ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• "Big Business" For sale. USD 2,000 plus shipping
    He is off Shorty Boy x Roxa(Lil'Ro Daughter) Now his 4-month-old.
    If you like big bones,Short back And very muscular.Please talk to me at E-Mail bullrockkennel@hotmail.com

Thank for looking
    Chicano..
    ไฟล์แนบ
    Big Business 12.jpg 108K
  • 15000ขาดต้วคับ
    โทรมาคับ

0891740663

แม็คคับ
  • Compact female For sale..!!
    Both her is off Scarface( Kato son) x Roxy storm( Kumala Daughter) Both her get blood line from 3 x Cairo, Shortshot, Rolin, Mighty joe young... So her is very exclusive blood. Now her 3-month-old.She registered UKC and TKC If you want it.
    If you wish dogs Compact bully And The short .Both pups are $1,200 and $1,000 Price is not to Expensive for economic status now .For any more Questions at E-Mail bullrockkennel@hotmail.com

Thank for looking
    Chicano..
    ไฟล์แนบ
    female2-1.jpg 65K
    JK4.jpg 73K
  • คิดถึงวะสหาย :020:
    ไฟล์แนบ
    DSC019772.jpg 79K
  • ส่งนอกด้วย
  • 2000 us ครับ หมื่นห้าเค้าคงจะโทรหรอก คุณแม็ค..

ตัวเกือบแสน!!
  • เยาวชนดูอยู่เป็นตัวอย่างที่น่าเลียนแบบมากเพราะว่ามันโครตเท่เลย ปากคาบบุหรี่อีกมือถือปืน เจ๋งสุดๆ
  • เยาวชนสมัยนี้ฉลาดขึ้น แยกแยะได้ครับ
  • :063:อกกว้างดีจัง
  • น้าบิว ฮาราจูกกู้ พี่เอากระทู้นี้เป็นกระทู้หลักของกลุ่ม BB เลยนะครับ
    ทำลิงค์ไว้ให้แล้ว มีอะไรก็อับเดทลงมาตรงนี้เลย ส่งURL ให้เมืองนอกก็ใช้อันนี้ก็แล้วกัน
    เมื่อวานส่งฝรั่งโทรไปหาหนึ่งคน ไม่รู้ว่าได้โทรไปหรือเปล่า เขากำลังมองหาหมาบูลลี่อยู่
  • :063:หมาสวยว่ะ พี่บิว
  • ขอบคุณ..พี่มาร์คสำหรับพื้นที่อันมีค่า สิ่งที่ผมเสนอ และ พี่มาร์คสนองให้นี้ พวกเรามิได้มีเจตนาจะทำเกินหน้าเกินตา หรือ กระแดะ ใช้ภาษาอังกฤษไม่ใช้ภาษาไทย แต่ต้องยอมรับว่า พิทบลู หรือ บลูลี่ บ้านเราเป็นที่ต้องการของชาวต่างชาติมากขึ้น ทั้ง แถบเอเซีย,ยุโรป และตะวันออกกลาง ซึ่งเค้าอยากได้รายเอียด-ข้อมูลของตัวสุนัขนั้นๆซึ่งไม่ใช่ภาษาไทย
    และอีกอย่าง การที่พี่มาร์คทำลิ้งค์ถาวรให้นั้นก็เพื่อความสะดวกในการเข้าชมและเป็นการง่ายในการส่งลิ้งค์ให้กับลูกค้าชาวต่างชาติ,หวังว่าเพื่อน-พี่-น้อง ทุกท่านคงเข้าใจนะครับ

ขอบคุณครับ..
  • โว๊ะๆๆๆๆ โวยยย ตื่นเช้าเป็นด้วยหรือวะ
  • Thank a lot brother Mafia .
  • Thank You for the invitation to this awesome forum !!!
    Thank You Very Much Brother Chicano.
    Beautiful puppies my Brother
    I see tou soon
    Marco
  • VERY NICE PUPS BRO !!! :o048:
  • very nice pups;;;;;
  • แหลมมมมมมารายงานตัวครับบบบบ
  • ลูกหมา สวยมากครับ :m001:
  • Thank you so much Brother Marco for comment my dogs.
    People on this board want to see checkmate.What would you tell them..??
    Ps. Big Chill is my username on this board,Chicano = Big Chill / Big Chill = Chicano... lol, lol

Chicano..
    ...........................................................................................................

