ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกสาวครับ 6เดือนแล้วครับ

ดื้อจัด ซนมาก เวลาคนถามว่าพันธ์อะไรเลยบอกว่า AMERRICAN FRIENDLY จะได้ดูน่าเลี้ยง อิอิ
    ไฟล์แนบ
    pp3.jpg 32K
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    59.JPG 11K
  • กำลังยืด
    ไฟล์แนบ
    qwert.JPG 60K
    ppp.jpg 32K
  • รูปหมู่ข้างบน ผมเป็นคนถ่ายนิ่

ใช่คอกพี่บอยบางบัวทองเปล่า ???
    ไฟล์แนบ
    P8014065_resize.jpg 68K
  • ไม่ทราบว่าผสมกับสายกัดเปล่าครับ
  • โตไวจริงๆครับ 6 เดือน นึกว่าหมาเป็นแล้ว ยังโตได้อีกเยอะเลย
  • ใช่แล้วครับ พี่ THE_Oak ก็เพราะรูปนี้แหละครับถึงได้เขามา เพราะ Frist impression ให้ตัวอื่นสวยยังไง ก็ต้องเป็นเขาครับ อิอิ พอได้มาก็ถูกใจมาก เพราะ ไม่เคยเจอหมาอะไรดื้อได้ขนาดนี้ แต่ดื้อแบบพูดรู้เรื่องครับ

"ไม่ทราบว่าใช่สายกัดเปล่าครับ " ตอบคุณ _ozaka_ ไม่ไช่ครับ

และผมไม่ได้เอาพระไปแลกมานะครับ อิอิ
    ( ล้อเล่นนะครับเห็นในเวบเขาพูดถึงคุณเรื่องนี้กันบ่อย เลยขอแซว ขำๆๆ อิอิ )
  • ไอ้คอกนี้เด็กๆ แม่งดูไม่ได้ซักตัว แต่โตมา แม่งใช้ได้เลยหวะ หุ่นใช้ได้ พ่อแม่คือไคร บอกได้ปะ