ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เป็นพ่อตอน5เดือน
  • ถามผู้รู้ครับ คือน้องหมาสามารถเป็นพ่อตอน5เดือนได้ไหมครับ ถ้าได้จะมีผลต่อสุขภาพของลูกๆไหมครับ ลืมบอกครับแม่อายุ1ปี5เดือน
    ขอบคุณครับ
  • อนุญาตตอบคับ !! หมาอายุเพียง 5 เดือนยังไม่เหมาะที่จะนำมาเป็นคับ ด้วยปัจจัยหลายๆด้านของเรื่องร่างกายและอวัยวะสืบพันธ์และเชื้อที่ยังไม่ค่อยแข็งแรงเท่าที่ควรคับ ..และอีกปัจจัยใหญ่คือ สังคมของชาวพิทบลูคับ ....

และปัญหาการแจ้งใบประวัติและอีกหลายๆปัญหาที่จะตามมาคับ พ่อหมาควรจะมีอายุ 14 เดือนขึ้นไป คับ

หรือรอท่านผู้ทรงคุณวุฒิมาตอบอีกทีคับ ........ขอบคุณคับ RRK GrouP.:061:
  • ขอบคุณครับ
    พอดีเพื่อนผมแก่ปล่อยหมา5เดือนตัวผู้เล่นกันกับหมาที่เป็นฮีต2เลยมีปัญหามาถามผม ผมก็ตอบไม่ได้เลยต้องรบกวน
    ชาวpitbullzone
    ขอบคุณครับ
  • ขอเสนอให้เก็บหรือแยกหมาสาวที่กำลังเป็นฮีทไว้ก่อนจะดีกว่าคับ ... รอให้หมดการเป็นฮีทสัก 2 - 3 อาทิตย์เพื่อความปลแดภัยคับ ...ขอบคุณคับ:007:
  • ถ้ามันมีลูกจะทำให้มีผลอะไรกับลูกๆไหมครับ
    ขอบคุณครับ
  • อันนี้ผมไม่กล้ายืนยันคับ .... ขอโทษด้วยจริงๆคับ

ลองโทรไปหาคุณหมอตั้มได้คับ 086-322-5513 ถามได้เลยคับพี่แกใจดี ไม่กัดด้วย อิๆๆ ..... คลีนิคแกอยู่ที่นครปฐม + หาดใหญ่คับ:047:
  • นอนดึกจัง ทำไรอะอ๊อฟ zzzzzzZZZZZZZZZZZZZ
  • ดีคราฟฟฟ
  • โง่ แบบนี้ เลี้ยงหมาไปก็สงสารหมาวะ กลับไปเลี้ยงปลาทองดีกว่านะ
  • ห้ามให้ผสมเด็ดขาด จบ:016:
  • ไปผสมตูดอายยุทธ ดีกว่า อิอิ มันส์ ๆ ๆ ๆ

จิงมั้ย อายเหลี่ยง จอมอัดถั่วดำ
  • CommentAuthorGhost CommentTime4 ชั่วโมงก่อน IP: 124.120.175.54
    ไปผสมตูดอายยุทธ ดีกว่า อิอิ มันส์ ๆ ๆ ๆ

จิงมั้ย อายเหลี่ยง จอมอัดถั่วดำ

ขออนุญาติเอาไอพีของพวกคะนองปากขึ้นมาโชว์หน่อยนะครับ
    คนตรวจสอบจะได้ทำงานง่ายๆ เผื่อฟลุด เราจะได้รู้ว่า เลขไอพีนี้ ออกมาจากหมายเลขโทรศัพท์อะไร
  • พี่น้องช่วยตรวจสอบ น้องผีตัวนี้ให้หน่อยครับ ถ้าจับได้กูจะอัดถั่วดำมึงถึงบ้านเลยไอ้เวรเบื้องต้นขอจังหวัด

ก่อนครับจะได้บีบให้แคบลงรอพี่หน่อยน่ะน้อง ผี เดี๋ยวเราจะร่วมสนุกปากดีๆแบบนี้เจอกันจริงๆขอให้เก่งแบบนี้น่ะ
  • เดี๋ยวไปช่วย พวกเราทำงานเป็นทีม

เพชรล๊อค ยุทธถอดกางเกง เฮียอัดดดดดดดดดดดด (คลึงและโยกด้วยเอาให้บาน) เดี๋ยวพี่ถ่ายรูปมาลงบอร์ด ฮา............
  • สงสัยจะมาจากที่เดียวกันหมดเลย เหอ ๆ

