ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่ จ.อุดรธานี มีแดงๆ ราคาเบาๆให้เลือกครับ
  • ท่านใดที่รักแดงๆ ขอเชิญพิสูจน์ความแดงได้ที่ จ.อุดรธานีครับ พ่อแมมม๊อส แม่เป็นสายฮิตเลอร์+ไทเกอร์ เกิดวันที่ 4 ก.ค.51 ครับ มีตัวผู้ 6 ตัว ตัวเมีย 2 ตัวครับ มาก่อนเลือกก่อนครับ
    -ลูกชุดนี้แดงๆจริงๆไม่มีลายเสือมาปนแม้แต่น้อย จะมีสีขาวก็แค่หน้าอกเล็กน้อยเท่านั้น ขาแข้งแดง และใหญ่ครับ
    -ราคาขายก็ไม่แพงครับเมื่อเทียบกับพ่อพันธุ์แมมม๊อสตัวเดียวกันครับ คู่แรกขายเพียงตัวละ 8,500.-บาท ตัวสุดท้าย 6,000.-บาทครับ บริการส่งฟรีทางเครื่องบิน
    -มีโปรโมชั่นพิเศษเช่นเคย จ่ายก่อนครึ่งหนึ่ง รับลูกหมาไปเลี้ยงได้เลย ที่เหลือสามารถแบ่งจ่ายได้อีก 3 เดือนเท่าๆกันครับ แต่ถ้าต้องส่งเครื่องบินขอคิดค่าส่งเพิ่ม 500.-บาทเท่านั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    a513614.jpg 74K
    Picture 103_resize.jpg 78K
    Picture 090_resize.jpg 37K
    Picture 082_resize.jpg 41K
    Picture 108_resize.jpg 71K
  • เพิ่มเติมครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 037_resize.jpg 80K
    Picture 184.jpg 41K
    Picture 091_resize.jpg 80K
    Picture 068_resize.jpg 88K
    a513610.jpg 45K
  • ชอบๆๆหมาแดง.........ผมอยากให้ คอกดังๆๆทำแบบพี่จริงๆๆครับ กับภาวะเศรษฐกิจแบบนี้ แบบว่าหมาแดงเอื้ออาทรอ่ะครับ ชอบๆกับโมรโมชั่นพิเศษของคุณ สุทธิพงษ์ครับ.......:o048::o055::o056:
  • ขอเบอร์โรติดต่อกลับด้วยครับ สนใจมากครับ :021: :013::021:
  • ขอบคุณครับคุณAAท่าพระ...ผมทำมาแบบนี้มาทุกครั้งเลยครับ
  • ตัวผู้ตัวที่ ๑ คุณหลิ๋ว นครราชสีมา โอนเงินมาจองไว้แล้วครับ
  • ตัวผู้ ตัวที่ ๒ น้องๆที่ชลบุรี โทรมาจองแล้ว จะโอนเงินมาจองไม่เกินวันอาทิตย์นี้ครับ
  • เมื่อครู่มีน้องเขาโทรมาถามจ่ายครึ่งนึงก่อน ที่เหลือแบ่งจ่าย 3 เดือนไม่กลัวเขาโกงหรือ ผมก็บอกไปว่ากลัวครับ แต่พวกเราคนรักำพิทบูลด้วกันก็ไม่น่าจะทำกัน เพราะผมเชื่อทุกคนครับ แต่ครั้งนี้จะขอให้ ถ่าย-FAX บัตรประชาชนมาไว้ด้วย แต่ไม่ซีเรียสนะครับ สัญญาลูกผู้ชายครับ
  • ทำเหมือนกับผ่อนรถเลยเน้อ...ดีจังเลยน่าจะมีมาตั้งนานแล้วจะได้เอาบ้างเสียดายเลี้ยงได้แค่ตัวเดียว...:o028:...
  • สบายๆ ครับ ผิดกับผ่อนรถยนต์นิดเดียว ตรงที่ไม่มีสัญญา ไม่มีดอกเบี้ยครับ 5555555 ยังไงช่วยเชียร์ให้ด้วยนะครับ อยู่ไกลก็ต้องเสนอโปรโมชั่นแบบนี้ครับถึงจะเร้าใจ
    และคอยชมชุดนี้อีกชุดนะครับ ถูกๆๆๆๆสำหรับผู้มีใจรักใน Gotti Line ครับ
    ไฟล์แนบ
    20080715123904_20080715004028_SI8508562.jpg 51K
  • น่าจะมีสาวๆ prity dog มาเต้นโชว์ด้วยคงจะเท่ดีนะครับ (ลูกค้าตรึมๆเลย) ขอให้ขายหมดเร็วๆครับสำหรับคุณพี่ใจกว้าง มีโปรโมชั่นสำหรับผู้ที่ชอบพิทบลูแต่เงินยังไม่พอ..:m049:.. ทีนี้ก็มีหมาสมใจแล้ว..:m084:.. (มีหมาก่อนผ่อนทีหลังครับ)...เย้..ดีจัง......:m110:
  • อยากได้แบบนี้ หาให้หน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 098.gif 30K
  • ของดี มีคุณถาพ ราคาย่อมเยาว์ ครบสูตร ดีใจ ดีใจ ครับที่เดี๋ยวนี้ยังมีคนแบบพี่อยู่ ขอให้มีเยอะๆน่ะครับ ชื่นชมครับ...:o061: นี้ถ้าที่บ้านผมเนื้อที่เยอะๆเอาแน่นอนครับ :o013: ปล.ผมมีแต่แบบนี้ครับผม....555 :o043::o026:
    ไฟล์แนบ
    1902.gif 54K
  • จากชลบุรีครับ เพื่อนนิวครับ:

