ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำหรับผู้สนใจเรดโนสเพศเมียรุ่นๆ
  • สำหรับผู้สนใจและมีความรับผิดชอบมีสถานที่เลี้ยงนะคับเพศเมียลูกแมมมอสคับฮีทใกล้มาแล้วคับนิสัยดีคับเนื่องจากผมต้องตัดสินใจขายออกเพราะสุขภาพผมช่วงนี้ไม่เอื้ออำนวยคับคุณหมอท่านนัดผ่าตัดกระดูกต้นคอสิ้นเดือนนี้เลยต้องตัดสินใจขายถ้าท่านใดสนใจลองโทรคุยได้คับขอให้รักพิทจริงๆและพร้อมที่จะเลี้ยงด้วยความรับผิดชอบนะคับราคา10000บาทคุยกันคับ0817062464 คับหมาอยู่เชียงใหม่คับ(มีบริการส่งทางเครืองบินคับแต่อยากให้มาดูตัวจริงมากกว่าคับ)
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0153.jpg 37K
    ภาพ0151.jpg 49K
  • โหถ้าอยู่ใกล้ ๆ นี่ไปเอาทันทีไม่ต้องคุยไรมากเลยนะเนี่ย สุด ๆ คุ้มมาก ๆ ครับ แง ๆ อยากได้ ๆ แต่อยู่ไกลอ่า
  • อยากได้ มี BoX ส่งไหมครับ
  • รูปพ่อและแม่คับ
    ไฟล์แนบ
    S40264713.JPG 86K
  • อายุเท่าไหร่
  • ช่วงหลังๆเห็นคุณแมคดูไม่ค่อยแข็งแรงเลย ยังไงก็เตรียมสภาพร่างกายและจิตใจให้พร้อมก่อนผ่าตัดนะครับ จะเป็นกําลังใจช่วย...:065:
  • ขอให้หายเร็วๆ นะพี่แมค จะได้มามันส์กันต่อ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยจงคุ้มครองพี่แมคให้มีสุขภาพร่างกาย ให้หายป่วยเร็วๆ ด้วยเทอญ สาธุ!!
  • เลี้ยงกี่ตัว มีตัวอื่นขายไหม เย้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • เปลียนเจ้าของเป็นสิบแล้ว สงสารหมามันบ้างเถอะ ไอ้เหี้ย
  • ตัวเล็กยังกะเก้งหม้อ จะขายอ้างนั่นอ้างนี่ตลอด หมาไม่สวยก็บอกเหอะ
  • ผีเนี่ย มีทุกที่จริงๆเลย ผมว่าเขาจะำทำอะไรก็เรื่องของเขาเถอะครับ ท่านนักเลงคีย์บอร์ด

