ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เฮฮาตามประสา ScubaPit
  • หนีไปเที่ยว สิมิลันมาครับ 18-23 เริ่มต้นด้วยของใหญ่หรือของเล็กดีอาจสดุดบ้างต้องรีบไปทำงานครับเจอของใหญ่ก่อนเลย เฮียใหญ่ อัลคารายซ์
    ไฟล์แนบ
    IMG_0359.jpg 68K
    IMG_0583.jpg 75K
  • ทะเลไทยสวยที่สุด
    ไฟล์แนบ
    IMG_0247.jpg 64K
    IMG_03122.jpg 64K
  • ไปแบบรีบๆหน่อยนะครับงานเพียบเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0433.jpg 85K
    IMG_0522.jpg 65K
    IMG_0327.jpg 63K
  • เดี๋ยวมาต่อให้ใหม่ สุดสวยประจำเรือ นางฟ้าชัดๆใส่จีสติงค์เดินในเรือ 5วันจะเอ็กซืไปไหนพี่จะแย่อยู่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0533.jpg 79K
    IMG_0573.jpg 66K
  • น่าอิฉาคุณยุทธจังได้ไปเปิดหูเปิดตาอยู่เรื่อย ๆ ขอบคุณครับที่เอาภาพสวย ๆ มาฝาก สวยงามมาก :063:
  • ขอบคุณ ทะเลไทย ขอบคุณท้องฟ้าใสๆ ที่ส่งพวกเรามาเจอกัน

ไว้มาลงภาพให้ชมกัน หนีงานไปเที่ยว งาน ตรึมเต็ม เลย ม

ฮ่าๆๆๆ สำหรับ คนที่ไปได้ไป คุณพลาดไปแล้ว

ทริปนี้สนุก แต่ขาดทีม scubapit แบบฟลูทีม

ไม่นั้นมีฮากว่านี้ ....
  • เริ่มชักจะอยากไปดำน้ำกับพี่ๆแล้วล่ะครับ มีจีสตริงบนเรือยังงี้

แต่กลัวไม่ใหญ่เท่าเฮียใหญ่ 555
  • พี่ตู่ อันนี้ไม่ใช่ผม

ผมไม่ใช่คนบ้ากามอะไรแบบนี้หรอก มาดูจี-สตริงคนอื่นเค้า

คนนี้มันเฮียเหลียงครับ ทริปนี้ผมไม่ได้ไป อยู่ทำงานที่เดิม หมั่นไส้ พี่สองคนอยู่นี่ สบายจริงๆ แอบไปดำน้ำ

แต่เฮียใญ่ครับ ผมคุยกะเฮียเหลียงมาว่า รูปนางฟ้าในกล้องเฮียบานเลยนี่ แบ่งมาชื่นชม ด้วย

ถ้ามีรูปไฟท้ายของนางฟ้า กรุณาส่งเข้าเมลล์จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง:039:
    ไฟล์แนบ
    frfr.jpg 49K
  • อ้าวผิดตัวเหรอ!:002: ...เป็น 2 เฮียผู้ยิ่งใหญ่นี่เอง น่าอิฉาจริง ๆ มีโอกาสได้ไปชมความงามของทะเลไทย แถมติดรูปงาม ๆ มาฝากให้ดูอีก ขอบคุณครับ :063:
  • นีโม น่ารักจัง อิอิ
  • หวัดดีครับพี่ตู่ลูก HITMAN สวยจังขอตัวดิ55 ต่อเลยครับว่างล่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0263.jpg 77K
    IMG_05222.jpg 65K
    IMG_0512.jpg 81K
    IMG_0259.jpg 67K
  • ชุดนี้ให้ อาจารย์ยุธครับ ถ่ายเน้นๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0519.jpg 84K
    IMG_04992.jpg 94K
    IMG_0505.jpg 82K
  • FISH HUNTER นักล่ารัตติกาลดุดัน ปราดเปลียว โหดร้าย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0454.jpg 83K
    IMG_0472.jpg 90K
    IMG_05042.jpg 87K
  • เรือกับเกาะบอน เที่ยวนี้ไม่มีผีครับ ผีเกาะบอนความทรงจำยากจะลืมของ ยุธ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0290.jpg 85K
    IMG_0317.jpg 63K
    IMG_0604.jpg 124K
  • ของเล็กๆใต้ทะเลสวยๆ หายากมาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_0441.jpg 76K
    IMG_0464.jpg 77K
    IMG_0367.jpg 64K
    IMG_0438.jpg 67K
  • สุดท้ายละครับไว้เจอกันใหม่โอกาศหน้าขอบคุณทะเลไทย ไม่ไปไม่รู้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0645.jpg 73K
    IMG_0627.jpg 76K
    IMG_0581.jpg 64K
    IMG_0629.jpg 75K
    IMG_0576.jpg 68K
  • นางแสนสวยอยู่ประเทศอะไรนะ
  • ถือว่าพัฒนาเร็วมากๆนะ ศิษย์น้อย

