ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETNG " PITBULL PHUKET " 27 ธ.ค. 52 ++
  • ++ MEETNG " PITBULL PHUKET " 27 ธ.ค. 52 ++

เริ่มเวลา 15.00 น. สถานที่ลาน 72 พรรษา ตรงข้ามร้านเลม่อนกราส

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. นำ Pitbull ของแต่ละท่านมาโชว์ความสวยงาม ความสามารถ

3. อาจจะมีการเลือกหรือแต่งตั้งประธานกลุ่ม PITBULL PHUKET เพื่ออะไรหลายๆอย่างในอนาคต ( น่าจะมีครับ )

4. โชว์ลากน้ำหนักโดยเจ้าเลโต้ ของคุณกาน ( มีคนหลายคนอยากเห็น )

5. ตกดึกสรรสรรค์กันก็ได้ ( ค่อยว่ากันอีกที )

เรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ )

ขอบคุณมากมาย
  • แล้วเจอกันครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    Pitbull220209057.jpg 94K
  • หวัดดีท่านเอ จัดงานชนกันเลย ฮ่าๆๆๆ
  • งานดีๆแบบนี้มือใหม่ไม่มีพลาดครับด้วยประการทั้งปวง
  • เจอกันคับพี่เดียวเตียมหมาที่บ้านก่อน

ช่วงนี้ผอมอยู่ ( ชวนจังหวัดใกล้เคียงด้วยดี เดียวมีคนน้อยใจ )

เจอกันคับทุกคน
  • 5 5 5+ อยากไปเที่ยวอ่ะ
  • ไปด้วยนะงับ
  • ลูกชายผมก็อยากไป
    ไฟล์แนบ
    131220093861.jpg 89K
  • เจอกันวันงานเลยคับพวก พี่ๆทุกคนเดียวจะพาไอเต้อไปด้วย

ไม่รู้ว่าพี่มอส จะหายทันป่าวถ้าหายจะพามันไปด้วยเดียวมันน้อยใจ

เจอกันวันที่ 27 ธ.ค นี้คับ
  • คุณ Neung_krabi อยู่กระบี่หรือเปล่าครับ ผมแชร์ค่าน้ำมันติดรถไปด้วย ได้ไหมครับ อิอิ
  • อยู่กระบี่ครับ โทรคุยกันได้เลยครับ 081 - 2708779 หนึ่งครับผม