ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETNG " PITBULL PHUKET " 27 ธ.ค. 52 ++
  • ++ MEETNG " PITBULL PHUKET " 27 ธ.ค. 52 ++

เริ่มเวลา 15.00 น. สถานที่ลาน 72 พรรษา ตรงข้ามร้านเลม่อนกราส

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. นำ Pitbull ของแต่ละท่านมาโชว์ความสวยงาม ความสามารถ

3. อาจจะมีการเลือกหรือแต่งตั้งประธานกลุ่ม PITBULL PHUKET เพื่ออะไรหลายๆอย่างในอนาคต ( น่าจะมีครับ )

4. โชว์ลากน้ำหนักโดยเจ้าเลโต้ ของคุณกาน ( มีคนหลายคนอยากเห็น )

5. ตกดึกสรรสรรค์กันก็ได้ ( ค่อยว่ากันอีกที )

เรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ )

เชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดใกล้เคียงด้วยครับ

ขอบคุณมากมาย
  • :o068: ดีครับผมกำลังจะไปอยู่ที่ภูเก็ตพอดี ยินดีที่รู้จักนะครับ

แนะนำด้วยนะครับ :o060:
  • :o040: พี่ไปอยู่ที่ภูเก็ตแล้วดิ แล้วจะกลับมาเปงตำรวจที่นี้อีกไหมอ่ะครับ
    เทพเรา เสียคนดีๆไปอีกคนแล้ว กำๆ ดูแลตัวเองด้วยนะพี่ มีอะไรก้อติดต่อมานะครับ

แต่พี่ชอบภูเก็ตอยู่แล้วนิ อิอิอิิ:o061:
  • เจอกันวันงานพี่ วันงานพาพี่ฟาโรห์ กับ พอลล่าไปด้วนะพี่

งานนี้นายหัวไปด้วย เจอกันพี่
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ทั้งหน้าใหม่ หน้าเก่า

เจอกันวันงานครับ

พอลล่าน่าจะไป แต่ฟาโรห์ยังไม่แน่ เพราะว่าจะเอา BIKER หมาแดงๆ แบบ Red Bully ไปแทนนะ
    ไฟล์แนบ
    5555555.jpg 59K
  • :o068: ครับงานนี้ผมน่าจะไปครับพอดีมีคนรุ้จักอยู่ที่นั้นด้วยครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกๆนนะครับ แล้วเจยกันในงานนะครับ

:o032:หมาสวยนะครับ
  • เซ็งวะโดน เจ้าของเวป มาเฟีย ขี้โกง เล่นพักเล่นพวกแท้ ๆ ทำตัวสมชื่อมาเฟียจิง ๆ

จากกระทู้นี้คุณมาเฟียได้เปิดประมูลเข็มขัดหนังงู
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11779&page=1#Comment_142376

คนที่ได้สิ่งของกลับเป็นคนที่ประมูลแพ้ผมไป
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11886&page=1#Item_0

เซ็งจิง ๆ โดนมาเฟียบอร์ดขี้โกง เซ็ง มาร์ดขี้โกง มาร์คขี้โกง ไหนกฎข้อบังคับในการประมูล ไม่เห็นมีแจ้งห่าไรเลย วันนี้เข้ามาเช็คกระทู้ที่ประมูล กลับกลายเป็นอดเข็ดขัดหนังงู ทั้ง ๆ ที่ให้ราคาสูงกว่าคนที่ได้ไปอีก เซ็งวะ ไอมาร์คขี้โกง ไอมาร์คขี้โกง

ปล.เดี๋ยวคงมีพวกลิ้วล่อออกมาปกป้องนาย
  • พรุ้งนี้แล้วสิคับ
  • วันนี้แล้วครับพี่น้อง

มีหมา ไม่มีหมาก็มาได้ครับ

แล้วเจอกันครับ

ขอบคุณมากมาย
    ไฟล์แนบ
    Meeting 42.jpg 53K