รูปที่แจร่มสุด คือรูปไฟท้าย สีบลูคู่นั้น บอกให้ส่งเมลล์ดันมาลงตรงนี้ได้ไง 555

แต่ถ้ารูปปลานี่ ผมยกให้รูปเก๋าแดงเลย ตานี่เด้งออกมากระแทกตาผมเลยสวยๆๆๆๆ

ส่วนที่รองลงมาผมว่า มอร์เล่ย์ลายจุดนะ มุมถ่ายองค์ประกอบดี

ส่วนที่สามให้ปักเป้านะ ตาเด้ง แต่แสงเว่อร์ไปนิส ศิษย์รัก

ลงมาอีกดิเฮีย สวยงามมาก ดูแล้วคิดถึงบรรยากาศใต้ท้องทะเล จิง จื๊งงงงงงง:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG-9607.jpg 37K
  • มรึงชื่อใหญ่ กุลือไป
  • สวัดีครับเฮียเหลี่ยง ภาพสวยจริง ๆ ครับ :057: :063: ผมเพิ่งทราบครับว่าเฮียเหลียงเป็นศิษย์คุณยุทธนี่เอง....ไม่รู้คุณยุทธยังเปิดรับสมัครลูกศิษย์อีกเปล่า:001: จะได้รีบไปคาระวะ 2 จอกถวายตัวเป็นศิษย์บ้าง
  • ใหญ่จริงสมชื่อ
  • ดำน้ำยังแดกกาแฟ ใครวะ..??
  • น้าบิว รู้ปะ พอผมซัดกาแฟแก้วนี้หมด ผมอัด ซิการ์อีกแท่งด้วยนะ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมา 555

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ พี่ตู่ เฮียเหลียงแกมีความสามรถเฉพาะตัวอยู่แล้ว 55

ดูรูปไฟท้ายดิ ผ่อง แว่บเลย 55
  • กราบสวัสดีครับเฮีย อ.ตะพานหิน อยู่จ.พิจิตรคร๊าบบบบบ

ถ้าอยู่นครศรีธรรมราชหุ่นอย่างผมคงหลบกระสุนทันหรอกนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC04978.jpg 56K
  • มีห้องด้วยจะได้ซัดถนัดๆหน่อย หวัดดีแขกทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    D3-0149.jpg 41K
  • สวัสดี พี่ท่าน สกูบ้า ทุกท่านคะ

น้องใหม่ ขอฝากตัว ด้วยนะคะ

lol ^^
  • อ้าว ๆ ๆ ๆ ๆ

ห้องขาใหญ่ ทำไมเงียบจังว๊า

ป้าพร มารายงานตัวจ้า
  • แวะเข้ามาดูรูปน้องผมทอง
  • เอาสมาชิกหายไปไหนหมดเอ่ย เข้ามาปั่นๆกันหน่อย
  • น้องวา ไปเรียนดำน้ำมาไป
    เด๋วพี่แบ่งเสื้อ SCUBAPIT รุ่น เก๋ไม่เลิก ให้ตัวนึง
    ใส่แล้วดูดี สวยขึ้นอีกบานเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2621.jpg 111K
  • จะรีบดำเนินการให้ไวที่สุดค้าบบบบบบบบบบบบบบบ ^^
  • รีบจัดการเป็นปีแล้วน่ะ วาราบี้ ขี้โม้ให้ไวเลยจะได้มีนางฟ้าประดับทีมเพิ่มอีกหน่วย
  • ผมให้เป็นเจ้าหญิงเลยนะ ระดับน้องวาอะ

