ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีใครใจบุญให้ พิทบูลฟรีไหมครับ......อยู่กรุงเทพ อยากได้แต่ไม่มีเงินซื้อ...เอาแต่ลูกหมานะ
  • โทษที่นะ...ไม่ได้ดูถูกนะ.....เงินยังไม่มีซื้อ....แล้วจะมีปัญญา...เลี้ยงเหรอครับ.....อยากเลี้ยงดีกว่านะผมว่า...เล่นกันง่ายๆๆนะ...
  • ผม ว่า รอ เราพร้อมก่อน ดีไหม ครับ ท่าน
    เพราะ ถ้า ได้ลูกหมา มา ไหน จะ ค่ายา ไหน มัน จะกินจุ นะครับ
    และเลี้ยง หมา พันธุ์ นี้ ถ้าคุณประมาท เพียง แค่ วินาที เดียว ปัญหา ต้องมีอีก
    ผมเชื่อว่า รอเราพร้อมก่อน ดีกว่า ครับ ท่าน!!
  • ค่าเลี้ยงดูมันแพงกว่าราคาหมานะครับ คิดให้ดีๆ
  • ไอนี่เมรงท่าจะบ้า เงินปัญญามึงยังไม่มีซื้อเลย
  • เยี่ยม ไม่มีเงินก็ขอฟรี สัด ฉลาดมาก
  • พวกสวนฯเปล่าวะมาขอของฟรีแล้วเอาไปขายต่ออีกที่........คนให้ตรวจสอบนิดหนึ่งนะครับ..........แม่ง....ได้ใจจริงๆๆ
  • ผีทำงาน
  • ค่ายามันแพงกว่าค่าหมาจริง ๆ ครับ เดี๋ยวเรื่องผิวมั่ง ท้องเสียมั่ง หวัดกินบ้าง คือที่บอกเนี่ยะ ผมกำลังประสบอยู่ตอนนี้ 555
  • โอ้......เข้าใจว่าอยากเลี้ยง..........แต่ผมว่าน่าคิดดูก้ายดีว่าเลี้ยงด้วยใจรักหรือเลี้ยงตามกระแส