ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อพิทบูลมาแล้วครับ(อัพเดต)
  • ผมออกแบบเสื้อพิทบูลขึ้นมาสำหรับชาวพิทบูลโดยเฉพาะครับ
    เคยลงไปรอบนึงแล้ว แต่ขออนุญาติลงอีกครั้งนะครับ เนื่องจากเว็ปนี้มีคนใช้งานจำนวนมาก ทำให้กระทู้ตกเร็วมาก หลายคนอาจจะยังไม่เห็น ขออนุญาติสำรวจจำนวนผู้ที่สนใจ ชอบสีอะไร ไซส์อะไร ลงไว้ด้วยจะดีมากเลยครับ

ถ้าความต้องการมีน้อยอาจจะไม่ทำครับ มันจะไม่คุ้มค่าบล็อค ตั้งใจทำมาก ใช้สีทั้งหมด 7 สีเลยครับ เนื้อสีใช้อย่างดีครับ(ไม่ใช่สียาง บางทีตัวลายสกรีนจะติดกันหนึบ นึกออกนะครับ?) เน้นคุณภาพครับผม
    ตรงป้ายคอ แทนที่จะเป็น Tag ยี่ห้อที่เย็บๆเอาก็จะสกรีนเอา ตามภาพล่างสุดเลยครับ

โดยล็อตแรกนี้ ราคาเสื้อ ขออนุญาติขาย 350 บาทครับ ไม่มีค่าส่ง เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ให้ทุกๆท่าน(เสื้ออาจจะไม่ได้เสร็จทันปีใหม่นะครับ เพราะถ้าเริ่มทำช่วงนี้ โรงสกรีนหลายโรง อาจจะงานเต็ม แต่จะเร่งเต็มที่ครับผม) ตัวต่อๆไป ค่อยคิดค่าส่งครับผม
    เสื้อจะมี 3 ไซส์นะครับ M,L,XL (ผู้หญิงใส่ M ได้ครับ) และมี 2 สีคือ ดำ,ขาว

ขนาดไซส์โดยประมาณ
    M รอบตัว 40'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 29.5''
    L รอบตัว 44'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 30.5''
    XL รอบตัว 48'' ความยาวจากบ่าถึงชายเสื้อ 32.5''

มาดูลายกันครับ
    [Image_83036]
    [Image_83037]
    [Image_83038]

สอบถามเพิ่มเติม แนะนำ ติชม
    เบอร์ 086-666-6432 ชื่อต่อครับ, MSN : holdmydamnown@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    ODCre2.jpg 70K
    ODC Bre2.jpg 67K
    Tag.jpg 25K
  • :032:สวยครับสวยๆ ต่อใปเราก้อคงจะมีกางเกง พิท นาฬิกาพิท สร้อยพิท ร้านเหล้าพิท ทีมฟุตบอลสโมสรพิท เอ้า เฮ้ววววววววววววววววววววว...
    พิทบูลช่วยชาติครับ จงเจริญๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จัดมาให้ด้วย
    M สีขาว 1 ตัว
    สีดำ 1 ตัว

แจ้งเบอร์บัญชีมาเลย เด๋วโอนแล้วจะแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งให้ทราบ
  • ขอบคุณ คุณ chuchi ที่สนใจครับ เรื่องเบอร์บัญชี เดี๋ยวผมทำของออกมาก่อนแล้วจะมาแจ้งอีกรอบนึงครับ ตอนนั้นค่อยโอนแล้วกันนะครับ
  • ผมว่าเพิ่มความเข้มที่หน้าให้มีความดุดันของพิทบูลมากกว่านี้หน่อย จะเก๋มากๆเลย

แล้วก็คอ ให้ปลอกคอรัดดูวงใหญ่ๆนิดนึง จะได้ดูมีพลังเพิ่มขึ้น ก้ดีนะครับ

ที่เหลือสวยละ ขอให้ขายดีๆ

ผมชอบโลโก้ป้าย ที่เป็นเงาพิทบูลมากๆเลย ถ้าเอาโลโก้ตัวนี้มาทำเสื้อ จอง 2ตัว ล่วงหน้า :063:
  • สวัสดีครับ ว้าว...อาจารย์ยุทธมาเอง

เรื่องลายครั้งนี้คงจะไม่ได้เปลี่ยนแล้วครับ คืออยากให้มันออกแนวการ์ตูนนิดนึง เพราะเห็นว่าเสื้อพิทบูลที่ทำออกมาก็เน้นแนว แข็งแรง ดุดัน กันหมด ก็เลยอยากนำเสนออะไรที่มันซอฟท์ลงบ้าง อีกอย่างสรุปอาร์ตเวิร์คกับเค้าไปแล้วครับ ^^
    แต่ผมจะไม่ได้ยึดแนวนี้เป็นหลักนะครับ ไอเดียมีเยอะมาก ลายหน้าก็ออกแบบไว้แล้ว คอสายเก่าน่าจะถูกใจครับ

แต่ขอบคุณมากที่เสนอแนะ และติชมครับผม จะได้น้อมนำมาใช้ในภายหน้า(คงจะมีลายที่ดู แข็งแรง ดุดัน ออกมากับเค้าบ้าง)

พี่ยุทธครับ เรื่องโลโก้ที่จะมาทำเป็นลายผมคิดไว้แล้วเหมือนกัน ไม่ทราบอยากได้แบบมีคำว่า DAWG ด้วยหรือไม่มีครับ เดี๋ยวผมจัดให้ อาจจะเป็นในลายต่อๆไปนะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ น้องใหม่ฝากตัวด้วย ^^
  • 2 ตัว

L สีขาว 1 ตัว

XL สีดำ 1 ตัว

ถ้า xl ผมใส่ไม่ได้ จะนั่งรถเอาเสื้อไปผูกคอคนขาย 55555 (บอกให้ทำ XXL ไม่ทำ) 555555

ทำมาเลยครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่คุ้มค่าบล็อก สินค้าถ้าทำออกมาให้คนเห็นของจริงแล้ว ยังไงก็ขายได้แน่นอน

086-7764479 ถ้าทำเมื่อไหร่โทรแจ้งด้วยนะครับ ช่วงนี้ นาน ๆ เปิดเวป บางทีอาจจะไม่เห็นกระทู้
  • โอ๊ววว ขอบคุณคุณโก๋โอ๊คมากเลยครับ มีกำลังใจขึ้นอีกเยอะ

เดี๋ยวทำแน่ครับ ถ้าขายไม่ได้ ผมจะนั่งรถเอาเสื้อไปฝากขายที่ร้านคุณโก๋โอ๊ค อยู่ใกล้ๆด้วย ผมอยู่ตลิ่งชัน หึหึ

เดี๋ยวโทรแจ้งนะครับ ขอบคุณครับ