ส่วนเจ้าชายเฮียก็รู้อยู่แล้วว่าใคร อิอิ

กรอกใบจองไว้ล่วงหน้าเลย นี่ทุกคนที่เข้ามาอ่านเป็นสักขีพยานละนะ:066:
    ไฟล์แนบ
    R0013684.jpg 62K
  • เฮียๆ...เห็นทะเลแล้วอยากไปจัง เฮ้อ :o062:
  • รับรองว่าถ้าใครได้ไปเจอดินแดนสวรรค์เหมือนพวกผม จะต้องหลงรักมันทุกๆคน
    ไฟล์แนบ
    11982176432666.jpg 93K
  • โคตรไฮโซเลยมีห้องเฉพาะกิจด้วย ใครหมั่นเขี้ยวใครลงได้นะครับเดี๋ยวเปิดประเด็นหางานให้ ทีมงาน

สกูบ้าปิ ท่านใดเห็นกระทู้นี้แล้วรายงานตัวด้วย เดือนหน้า14 กุมภาพันธ์ไปซ้อมแถวปราณบุรีหน่อยมั้ย
  • สาวๆน้องๆพิทบูลคนไหน อยากร่วมเดินทางไปกับเราลงทะเบียนได้นะครับ แก่เสียตังค์ สวยโสดสนิทไร้คู่ฟรีครับ 555
  • สมัครเด่วนี้เรยได้ป่ะคะ:o001:
  • จัดไปที่รัก สาวน้อยหน้าหวาน นางฟ้าพิทบูล
  • อ้ะ เฮียเหลียงสุดหล่อใจดี สนับสนุนน้อง ชอคโกเล็ด บาบี้ ไปแล้ว

ผมยังขาดสาวสวยอีกหนึ่งท่าน วันที่15 ปราณบุรี นะครับ:066:

รูปบักหลามวาฬตัวนี้ ถ่ายโดยเฮียใหญ่ พี่ใหญ่รามาสาม เนียนจิงๆ:063:
    ไฟล์แนบ
    a464012.jpg 77K
  • จริงดิ เฮียใหญ่ถ่ายหรือว่ะเนี่ย ประกวดได้เลย
  • อากาศร้อนน่านอนแช่น้ำ
    ไฟล์แนบ
    similan-013.jpg 40K
  • เขี่ย ป๋า ไปอีกเม็ด555
    ไฟล์แนบ
    1_display3.jpg 20K
  • สมาชิกไปไหนหมด เดี๋ยวโดนถอนเสาเข็มน่ะ
  • ไปดำน้ำเล่นหลังตรุษจีนดีกว่า ช่วงนี้เซ็งๆ
    ไฟล์แนบ
    mafia scuba.jpg 6K
  • ผมเห็นรูปนี้ ผมคิดถึงป๋าเลยนะเนี่ย เลยเอามาฝาก

ตามฉายา MAFIA "THE TIGER HAMMER HEAD SHARK"

แต่ถ้าทริปสิปาดัน ป๋าขาดเช็คชื่อ ผมคงต้องยึดฉายาคืนนะ อย่าหาว่าใจร้าย:031:
    ไฟล์แนบ
    12567292923527.jpg 106K
  • ยังไงว่ะเนี่ยบ้านนี้ไม่มีใครมาเยี่ยมเลย ขอให้มาด่วยไม่งั้นมีเรื่องไม่ช่วยน่ะโว้ยนี่คือประกาศครั้งสุดท้าย
  • เหอๆ มาแย้ววววว

เฮีย สอนตาโก้งดำน้ำเบ็ดเสร็จกี่ตังค์

วานบอกที อิอิ
  • อารายวะห้องซูเปอร์สตาร์ ปล่อยให้เงียบเหงาได้อย่างไร
  • ป้าพรอย่าเลย เดี๋ยวกร่อย กลุ่มนี้เขาชอบคนโว๊กว๊ากโวยวาย สนุกสนานเฮฮา มาเงียบๆหงิมๆรำคาญตาย
    พูดตรงไปอะป่าววะ ฮ่าๆๆ
  • ไม่ได้ดูถูกไม่ด่าว่าน่ะแซวขำๆอย่าซีเรียส ดำนา ดีกว่ามั้ยเคลียดซ่ะขนาดนั้นนั่งอยู่บนเรือหันไปมองคงตกใจใครเอารูปเจ้าคุณปู่มาตั้งไว้แถวนี้ว่ะ น่ากลัวฉิบๆแซวนะโว้ยห้ามโกรธ