ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาการน้องมะนาวช่วยที่ครับ
  • เป็นแบบนี้อีกแล้วครับ(หลังมันนะครับเป็นฝื่นสุกๆครับ)
    ไฟล์แนบ
    IMG0522A.jpg 73K
    IMG0524A.jpg 63K
    IMG0523A.jpg 74K
    IMG0521A.jpg 58K
  • สายไหนครับเนี่ย............
  • ผู้รู้แนะนำ....ด่วน!!!(พาไปหาหมอบ้างหรือยัง!!)

นักเลงป่าช้า
  • กำมันถันผสมน้ำมันมะพร้าวเลยครับ..........แต่ดีที่สุดพาไปหาหมอดีกว่าครับ...
  • น่าสงสาีรมาก ๆ ครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ หาย ไวๆ น้า!!

แล้วไปเอามาจากที่ไหนครับ
  • เป็นกำลังใจให้ด้วยคนครับ:062:
  • :026:คงแสบน่าดู
  • น่าสงสารจังเอาใจช่วยหายไวๆนะ น้องมะนาว
  • มันแพ้โซ่อะครับเอาออกก่อนก็ได้ครับมันจะได้ไม่ทรมาน น่าสงสานมันครับ ไปหาหมดเลยครับ มันไม่แพงอย่างที่คิดนะครับ หลัก 150-200นี้เองครับ
  • ถ้าไม่รู้จริง ๆ ก็ไม่ต้องเสือกแนะนำคนอื่นนะ ไอ้ ozaka มันจะยิ่งทำให้คนอื่นเค้าเข้าใจผิด

เก็บเวลาของมึงไปหาตังมาซื้อหมาดีกว่า จะได้ไม่ต้องใช้พระ แลกหมา
  • น่าสงสารจัง ไปหาหมอรึยังคะ ส่งยาไปให้เอาไม๊
  • พาไปหาหมอแล้วมันก็หายแต่ก็กลับมาเป็นต่อ

พี่charottanมายาอะไรดีบอกหน่อยครับพี่จะส่งมาหรอครับ

ขอบคุณพี่ๆนะครับ

085-2687640เบอร์ผมนะครับพี่charottan

ผมหมดค่าขนมไปเยอะแล้วนะครับทำไงได้เรารักเขาอ่ะครับต้องทำให้ดีที่ด
  • แม็กซ์ ไม่ต้องกังวลมากนะ ถ้าหมาอายุ ห้าหกเดือน พิทบูลจะเป็นทุกตัว

เอามันออกกำลังกายเยอะๆ มันจะได้มีภูมิต้านทาน

อีโกลเด้นของป้าพรตอนห้าหกเดือนก้อเป็น ไปหาหมอไม่หายขาด

มาหายกับยาของศูนย์ดีวัน อย่างที่ปู เค้าใช้นั่นแหละ
    ไฟล์แนบ
    ษ.JPG 66K
  • ใจเย็นๆ คอก เดียวกับ Handcock กับ นาดาล หนิๆๆ เอายา D1 หาย โลดๆ และก็ เอาโซ่ ที่คอ ออก เหอะๆ สงสัย มันจะ แพ้ ครับป๋ม
    ยังไง ขอให้ หายไวๆๆ น้า ครับ
  • อย่างที่พี่พรพูดก็ถูกค่ะ ต้องให้ออกกำลังกายเยอะๆ จะได้มีภูมิต้านทานโรคนะ add มาคุยกันได้ค่ะ charottan@hotmail.com
  • วินมอไซด์แถวบ้านเค้าทำหมากะทิให้มีขนสวยดังเดิมด้วย น้ำมันขี้โล้ค่ะ ทาไปเรื่อยๆ :065:(น้ำมันเครื่องใช้แล้ว)