อย่าทำให้บอร์ดไม่น่าอ่านเลย ถ้าจะลงความเห็นก็ขอให้สุภาพแล้วก็ให้เกียรติเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ
  • ผมเห็นคุณแมคสองอาทิตย์ที่แล้ว เค้าดูโทรมๆและสุขภาพไม่ดีจริงๆ การผ่าตัดไม่ไช่ว่าจะผ่าอย่างเดียวที่ไหน่
    บางคนต้องพักฟื้นและกายภาพบําบัดเป็นเวลานานถึงครึ่งปีถึงจะกับมาใช้ชีวิตได้อย่างปรกติ
    ยิ่งมีเรดโนสอยู่บ้านแล้วไม่มีใครดูแลให้ ก็ไม่ไช่เรื่องร้ายแรงอะไร เพราะสุขภาพย่อมมาก่อน
    เกิดมาเป็นคนเราต้องมีขอบเขตสิ ไปด่าคนที่กําลังป่วยอย่างไร้เหตุผลได้ไง...
  • รบกวนคุณแมคช่วยบอกขนาด หัว ความสูง น้ำหนัก และอายุด้วยครับ คือสนใจจริงๆๆ
  • ขอปิดการขายคับพอดีผลเอ็กซ์เรย์แบบmriที่คุณหมอท่านให้ไปทำมาเป็นคล้ายภาพหลายมิติอะคับกระดูกต้นคอมีกระดูกงอกออกมาไม่มากไม่ต้องใช้วิธีผ่าตัดแล้วใช้ทำกายภาพและทานยาต่อเนื่องอาการจะดีขึ้นคับแต่อาจใช้เวลาหน่อยขอบคุณทุกท่านที่โทรมาคับท่านพี่เล็กพี่TEKขอบคุณที่เป็นห่วงคับ สำหรับพีผีบางตัวนะคับถ้านคิดว่าผมอ้างโน่นอ้างนี้โกหกว่าป่วยเลยขายหมาถ้าผมโกหกจริงก็ขอให้ผมรับกรรมป่วยตายไปเลยคับแต่ถ้าตรงข้ามก็ขอให้ท่านรับผลนั้นแทนหละกันคับ จะเก้งหม้อหรือกระจงที่ท่านว่าก็แล้วแต่ท่านคับผมถึงย้ำว่าอยากให้มาดูตัวจริงก่อนตัดสินใจไงคับ ถ้าท่านข้องใจโทรหาผมได้ตลอดนะคับผมชื่อ แมค อยู่แถว ม.แม่โจ้ไม่ได้นักเลงอะไรนะคับนัดเจอคุยได้คับ
  • ยินดีด้วยครับที่ไม่ต้องผ่า และโชคดีของไมโลด้วย ขอให้หายไวๆครับ
  • หายไวๆนะครับ
  • หายไวๆนะครับ แมค
    ดีใจกับน้องหมาด้วย
  • พี่แมคค๊า.....

ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ ว่างๆจะไปเที่ยวบ้านพี่นะ อิอิ
  • อ้างสูขภาพ แต่บอกหมาฮีทใกล้มาแล้ว

จะขายก็ขายเถอะ ไม่ต้องอ้างนูนอ้างนี้
  • หายไวไวนะครับท่าน
  • บอกข้อมูลครบท่านผีก็ว่าบอกไม่ละเอียดก็ด่าเอายังไงดีหว่าเดี๋ยวก็หาว่าอ้างนั่นอ้างนี่ที่ผมบอกว่าฮีทใกล้มาเพราะส่วนมากท่านทีโทรมาถามลายละเอียดมักจะถามว่าอายุเท่าไหร่ขายเท่าไหร่ฮีทใกล้มาหรือยังมาครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ ก็แล้วแต่ท่านผีจะคิดเถอะคับผมไม่สามารถบังคับให้ใครมาเชื่อผมได้ และขออภัยบางท่านที่ยังโทรมาถามแล้วผมปิดการขาย และต้องขอบคุณพี่น้องชาวพิทบลูเราที่โทรมาแนะนำเรื่องการรักษาการฝังเข็มและอีกหลายๆวิธีขอบคุณมากคับม มีพิทมีเพื่อนเป็นคำที่พูดไม่ผิดจริงๆคับ:m001:
  • หายไวๆนะครับคุณ จะได้มีแรงมาด่า ไอ้ผีๆหอกหักอีก 555
  • ถ้าเราไม่ได้เป็นอย่างที่ผีว่าเราใช้วิธีอธิบายดีกว่าคับด่ากันไปก็ไม่รู้จักจบ ผมไม่ค่อยซีเรียสกับคำวิจารณ์ถ้าเราไม่ได้เป็นอย่างที่ผีวิจารณ์ เราตัวเรารู้จักตัวเราเองดีที่สุดถ้าอธิบายไปแล้วเขายังไม่เข้าใจก็ปล่อยไปเถอะคับ ผีดีๆก็มีเยอะคับบางครั้งก็ทำให้เรารู้ถึงหลายเรื่องที่เป็นประโยชน์ ข้อมูลของคนที่ไม่จริงใจในเวบนี้ผีพิสูจน์ให้เรารู้ความจริงมาเยอะคับ มีไม่กี่ตัวหรอกคับที่เข้ามาป่วนอย่างเดียว โลกออนไลน์ไร้พรมแดนยังมีอะไรให้ทดสอบและท้าทายอีกเยอะคับ:062::o012:ผีหลอกดีกว่าโดนคนหลอกจริงไหมคับ:o045: