ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลตัวนี้ทั้งจิ๋วแจ๋วและจี้ดดด
  • ชาวโปแลนด์คนนี้ชื่นชอบในวีดีโอที่ผมทำออกมาในงาน D-1 ปีที่แล้ว เลยทำออกมาเล่นคล้ายๆกัน
    แต่พิทของเค้าตัวนี้จี้ดสุดๆ เห็นแล้วอยากฝึกให้ได้แบบนี้มั่ง...

เชียงใหม่และจังหวัดใกล้เคียงอย่าลืมมิตติ้งวันจันทร์นี้หลังโลตัสคําเที่ยงตอน 4 โมงเย็นนะครับ...

http://www.youtube.com/watch?v=Bqlq3krFNPo
  • ครบ 3 จ จริงๆครับคุณ Tek แหล่มจริงๆ :021:
  • เลี้ยงพิตแค่ตัวเดียว และเลือกเอาเจ๋งๆ
    เพื่อมาฝึกแบบนี้ มีความสุขแน่นอนครับ
    มีกิจกรรมทำด้วยกันตลอดไม่มีเบื่อ
  • ชั่งได้ดั่งใจจริงๆๆเลยพิทของเขา ของเราทำไมมันพูดอยากจัง เยี่ยมครับ
  • มันส์ มาก คิดถึง เลมอน ทันที
  • ร้ายยย จริงๆคะ ^^
  • ใช่เลยครับ ร้ายสุดๆมีตัวนี้ตัวเดียวก็มันส์ได้ตลอดเวลา
    เมืองไทยเราพิทบูลรูปร่างหน้าตาอย่างนี้ 5,000 บาทยังไม่มีคนเอาเลย
    แต่ความสามารถของเจ้าตัวนี้และความผูกพันกับเจ้าของ เงินทองหาซื้อไม่ได้จริงๆ...
  • เย็น ๆ ขนาดนี้ฝีกแล้วสบายใจดี บ้านเราแป๊บเดียวมันก็หอบแล้ว ของเค้าไม่ต้องกลัวน็อคเลย
  • อากาศบ้านเราก็อย่างนี้ล่ะครับ ขนาดที่เชียงใหม่ว่าอากาศดี ตอนกลางวันเจ้าเบิกยัง
    ไม่ค่อยอยากเล่นนํ้าที่ห้วยตึงเฒ่าเลย แต่ตอนเย็นนี่สิ ว่ายไปกลับสามสิบสี่สิบรอบก็ยังได้...
    ไฟล์แนบ
    IMG_04212.JPG 55K
  • ห้วยตึงเฒ่าเนี่ยใหญ่มั้ยครับ ดูบรรยากาศดีมาก ผมเคยเอาหมาผมไปที่เขื่อนศรี ตื่นเช้ามามันไม่ทำอะไรเลย ประมาณว่ามองอยู่ที่น้ำ แล้วก็ร้องเหมือนคนจะลงแดง ถ้าปล่อยก็จะโดดลงทันที แล้วไม่ต้องเรียกนะ มันกินน้ำจนป่อง ประมาณซัก 2 ชั่วโมงเลย ถึงยอมขี้น ไปทะเลก็ประมาณเดียวกัน แต่ทะเลขี้นมาแล้วขี้แตกขี้แตน เจ้าเบิกมันโชคดีครับที่ได้ไปบ่อย ๆ
  • เมืองไทยน่าจะมี เจ้าโปลิส ของพี่อาทิตย์ ไม่เบาเลย
  • อ้ายเบิกฮูปนี้งามขนาด พี่เต็กถ่ายภาพสวยคะ แอบมาดูตลอด
    แล้วเอารูปอ้ายเบิกมาลงบ่อยๆนะคะ ชอบภาพนี้คะ ดูแล้วอย่างฮา อิอิ:m117:

:m071:
    เงินซื้อหมาสวยๆได้ แต่ซื้อการกระดิกหางของมันไม่ได้ ^^
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 101K
  • ขอบคุณครับน้อง varabee เจ้าเบิกโชคดีเกิดมาหล่อเลยได้แฟนคลับน่ารักๆอย่างน้องนี่ล่ะครับ...:020:

ใหญ่เหมือนกันครับคุณ bigben ลองเอาหมาเดินเล่นบริเวณเขื่อนสักพักจนมันหิวนํ้า แล้วให้มันกินนํ้าสะอาดก่อนลงเล่น
    ผมจะให้เจ้าเบิกจะทําอย่างนี้ทุกครั้งก่อนว่ายนํ้า จนมันไม่อยากกินนํ้าและว่ายนํ้าในห้วยเล่นอย่างเดียวครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05043.JPG 80K
  • หวัดดี ท่าน Tek ถ้าที่เบตง มีที่เล่นน้ำกว้างๆแบบนี้นะ ฮึ่มมม.ว่าแล้วก็คิดถึง Rip Red Lemon ทันที ส่วนไ อ้ ม้าแก่ มัสแต็งก์ ยังอยู่สบายดี คู่นี้เห็นน้ำเป็นโดด ไม่เรียกไม่กลับ หรอย สุดๆ นิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1856.jpg 43K
    DSCF1872.jpg 41K
    DSCF1860.jpg 41K
  • อ๊าาา อยากพาลูกสาวเราไปเล่นนํ้ามั่งวุ้ย
  • เจ๋งจังครับ
  • 555 หมาดำ เก่งเป็นธรรมดา 5555