ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ ขาย ครับ
  • ขออนุญาติ ขาย เข็มขัด เส้น ที่ 7 ใน 9 เส้น ครับ เนื่อง จาก ใส่ ไม่ได้ ครับ เพราะ เอว ผม 36
    แต่ ความยาว ของ เข็ม ขัด 36 นิ้ว พอดี มัน สั้น จุ๊ดจู๋ ซึ่ง เหมาะกับ ท่าน ที มีเอว ขนาด 30-34
    ครับ

ขายราคาเท่าเดิม เลย ครับ พี่น้อง ครับ 599
    ใครสนใจลง ชื่อ ลงเบอร์ ที่อยู่ ไว้ เลย ครับ
    ขออนุญาติ เอา รูป เบอร์ 09 มา ให้ชม ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC060082.JPG 72K
    DSC059832.JPG 60K
  • โทษทีครับท่าน ช่างเขาคงตัดผิดไซส์ เดี๋ยววันงานเอามาเปลี่ยนเป็นรุ่นใหม่ไปแทนก็แล้วกัน
    ส่วนเส้นนี้พี่จะเก็บเอาไว้เองครับ มันเป็นรุ่นที่มีโค๊ดกำกับ อยากเอาไว้เป็นที่ระลึก

เส้นที่จะเปลี่ยนให้ เป็นรุ่น PBZ0912 หนังแข็ง มีสีดำกับสีน้ำตาลครับ
    รุ่นนี้ทำออกมาเพียงหนึ่งโหล เพื่อเป็นของตัวอย่างให้ลูกค้าชาวต่างประเทศครับ
    และราคาจำหน่ายปลีกกำหนดไว้เส้นละ 750 บาท
  • โอเค ป๋า มารค์ งั้นผม ขอ ไม่ขาย แล้ว ครับ พี่น้อง ครับ วันงาน ป๋า อย่า ลืม นะครับ ผม ขอ ความยาวซัก 40 กำลัง เจ๋งเลย

เสียดาย แก้ไขก็ไม่ได้ แต่หนังนิ่มดีๆ โอเคป๋า วัน งานเจอกัน ครับ (สีน้ำตาล นะครับ ) ชอบเพราะใส่กับ กางเกง ยีนส์แท่ดี
  • แย่เลย โดนป๋า ตัดหน้า
  • ผมก็เหมือนกันเลยป๋ามาร์คเส้นมันสั้นไปหน่อย (ใส่กางเกง 34 นิ้ว แต่ได้มาสั้นไปประมาณ 2 นิ้ว)
    ....แต่ไม่คิดจะขายหรือเปลี่ยนตั้งแต่แรกแล้ว เพราะเห็นคุณค่าของมันว่าคือเส้นที่ 2 ในจำนวน 9 เส้น ลำบากหน่อยที่ต้องลดเอวลงให้ได้อีกซักสองนิ้วเพื่อใส่ให้ได้ ...กำ
  • ซะงั้นนๆๆ ท่าน 0108 พูด ให้ผมนึกภาพเลย เดี๋ยวผมก็ ตัดสินใจไม่ขาย เลย อย่างน้อยก็ 7 ใน 9 เส้น แต่ของผม ต้องลด เอวลด อีกประมาณ 4 นิ้ว พอดี ครับ มาด อาเสี่ยหาย หมด 555 เจออาไล่ออก จากที่ทำงาน ชัวร์ หาว่าติดยา แน่ 555