วันเสาร์นี้ผมโอนเงินไปให้นะครับบ

จ่ายก่อนครึ่งนึ่งนะครับบ

เดี่ยวส่วนที่เหลือจะผ่อนให้นะคับบ

รับลองไม่โกงแน่นอนครับบ เชื่อใจได้ครับบ
  • พี่ sutheephong ครับ ตอนนี้เหลือกี่ตัว...
    ช่วยโพสแยกเป็นตัวๆด้วยครับ...

***ขอบคุณครับ*** @ JOKE..NARA
  • เดี๋ยวผมจะพยายามว่าจะถ่ายให้ได้นะครับ วันนี้ก็ต้องไปเก็บของที่ทำงาน เพราะเขานัดกันทำควสามสะอาด และจัดของที่ทำงานก็คงไม่ว่างทั้งวันนะครับ
  • ขอบคุณคุณAAท่านพระนะครับ ผมก็พยายามทำออกมาแบบนี้ ราคาเบาๆ ผ่อนกันได้ น้องๆที่ยังไม่พร้อมเงิน แต่พร้อมที่จะเลี้ยง จะได้มีโอกาสได้เลี้ยงพิทบูลที่ไม่ขี้เหร่นัก เพราะส่วนใหญ๋ที่บ้านจะเลือกเก็บลูกๆที่เกิดจากพ่อนอก-แม่นอก หรือแม่ในที่มีคุณภาพเอาไว้ครับ ส่วนหมานอก ยังคิดอยู่เพราะถ้าทำถูกๆก็จะไม่ไหว แต่นั่นก็ไม่เป็นปัญหา ปัญหาอยู่ที่ไม่มีคนช่วยดูแลครับ
  • เห็นด้วยครับ ช่วงเศรษฐกิจแบบนี้ เยี่ยมครับ :m001::m001:
  • ตัวนี้ถ่ายได้แค่นี้นะครับ พิจารณาแล้วแจ้งด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3007_resize.jpg 48K
    DSCF3004_resize.jpg 58K
    DSCF3003_resize.jpg 56K
  • คุณหนึ่งครับ...ตัวนี้ลูก LEO ดื้อสุดๆเลย ผมอยู่คนเดียวถ่ายไม่ได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3008_resize.jpg 67K
    DSCF3009_resize.jpg 63K
    DSCF3001_resize.jpg 69K
    DSCF3010_resize.jpg 67K
  • ลูกแมมม๊อส + ซาซ่า เกิด 4 ก.ค.51 ถ่ายทีละตัวยังไม่ได้ครับ คงต้องรออีกนิดนะครับ อาจจะเป็นวันจันทร์-อังคารที่จะถึงจะจับให้ลูกน้องช่วยถ่ายให้
    ไฟล์แนบ
    IMG_1728.jpg 50K
    DSCF3012_resize.jpg 45K
    DSCF3011_resize.jpg 43K
    DSCF3013_resize.jpg 40K
    DSCF3014_resize.jpg 41K
  • ลูกแมมม๊อส ลองถ่ายดูเมื่อครู่ครับ ได้แค่นี้จริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0095_resize.JPG 36K
    IMG_0094_resize.JPG 41K
    IMG_0093_resize.JPG 48K
    IMG_0092_resize.JPG 46K
    IMG_0091_resize.JPG 50K
  • ลูกแมมม๊อส
    ไฟล์แนบ
    IMG_0093_resize2.JPG 48K
    IMG_0098_resize.JPG 45K
    IMG_0096_resize.JPG 39K
    IMG_0096_resize2.JPG 39K
  • ลูกแมมม๊อส
    ไฟล์แนบ
    IMG_0116_resize.JPG 36K
    IMG_0115_resize.JPG 38K
    IMG_0113_resize.JPG 40K
    IMG_0108_resize.JPG 39K
    IMG_0106_resize.JPG 41K
