ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท @ ลูกรักตัวใหม่ @
  • :005:ได้เริ่มต้นหาความรู้จากบอร์ดนี้มาพอสมควร พอมีความพร้อมที่จะดูแล

ก็เลยได้รับเจ้านี่มาเมื่อวานนี้เองครับ เป็นเพศผุ้ สีบลู อายุ 45 วัน กำลังซนเลยครับ กินเก่ง นอนเก่ง

ตอนนี้ให้อาหารเป็น ANF holistic บด ผสมกับ ไข่ 1 ฟอง คลุกผสมกับนม

ตอนนี้ยังเป็นคุณพ่อมือใหม่ ยังไงพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ พวกสูตรอาหาร วิธีการเลี้ยงต่างๆ

ปล. ขอบคุณ คุณเจ๋งมากครับ ช่วยดูแลให้อย่างดี แล้วก็ให้คำแนะนำต่างๆ

ถ้าใครอยากได้ลูกสุนัขสวยๆ ก็ติดต่อคุณเจ๋งได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    1121.jpg 101K
    11112.jpg 51K
    176.jpg 99K
    235.jpg 119K
    kitty.jpg 52K
  • สวยครับอยู่ ที่ไหนครับ
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
  • เออ สวย น่ารักด้วย
  • ลูกใครอ่ะหล่อจัง
  • ออกแววตั้งแต่เด็กเลยครับ มีเวลา ให้ความรัก อาหารและนํ้าพร้อม รับรองสวยวันสวยคืนครับ...
    ไฟล์แนบ
    Burgh Latest2.JPG 88K
  • ข้างบนโหดดีคับพี่

หน้าอมยิ้มแต่เด็กเลย
  • ไอ้หน้า เหี้ย nEtPiTbUlL เสือกเรื่องไรกะเค้ามึงอะ ไอ้ควาย
  • น้าผีตัวบนจาสื่อให้เห็นอะไรหรอครับ
  • ลูกอีช่างเสือก
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ

จะคอยอัพเดทให้ชมเป็นระยะๆครับ
  • แล้วถ้าผมสนใจบ่างต้องติดต่อคุณเจ๋งได้ยางไงหลอครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11961&page=1#Item_0

ตามนี้เลยครับ