IP Location: Thailand Thailand Bangkok Truebb-net
    Resolve Host: ppp-124-120-175-54.revip2.asianet.co.th
    IP Address: 124.120.175.54 [Whois] [Reverse-Ip] [Ping] [DNS Lookup] [Traceroute]
    Blacklist Status: Clear
    inetnum: 124.120.128.0 - 124.120.191.255
    netname: TRUEBB-NET
    descr: TRUEHISP
    country: TH
    admin-c: TIA6-AP
    tech-c: TIA6-AP
    mnt-by: MAINT-AP-TRUEINTERNET
    changed: 20061108
    status: ASSIGNED NON-PORTABLE
    source: APNIC

role: TRUE IP ADMINISTRATION
    address: 1 Fortune Town, 14th, 27th Floor,
    address: Ratchadapisek Road, Din Daeng
    address: Din Daeng, Bangkok 10400.
    country: TH
    phone: +662 6200400
    fax-no: +662 6421557
    e-mail:
    trouble:
    admin-c: AC1013-AP
    admin-c: WP1-AP
    tech-c: PY184-AP
    tech-c: RT271-AP
    nic-hdl: TIA6-AP
    notify:
    changed: 20081105
    mnt-by: MAINT-AP-TRUEINTERNET
    source: APNIC
  • เช็คอันนี้มันได้แค่เบื้องต้นครับ คนส่วนมากใช้อินเตอร์เน็ตของทรู
    ไอพีมันซ้ำไปซ้ำมา อาจจะผิดตัว การเช็คที่แน่นอนต้องประกอบไปด้วย

ไอพี และเวลาที่เล่นในขณะนั้น เขาจะเช็คได้ว่า ล๊อคอินเข้ามาจากโทรศัพท์บ้านหมายเลขใด
    หากเป็นร้านอินเตอร์เน็ตคาเฟ่ เราก็ไปที่ร้าน เช็คดูว่า ณ เวลานั้น เครื่องที่โชว์ไอพีดังกล่าว ใครคือคนเล่น

คนที่โดน หากเป็นเรื่องร้ายแรง สามารถเอาผิดได้ โดยการไปแจ้งความ เพราะมันเป็นคดีอาญา
    หากตำรวจเขาพิจารณาแล้วว่าเราเสียหายจริง เขาก็จะดำเนินการตรวจสอบให้ มีบทลงโทษหนักพอสมควร

ที่ผมกำลังเช็ค ก็ใช้ตำหนวดนี่ละครับ
    แต่ทำแบบขำๆ เจอก็ดี ถือว่ากรรมตามทัน แต่ถ้าไม่เจอก็ช่างหัวมัน ไม่ชอบค้าความ
    แค่อยากรู้ฝีมือตำหนวดไทยด้วย ที่บอกว่าสามารถเช็คไอพีได้ ราคาคุยหรือ ของจริง เย้ๆๆๆๆๆๆ
  • ครับ เพราะแต่ละที่มี log file อยู่แล้วว่า ip ไหน ส่งไปบ้านไหน

ถ้าส่งไปที่ร้านเน็ต ร้านเน็ตจะต้องมี log server เพื่อดูว่าใครเล่นเครื่องไหนเวลาเท่าไหร่
  • 5555 อ่านแล้ว ขนาดตัวกรูเองอ่าน ยังนั่งฮาคนเดียวเลย

ไอ่สันดาล จะให้เฮียมาอัดตูดกรูซะแล้ว 5555

อย่าคิดนะโว้ย ว่าชายไทยอย่างผม จะมาได้กันง่ายๆ ขอฝากไปยังสาวๆด้วยเลยทีเดียว ฮา......

แต่ข้องใจ ป๋า นี่น้องเล็กโดนคนจะมายัดเยียดความเป็นผัวให้
    ยังมีอารมณ์ถ่ายรูปมาลงบอร์ดให้อีกรึ SO SAD มากมาย
    แต่ไอ่ลีลา คลึงแล้วโยกด้วย นี่มันคุ้นๆนะ ป๋า นะ 5555
    ไฟล์แนบ
    DSC06821.jpg 77K
  • อย่างที่อ.ยุทธบอกคับอย่าให้ผสมดีที่สุด...แต่ถ้าหลุดไปผสมกันแล้วนี่สิ ลองดูคับ .....

ส่วนตอนนี้พวกอาจารย์ ไล่ปล้ำใครคับ .... ตามผมด้วยนะ อิๆๆ จัดให้จุกท้องน้อยไปสักดอกนะคับ:027:
  • เก่งจังไอ้เหี้ยอ๊อฟ เสือกทุกเรื่อง ตอนนี้ยังจะมีใครสนมึงอีกว่ะ ไอ้กระจอก ไม่มีใครอยากคบกับมึงหรอกว่ะ กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • แปลกโว้ย !!! ผีตัวนี้ยังอยู่ได้อีกหรอ...หรือว่า .......................????