  • โอ้....โห้..พี่ sutheephong เอ้ามาโชว์แบบนี้ ผมชักจะทนไม่ไหวแล้วน่ะครับพี่ :o002:เห็นใจกันหน่อยครับ(แบบว่าอยากได้..อยากได้ ไม่น่าเขามาดูเล้ยเรา):o043::o043: ผมคอหมาแดงครับ ชอบตัวบน อ้วนตึ๊บเลย แจ่มๆๆๆๆ......:เลยครับ 063::063::063:
  • ชุดบนสี่ตัว ตัวผู้ทั้งหมดครับ ส่วนชุดสี่ตัวล่าง มีตัวเมีย 2 ตัวขวามมือครับ ซึ่งผมอาจเอาไว้ตัวนึงครับ
  • เมื่อครู่น้องที่อยู่ชลบุรี บอกว่าจะโอนเงินมาให้วันนี้แต่กลัวถูกโกง เพราะเป็นมือใหม่ ผมก็เห็นใจครับ ผมเลยต้องส่งรูป ชื่อที่อยู่ผมให้ไปเช็คที่ธนาคารสาขาในชลบุรี ดูก่อนก็ได้ว่าผมพอน่าเชื่อถือได้ไหม
    ไฟล์แนบ
    Picture 024.jpg 116K
  • -ตัวนี้มีผู้สนใจ 2 คนแล้วครับ
    -ขอเรียนทุกท่านครับ...ท่านที่จองลูกสุนัขลูกแมมม๊อสไว้ มีหลายท่านต้องการตัวที่ 1 ขออภัย และขอเรียนว่าตัวที่ 1 คุณหลิ๋วโอนเงินมาจองแล้วครับ ส่วนตัวที่ 2 มีคุณโจ๊ก..และน้องที่ชลบุรีสนใจ ท่านใดโอนเงินมาก่อนก็จะได้เลือกก่อนตามครับ...ต้องขออภัยด้วยนะครับเพราะผมก็ไม่รู้จะเอาตัวเกนฑ์อะไรมาช่วยตัดสินใจครับ ก็ต้องเลือกวิธีใครโอนเงินก่อนก็เลือกก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3004_resize2.jpg 58K
  • ชุดนี้มีตัวเมีย 2 ตัวซ้ายมือครับ ผมจะเก็บตัวที่ 2 จากซ้ายครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0106_resize2.JPG 41K
  • ขอโทษครับ ตัวเมีย ขวามือทั้ง 2 ตัวครับ ผมเลือกไว้ตัวที่ 2 นับจากขวามือ
  • โอ้...ถ้าผมซื้อหมาพี่ sutheephong น่ะผมไม่กลัวโดนหลอก หลอกครับ เพราะผมติดตามและเห็นอยู่บ่อยๆ พี่นี้ที่เรื่องใบเพ็ดกับคุณอเล็กภูเก็ตหรือป่าวครับ(ขอโทษที่ถาม):o008: แล้วในรูปนี่ ใช่คนใส่เสื้อส้มนั่งตรงกลางอ่ะป่าวครับ....:o058: ผมว่าพี่เป็นบรีดเดอร์ที่แฟร์ที่สุด เท่าที่ผมเห็นมาเลยน่ะครับเนี้ย....:063::063::063:
  • เรื่องธรรมดาครับคุณเอเอ.. :o001:..ทุกคนย่อมป้องกันตัวเองเอาไว้ก่อนครับ...กันไว้ดีกว่าแก้ เพราะถ้าแย่แล้วจะแก้ไม่ทันครับ ถูกต้องแล้ว...:o058:
  • หมาแดงครอกหน้าจะมีอีกเมื่อไหร่ ครับ ครอกนี้เสียดายมาเลือกไม่ทัน สงสัยตัวหัวๆๆปหมดแล้ว....ไว้รอครอกหน้าละกันครับมาบอกล่วงหน้าด้วยนะครับ อยากได้สาย
  • เรียนถามคุณ sutheephong ในรูปบนๆ ที่บอกว่าเป็นลูกของ LEO นั้น คือ LEO ของคุณกระทิงหรือเปล่าครับ (เจ้าของแมมมอธด้วย)
    หากใช่ ...ไม่ทราบว่าตัวแม่คือ BENZ ของน้องวิทย์เสาชิงช้าหรือเปล่า หากใช่อีก ก็เป็นคอกเดียวกับของที่ผมมีอยู่

และถ้าใช่จริงๆ ผมอยากของติดตามเรื่องการเจริญเติบต่อของคอกรุ่นนี้ด้วยนะครับ

ปล. ชื่นชมมากครับที่คุณ sutheephong เพาะพันธ์สุนัขขายในราคาที่ไม่แพง ผมเห็นที่อื่นๆ ขายกันหลัก 3-4 หมื่นทั้งนั้นเลย น้อยคนนักที่จะขายในราคานี้และคุณภาพแบบนี้
    หากบ้านผมมีเนื้อที่มากๆ คงได้อุดหนุนคู่ Gotti หล่ะครับ
  • ของแบบนี้มันต้องเชื่อใจกันค้าบบ :o001:

พี่นี่ ใจสุดๆ เลยอ่ะ :o023::o030:
    ไฟล์แนบ
    ย่อ111.JPG 46K
  • โชว์รูปทุกระทู้เลยนะคุณพิทบลู อุทัยธานี..(ถือว่าหมาสวยอะดิ๊)..:m038:..จำเอาไว้เลย..อิ..อิ..:m075:
  • pond24:

ผ่อนจ่ายยังไงครับ บอกด้วยนะครับ อยากรู้ครับ
  • สวยครับ คุณอา ราคาก็งาม เชียร์ครับ :063:
  • เรียนคุณ AAท่านพระขอบคุณครับ... เรื่องปัญหาใบเพ็ดกับคุณอเล็กซ์ และใสเสื้อสีส้มนั่งกลางผมขาวๆก็ใช่ครับ
    -ครอกหน้ามี Gott 100 % + Re 100 % ครับ และ Re 100 %+ Re 100 % ครับ
    -คุณnisanครับ ที่เหลือก็ไม่ขี้เหร่นะครับ และราคาก็ย่อมลงมาด้วยครับ ถ้าสนใจโทรมาคุยได้ครับ
    -pitbull...utthaitanee ขอบคุณครับ ก็ต้องเชื่อกันบ้างครับ ยังไงก็คนในวงการเดียวกันทั้งนั้นครับ
    -คุณGuest ครับ สมมุตินะครับ ตัวที่ 2-3 ราคา 8,000.-จ่ายก่อน 4,000.-+ค่าส่ง 500.-บาท แล้วผมส่งหมาไปให้เลี้ยงเลยครับ ส่วนที่เหลืออีก 4 พัน ก็หาร 3 ครับ..แล้วแบ่งจ่ายให้ผมเดือนละประมาณ 1,350.- เดือนที่ 2 = 1,350.-3 = 1,300.-ถ้วนครับ
    -คุณใหม่ Pitlok ครับ ขอบคุณนะครับ
    -คุณHP.ครับ ใช่ LEO ของคุณกระทิง และแม่หมาของน้องวิทย์ครับ ของคุณHP.ออกลายริ้วๆหน่อยไหมครับ ต่อไปจะโพสให้ชมครับ
  • Love_Pitbull:

ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่าอยู่ส่วนไหนของอุดร แบบว่าผมอยากไปเลือกที่ฟาร์มอ่ะครับ รบกวนขอเบอร์โทรติดต่อด้วยนะครับ ไปถึงแล้วจะได้โทรสอบถามเส้นทางครับ
  • ผมเข้ามาดูกระทู้คุณน้า(เอ้ยคุณพี่)sutheephong กี่ที..กี่ที ผมงี้ชื่นใจ..ชื่นใจ เลี้ยงหมามานานยังครับ ผมเห็นพี่sutheephong รุ่นใหญ่แบบนี้ยังเลี้ยงพิทบลูอยู่อีก (ชื่นชมครับผม) สงสัยตัวจริงคงจะใจดีเนอะ....:030: ว่างๆก็ลงกระทู้เล่าประสบการณ์ให้พวกน้องๆฟังบ้างนะครับๆๆๆ.....:o035:
  • อ้าว...ๆๆ..คุณchopper ไปแซวคุณpitbull...utthaitanee ซะงั้น:m006: ก็เขามีอยู่รูปเดี๋ยวเนอะ..เลยโชว์ใหญ่เลย...5555:m042:
  • จากเพื่อนนิวครับบ ชลบุรีครับบ:

ไม่ทราบว่าพี่ได้เงินหรือยังครับบ....ผมโอนไปให้4000นะครับ อีก4500เดี่ยวผมผ่อนจ่ายให้นะครับบ
  • เรียนคุณ sutheephong

ของผมไม่ใช่ตัวที่มีริ้วๆ ตอนที่ไปเลือกมา มีอยู่ 3 ตัว หนึ่งในนั้นมีริ้ว แต่ผมไม่ได้เลือกมาครับเพราะว่าแฟนผมชอบที่เป็นสีแดงๆ เลย (ส่วนตัวที่กระโหลกใหญ่ๆ สวยๆ นั้นคุณกระทิงจองไว้แล้ว สงสัยหนึ่งในนั้นคือที่คุณ sutheephong มีอยู่นั่นเอง)

ตัวนี้ชื่อ Keanu ครับ (รูปถ่ายเมื่อวานนี้ครับ) อายุอานามคงไม่ต้องบอกนะครับเพราะคอกเดียวกัน
    ยังไงผมขอติดตามความคืบหน้าและการเจริญเติบโตของตัวที่คุณ sutheephong มีด้วยนะครับ เพราะผมรู้สึกว่าของผมมันจะผอมๆ ไปหน่อยกลัวว่าจะไม่ค่อยโตสักเท่าไรครับ
    ปัจจุบันเพิ่งชั่งน้ำหนักวันนี้คือ 13 กิโล ครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0033_w.jpg 116K
  • คุณ HP.ครับ ตัวนี้สวยดีนะครับ 13 กิโลก็ถือว่าเยอะนะครับ ของผมคงไม่ถึง
    ของผมคุณกระทิงเลือกให้ไม่รู้ว่าเป้นตัวไหน แต่คุณกระทิงว่าตัวนี้ใหญ่ และหวัวก็ใหญ่กว่าของคุณกระทิงครับ

มีโอกาส จะ Up-date ให้ดูครับ
    -ผมอยู่ซอยหลังพระตำหนักครับ 081-9548448 ยังไงก็อยากให้มาดูเองนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3004_resize3.jpg 58K
    DSCF3010_resize2.jpg 67K
  • โหคุน chopper ตามมาแซวถึงที่เลยนะ :o034:

ก้อกว่าจะได้รูปนี้มาเนี่ย สุดๆ เหนื่อยมั่กๆ :o029:
  • พรุ่งนี้โทรไปหาครับ
  • ภาพสวยมากครับ คุณHP สงสัยกล้องคงดีแน่เลย สวยทั่งคนทั่งหมาครับ....:063:
  • pond24:

คุณอาตอนนี้ลูกมีกี่คอกครับ ที่ราคาเบาๆครับ
  • ตอนนี้นอกจากหมาแดงแล้ว ก็จะมี Gotti 100% พ่อนอก และแม่เป็นลูก Mohegan และอีก 1 คู่เป็น Re 100 % ครับ เป็นลูก BACKSTAB กับลูก SCARFASCE ครับ สีบลูทั้งคู่