทรมายืนยันหน่อยว่ามันยังไม่จบ เดี๋ยวจัดให้ชุดใหญ่ครับ***

ถ้าดูผ่านๆ อาจคิดได้ว่าคุณมาร์คเป็นอย่างที่พี่ผีตัวบนเม้นท์

ถ้ามองลึกๆ คุณมาร์ครู้ว่าใครคือผีตัวนั้น แล้วเขาสื่อสารถึงกัน เรามาอ่านพอดีก็แค่นั้นนะพี่ผี
    ไฟล์แนบ
    27 avants good sense.jpg 32K
  • คุณโอมคุณส้ม โทรหาผมหน่อยน๊ะครับ เบอร์หายไม่ได้เซฟเบอร์ไว้:009:
  • ชุดใหญ่นี้หมายถึง เหล้า โซดา น้ำ หรือเปล่า
  • โทษทีครับคุณหนึ่ง งานที่นครสวรรค์เจอคนใหม่ๆเยอะ ยอมรับว่าจำชื่อ จำหน้าไม่ได้หมดครับ

และน้าผี โปรดอย่าเข้าใจผิด ผมไม่ได้นักเลงครับ
    แต่ที่ท่านผีบอกว่าโจทย์เก่าแอบมาด่าผม แล้วไปคุยโม้ไว้ ช่วยโทรคอนเฟิร์มให้ด้วย
    ผมอยากได้ข้อมูลจริงๆ ไม่ใช่การพูดลอยๆ ถ้ามันไม่ยอมจบผมจะได้สานต่อครับ
  • ถามจริงๆเห่อะจารย์ 1 เรียนจบปั้นมาป่าวเนี่ยยยย ปั้นมาแต่ละตัวไม่เกรงใจกันเล๊ยๆๆๆๆๆ555
    ไฟล์แนบ
    000a052I9rr.jpg 29K
  • สาวสวยจัง
    แต่ภรรยาผม สวยกว่า อิอิ
  • :005:ลูกหมาสวยแคร่บบบ :062:
  • :063::063::063: m6 สุดยอดดดด จริงงๆๆๆ :063::063::063: