ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถาม พี่มาร์ค เกี่ยวกับเพดออนไลน์หน่อยครับ
  • ผมมีพิทอายุปีครึ่งมีเพดเต็มใบและกำลังจะมีสมาชิกอีก1ตัว(ซื้อจากบอร์ดพิทบูลโซน #1109 F.3 )
    อยากจะขึ้นเพดออนไลน์กับพี่มาร์ค แต่ตอนนี้ผมยังอยู่ต่างประเทศกว่าจะกลับก็กลางปีหน้า จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ
    กรณีของผมพอจะอนุโลมให้ขึ้นทะเบียนตอนที่ผมกลับเมืองไทยแล้วได้ไหมครับ Thanks millions P' Mark.
  • หากติดอะไรแล้วแจ้งกันล่วงหน้าแบบนี้ ไม่มีปัญหาครับ
    เรื่องทุกเรื่องมันคุยกันได้หมดอยู่แล้ว เพราะเราทำเพื่อให้มันดีขึ้น
    แต่ความจำเป็นหรือข้อขัดข้องทุกคนมีได้กันทั้งนั้น :063:

ผมแค่ต้องการตัดนิสัยพวก ต้องรอจนถึงวินาทีสุดท้าย
    ทั้งที่เป็นผลประโยชน์ของตัวเองทั้งนั้น
    เรื่องไหนได้กูรีบ เรื่องไหนเสียกูทำเฉย
    คนแบบนี้เยอะด้วยในบอร์ดเรา :016:

ต้องรอให้เกิดปัญหาก่อน ถึงจะกระดิก :030:

เพดออนไลน์ ผมเปิดมาก็นานพอควรแล้ว
    ลงทุนลงแรงไปก็เยอะ ค่าบำรุงรักษาระบบ ค่าคนดูแล
    หากว่ากันจริงปีหนึ่งเกือบแสน ทำก็เพื่อวงการทั้งนั้น
    แต่มีหลายคนทำเฉย ไม่ใส่ใจ คงยังคิดว่าไม่จำเป็น
    ก็ไม่เป็นไร วันที่มันจำเป็นขึ้นมา อย่าโวยวายก็แล้วกัน :065:

เล่นเว็บนี้ต้องทำใจ เจ้าของเว็บมันจิกโก๋และพูดตรงแบบนี้ละ
    และต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสำคัญนะครับ :005:
  • :030:กลับเมืองไทยเมื่อไหรจะรีบไปดำเนินการครับ คงจะประมาณอีก 5 เดือน
    ขอบคุณพี่มาร์คครับ
  • ส่งรายละเอียดมาเลย จะรีบลงให้เดี๋ยวนี้เลย ไม่เก็บตังค์ด้วย

ชอบครับคนแบบนี้ :063::063::063: