ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ปูสุราษฎร์ธานี อยู่ใหนเอ๋ย
  • พี่ปูเอารูปเด็กๆๆมาห้ายปมดูหน่อยคับ- -*
    อยากเห็น -- --*
  • อ้าว ชื่อก็บอกอยู่แล้ว ว่าอยู่ไหน ไอ้ฟาย สุราดไง สุราดอะ ราด ราด ราด เดี๋ยวเอาน้ำกรด ราดหน้าแมร่งเลยนิ ไอโง่
  • มาแล้วค๊าบ โทษทีที่ให้รอ พาเจ้า TicKer ไปตัดหูมา เอารูปก่อนตัดมาให้ดูก่อนแล้วกัน รอให้แผลหายก่อนเดี๋ยวค่อยมาอัพเดท ตอนนี้ นน.12 Kg.แล้ว
    ไฟล์แนบ
    ภาพ006 (Small).jpg 39K
  • ภาพไม่ค่อยชัดถ่ายกับมือถือ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ003 (Small).jpg 28K
  • ฝากรูปให้น้องพีทด้วยละกัน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ000 (Small).jpg 31K
  • ตัวใหญ่ดีครับพี่ปูตัวนี้ก็พี่น้องอีกตัวครับอยู่กับคุณก้อยและแฟนที่เชียงใหม่ครับ น้องแก๊ปอย่าลืมเอาไอ่ตัวแสบมาให้พี่ดูด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment6.jpg 57K
  • ตัวนี้ชื่อบรูโนแฟนคุณก้อยเป็นชาวฮอนแลนด์และเคยเป็นคูรฝึกสุขันที่ฮอนแลนด์
    ไฟล์แนบ
    186.jpg 65K
    08.jpg 50K