ไม่อยากยุ่งก็เฉยๆไปสิคับแบบนี้ที่บ้านผมเรียก ...... เรื่องชาวบ้านนะ อิๆๆ ผมก็ไม่ได้อยากเสวนา กับบุคคลตัวอย่างเช่นคุณสักนิด อิๆๆ
  • และอีกอย่างผมออกมาช่วยเสนอและบอกวิธีเลี้ยงให้ผู้เลี้ยงมือใหม่และไม่รู้จริงๆ..มันผิดหรอคับ

แต่ผมว่าดีกว่าผีจิตใจหดหู่แบบคุณนะ รู้ดีรู้ทุกเรื่อง เก่งทุกอย่าง แต่ไม่มีดีในทางสร้างสรรค์เลย อิๆๆ .....ที่สำคัญจะสังเกตุได้ว่าผีมาเป็น

เวลาๆแฮะ .....!!!.....หรือว่าผีไปร่วมงานล้างป่าช้ากับชาวบ้านบ่อยวะ......อย่าลืมแวะไปรับส่วนบุญเน้อ อิๆๆ

ส่วนเรื่องใครจะคบไม่คบก็ไม่ได้แคร์สื่อคับ สบายๆ เพราะไม่ได้ขายหมาให้พวกผีอยู่แล้ว 555 ...ระวังตัวเองให้ดีเหอะ !!! ว๊ากกกกก

...........................................:030: Off.RRK GrouP...วิ๊ดวิ้ว ..
  • กับกายเป็นการทะเลาะ ในบอดร์สาระซะงั้น แต่ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความรู้ผมนะครับ
    ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
  • เช็งเล็กน้อย:015:
  • ได้ข่าววงในแว่วๆว่าน้า OFFshokunkungfu จะโดนกระทืบเหรอคะ เอาใจช่วยคะน้า สู้ๆคร้า

น้า OFFshokunkungfu เห็นช่วงนี้แกตอบกระทู้คนโน้นที คนนี้ที คนดีๆแท้ๆไม่น้าทำกับแกอย่างนี้เลย
  • ส่วนตอนนี้พวกอาจารย์ ไล่ปล้ำใครคับ .... ตามผมด้วยนะ อิๆๆ จัดให้จุกท้องน้อยไปสักดอกนะคับ

^
    ^
    ^
    กูว่านะ หวยมันจะออกที่มึง เพราะทแม่งๆ แถวชานเมืองห่างจากกรุงเทพฯ 150 กิโล ! ว๊ากกกกกกกๆๆๆ นี้มันแถวเมืองกาญนี้ว๊า กิ้วกิ๊ว
  • เฮ้ย ขนติดปากมึงอ่ะ เลียออกซะ เดี๋ยวมีคนเห็น อายเค้า

เลียเพื่อหลบตีน แต่งานนี้กูว่าหลบไม่พ้น เคี๊ยกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
  • เฮ้ยน้าผีตัวบนอย่าไปว่าพี่อ๊อฟเขาอย่างนั้นซิครับ ที่พี่อ๊อฟเขาทำไปไม่เรียกว่าเลียหรอกครับ
    พี่อ๊อฟเขามีความจริงใจ เป็นคนดีจริงๆ หรือว่าน้าผีอิจฉาที่หมาพี่อ๊อฟเขาสวยที่สุด
  • พี่อ๊อฟเขาเป็นคนดีจริงๆนะครับ คนในกลุ่ม RRK ของเราเน้นเฮฮานะครับเลี้ยงหมาเพื่อความบันเทิงอย่างเดียว
    ไม่เคยคิดจะหากินกับหมาเลยแม้แต่น้อย ขอให้น้าผีเข้าใจใหม่ด้วยครับ
  • เอาละๆๆ ......ยอมๆๆแพ้แล้วพอแล้วกันสำหรับแฟนพันธ์แท้ผม โหๆๆสู้ไม่ไหวจริงๆ พอแล้วกัน อยากทำอะไรก็ทำกันไปเลยนะสู้ความเก่งของคนประเภทนี้ไม่ไหวแล้วคับ อิๆๆ เลิกแล้วต่ิอกันนะ ++++ ไปแล้ว 555 ....ยอมๆๆๆๆ:002: ใครทำอะไรู้ๆกันอยู่คับไม่จำเป็นต้องพูดหรือปกปิดไว้หรอกคับ ปวดหัวป่าวๆเที่ยวไหนต่อไหนก็พะวงกัน ไปเฮฮาให้สนุกกันเถอะคับ อ๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆๆ.............มัวแต่ดูหน้าจออยู่ได้ ...