ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามหน่อยครับไม่รู้จิงๆๆ
  • พอดี ปล่อย หมา นอน ข้างนอกกรง เเล้วตื่นมา ไข่หมามันเเดงๆๆๆ เกี่ยว กับ ยุง กัดไข่ ไม่ครับ หรือน้องหมานอนทับที่ชื้นๆๆๆ จะเป็นรัยไม่ครับ ไม่รู้จิงๆๆขอผู้ที่มีประสบการตอบ หน่อยครับ สุดท้ายสวัสดีปีใหม่
    ไฟล์แนบ
    ขาย15.jpg 96K
  • ของผมก็เหมือนกันครับชอบมีขี้ตาเป็นประจำช่วยบอกที่ว่าเป็นอะไร
  • หมามันน้ำตาไหล ออกตลอดเวลาไม่ใช่เหรอคับ น่าจะใช่นะ

เรื่อง ไข่มันแดงๆ นี้ ผมไม่แน่ใจ แต่หมาของผมนี้ มันชื่นละมันเปนตุ่มแดงๆ อ่าคับ*
  • ดมดูดิ เดี๋ยวก็รู้เองว่ามันเป็นอะไร
  • เชื่อผี เพราะ ผีดมแล้ว
  • อีโกลเด้นแพ้หญ้า
    ไฟล์แนบ
    16102009109.jpg 26K