ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกบราวนี่ที่เหลือนะครับ....
  • ต้องขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ น้าผีที่ช่วยเชียร์ หมาบ้านๆธรรมดาๆ
    และพี่ๆน้องๆ ที่รับน้องหมาไป
    น้องโย
    น้องบอส
    ล่าสุด น้องไม่ทราบชื่อ เเต่เป็นคนอยุธยา

ส่วนหมาที่เหลือในส่วนของตัวผู้มีดังนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5470.13.jpg 70K
    IMG_5471.24.jpg 70K
    IMG_5486.63.jpg 71K
  • และในส่วนของตัวเมียครับ

ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชอบพิตบูล สายใช้งาน สูง แดง กล้ามสวย ใจถึง
    เน้นเฝ้าบ้าน เฝ้าสวน ทำกิจกรรม บ้าๆบอๆ แต่มีเสน่ห์
    ก็สอบถามได้ครับ ไม่ได้ขายตามราคาที่ตั้งไว้หรอกครับ ลดให้ทุกตัว
    ขอแค่เอาไปและเลี้ยงดีดี ก็พอแล้วครับ
    เจ 0865420134

ปล. ถ้าชอบสไตล์ อ้วน ล่ำ เตี้ย ตัน แบบสมัยนิยม หมาคอกนี้คงตอบโจทย์ท่านไม่ได้ครับ

ขอบพระคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5488.73.jpg 77K
    IMG_5450.113.jpg 55K
    IMG_5462.122.jpg 51K
  • พ่อมันครับ บราวนี่
    หมาบ้านธรรมดาๆ ได้มาฟรี ไม่ทราบสายว่า โชว์หรือกัด
    เลยขอเรียกว่า สายใช้งานแล้วกัน เพราะเฝ้าบ้านดีเหลือเกิน
    ฝากน้าผีด้วยครับ ขอบคุณครับ...บบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5492.82.jpg 114K
    433.jpg 87K
    324.jpg 116K
    187.jpg 89K
  • แม่มันครับ หมาบ้านๆธรรมดาๆอีกเช่นกัน
    อาจจะเเหลม ตามสไตล์คนชอบหมา เตี้ยๆ สั้นๆ
    แต่ผมชอบครับ เเหลมกว่านี้อีก ก้ชอบครับ
    เพราะมันดุเหลือเกิน งู ตะกวด บางแก้ว ร็อต น้องหน้าแหลมจิ้มลิ้มนี่ ล่อซะหมดสภาพมาหลายตัวเเล้วครับ
    ถ้าเอาไปเฝ้าบ้าน ไม่ผิดหวังครับ
    หมาคอกนี้ เน้นใช้งานครับ.......
    สนใจก็สอบถามได้ครับ ใจจริงอยากให้มาดุที่บ้านมากกว่า เพราะจะได้เห็นตัวเป็นๆ ว่าจริงอย่างที่ผมพูดรึป่าว...
    เจ 0865420134
    ไฟล์แนบ
    sale2 copy3.jpg 107K
  • พี่เจ นู๋ขอไปช่วยเลี้ยงได้ป่ะ น่ารักเกิ๊น
    แต่อย่าเผลอนะ จะอุ้มกลับบ้าน อิอิอิ......
  • กูก็นึกว่า ขายหมดไปแระ ไอ้ห่า แม่งหมาบ้านจริงๆว่ะ แต่แม่งก้มีเสน่ห์ของมันนะ
    กุเห็นบางคอก ผสมแม่งซะ เตี้ย อัดซะอ้วน นี่ถ้าหมาแม่งสักมังกรนะ คงเหมือนโอ่งราชรี เลยว่ะ
  • ก็คงแล้วแต่รสนิยมคนน่ะครับ น้าผี ผมไม่ว่ากันอยุ่แล้ว ผมก็บอกชัดเจนแล้วว่า
    ลูกหมาคอกนี้สไตล์ไหน สนใจก็มาดู ไม่ซื้อ ไม่ว่า
    โทรมาคุยกันตามประสาคนรักหมาด้วยกันก็ได้ครับ
    ลูกหมาผมธรรมดาๆครับ เหมาะสำหรับคนที่จะนำไปเลี้ยงเป็นเพื่อน เฝ้าบ้าน ทำกิจกรรม
    ส่วนสรีระ ล่ำ บึก เตี้ย ขาอย่างโต๊ะสนุ๊ก แบบหมาราคาเเพง หลักหมื่นคงไม่ได้หรอกครับ
    แต่ความรักที่มันมีให้เจ้าของแบบตายแทนกันได้ อันนี้ผมรับประกันว่า เต็มร้อยครับ......
  • อเนกประสงค์ดีว่ะ เเนวนี้ ไม่เหมือนตัวนึงแถวบ้านแถวบ้าน เจ้าของเค้าคุยทั้งหมู่บ้านเลยว่า นี่พิตบุล ดุนะ เนี่ยที่กัดคนตายน่ะ ดูแล้วก็ใช่อ่ะนะ ไม่เถียง ราคาน่าจะเเพงซะด้วย เตี้ย อกกางมาเลย วันนึงเค้าก็พาเดินไปซื้อของแถวหน้าหมุ่บ้าน ขากลับฝนตกหนัก ต้องอุ้มมันกลับ เพราะน้ำท่วม ช่วงล่างมันเตี้ย นึกสภาพเหมือนรถโหลดน่ะ
    ผมล่ะสมเพช เสียพิตบูลหมด เเม่งเจ้าของอุ้มเป็นพุดเดิ้ลเลย 5555
  • ง่า ตกลงเอ็ม1 เค้าเบี้ยวเหรอ

งือๆๆๆ สเปคเลย T_T
  • พอดีเค้า เค้าเพิ่งโทรมาบอกเมื่อวานซืนว่าเค้ามีปัญหาเรื่องเงิน จะโอนเงินหลังปีใหม่น่ะครับ
    แต่ถ้าขายได้ก็ ขายไปเลย ผมก็เลยเอามาลงไว้น่ะครับ น้องโย....
    ให้เค้าจองปากเปล่าน่ะครับ ไม่ได้มีมัดจำอะไร ก็งี้เเหละครับ
  • ช่วยดันคับหมาสวยนะ
    อยากได้ซักตัวจังชอบใจหมาแดง
  • ขอบคุณครับ น้าผีที่ช่วยดัน
    ชอบก็ลองโทรมาคุยได้ครับ กันเอง สบายๆครับ
    ที่เหลือ แฟนซีเรดโนส ถ้าชอบแดงเข้มๆ ใหญ่ๆ ดุๆ ไม่ผิดหวังครับ
    ยิ่งตัวเมีย F1โครงสร้าง กระดูกเค้าใหญ่ไม่ต่างจากตัวผู้เลยครับ แดงเข้มซะด้วย
    ลองมาดูที่บ้านได้ครับ ขอบพระคุณที่สนใจครับ....
  • พี่เจ ผมลักษณ์ครับ ที่เอาตัวผู้จมูกดำไปน่ะครับ ต้องบอกว่าหมาพี่ ถูกใจผมจริงๆ ดื้อชิหายเลยครับ ฮ่าๆๆ แต่ก็น่ารัก
    กินเก่ง เล่นทั้งวัน ไม่หลับไม่นอน ท่าทางโตมา ดุเเน่ครับ เพราะนี่เดือนกว่า มันจะล่อกับ ลาบาดอร์ที่บ้านเเระ เวร.......
    ใครสนใจก็ลองโทรไปสอบถามได้ครับ พี่เค้า สบายๆๆ ครับ
    ไม่ผิดหวังครับ ถ้าใครชอบหมาที่เป็นพิทบูลจริงๆ
  • ขอบคุณครับลักษณ์
    หมาสบายดีเนอะ ถ่ายรูปมาให้ดูมั่ง คิดถึงครับ
    เคยเห็นเต็มบ้านเลย นี่ไปทีละตัวสองตัว
    แต่ก็ดีใจ ได้ไปอยู่กับเจ้าของที่ดีทุกตัว เป็นบุญของมันครับ
  • ลงรูปไม่เป็น T_T
  • hero
    ไฟล์แนบ
    DSCN2255.jpg 55K
  • รู้สึกว่า หัวใหญ่ขึ้นกว่าตอนมาเอาไปนะครับ โย
    อย่าลืมพาไปฉีดวัคซีน เข็มสองเน้อ...
  • ใหญ่ขึ้นพี่ ซนขึ้นด้วย กินเก่งอ้วนท้วน

วัคซีนเข็มสองเมื่อไหร่นะพี่

วันที่เท่าไหร่
  • อีกข้อนึง มันเกิดวันไหนนะพี่
  • เกิดวันที่ 17/11/2009 ครับ โย
  • สวัสดีปีใหม่คร๊าบบ.....
    ไฟล์แนบ
    543.jpg 64K
    IMAGE_0583.jpg 57K
  • หวัดดีปีใหม่ครับบบ โอ้โห้ โตไวเนอะ หน้าหล่อเหมือนพ่อมันเปี๊ยบ
    ขอให้มีความสุขกับมาเลี้ยงยอดหมานะครับ.....
  • สนใจ m1 อะพี่มี3000อะคับ อิอิ พี่พอจะใจดีได้ป่าว
    ชอบหมาแดงเหมือนกัน