Mr.Marco แห่งคอก Suarezbulls คือ Breeder ที่มีชื่อเสียงอย่างมากในอเมริกา และเขาผู้นี้คือเจ้าของซุปเปอร์สตาร์ตัวดังอย่าง Paco,Victorious,Checkmate,Senpay,Gargoyle ที่หลายท่านคงรู้จักกันเป็นอย่างดี และเร็วๆนี้เขาจะมาเมืองไทยพร้อมสุนัขคู่ใจอย่าง ABKC Champion Flawless Checkmate ท่านที่อยากยลโฉมเจ้า Checkmate หรือพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับ Mr.Marco ผมจะบอก วัน/เวลา ผ่านทางกระทู้แห่งนี้ให้ทราบอีกทีนะครับ.
    ไฟล์แนบ
    038_cabeza_cut.jpg 25K
    221_checkmate_1.jpg 30K
    RED2043.jpg 75K
  • Buffalo bone pattaya รายงานตัวแล้วครับ
    BUFFALO BONE NEVER DIE :059:
  • :059:
    ไฟล์แนบ
    SHOW.jpg 83K
  • น้าเรกไปดูแลกระทู้ของท่านนะ ทำไว้ให้แล้ว
    เอาพริตตี้มาลงเยอะๆนะ
  • ป๋า...เอาพี่เรกรวมไว้ในนี้เลยครับ กลุ่มยังไม่แตก แยกกันได้ไง 555+
  • ได้ งั้นเอาของน้าเรกออกนะ เห็นแกอยู่พัทยา นึกว่าแยกกัน

งานนี้ให้เครดิส บีบีอยู่อันแรกเลยนะเนี่ย ในฐานะคนล๊อบบี้
    ทำแบบนี้รับรองกระทู้ไม่มีตก ไม่ต้องคอยอับกระทู้ด้วย มีอะไรก็เอามาอับเดทบ่อยๆก็แล้วกัน
    และกระทู้ในกลุ่มนี้ไม่มีวันหมดอายุด้วย แต่อันไหนไม่เคลื่อนไหวนานเกินไปขออณุญาติถอดออกนะครับ
  • คร๊าบบบบบบบบบบ..
    ขอคุณอย่างสูงลิ่ววครับท่าน.

ปล.ล๊อบบี้..ว๊ากกกกกกก..!! 5555+
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ตามนั้นครับ
    ล้อบบี้ 5555+:059:
  • :062::062::062::063::065::067:
  • From: THE ลื่น คำสิงห์ BUFFALO BONE THONBUREE
    มารายงานตัวครับ...อิอิ
  • YO ZUP !

GOF BUFFALOBONE SOUTH IN THE HOUSE HOMIE !!!!!!!!!!

กอฟ บัฟโฟโร่โบน รายงานตัวครับผม

" We are the old school bully breeder " ...... ^^ ..... so it is kool to play in this old school webboard "

So all the Fan plzz make some noise ..... woooo hooooooo !!!
    ไฟล์แนบ
    otto_newbw.jpg 86K
  • BIGBUNG BUFFALOBLUE KENNEL BUFFALOBONE BLOODLINE

รายงานตัวเช่นกันครับ
    ไฟล์แนบ
    S10372953.jpg 82K
  • พี่น้องครับ เก็บตัวไหนดีหว่า??????:059:
    ไฟล์แนบ
    zz592.jpg 73K
    zz58.jpg 89K
  • มันใกล้เคียงกันมาก ดังนั้นเก็บสองตัวเลย เย้ๆๆๆ
  • Bro Rek ..You keep 1 dog and I keep lt 1 dog..! All finished with happiness.

Brother Mafia ..do you think i tell him is ok..?? lol
  • ซ้าย กระบอกปากใหญ่ กว่า หน้าหักมากกว่า เชื่อพจน์อานนท์
    ไฟล์แนบ
    swsw.jpg 24K
  • Buffalo Bone กลับมาสู่บ้านหลังเดิม บรรญกาศเก่าๆจะกลับมาอีกครั้ง.!

จุดยืนเดิมที่สูญเสีย มันเลยทำให้คนเสียศูนย์
    เงิน และ ความอยาก มันทำให้คุณลืมคนรอบข้าง
    ความรู้สึกดีๆที่เสียไป ด้วยคำพูดไม่กี่คำ หรือ การกระทำบางอย่าง
    มันยากเหลือเกินที่ "เรา" จะกลับไปได้เหมือนเดิม

B.B จะขยับปีกอีกครั้งในบ้านที่เราเกิด..Pitbullzone.com

Buffalo Bone Crew
    ไฟล์แนบ
    333.jpg 63K
  • เก็บตัวซ้าย น้าพี่เรก...:063::063:
  • ตัวซ้ายเนี่ยเหรอ..??
    ไฟล์แนบ
    IMG_9465.jpg 114K
  • 5555+ ยังไงวะเนี่ย big chill:059:
    ไฟล์แนบ
    texasbullybowl009[1].jpg 78K
  • พี่ บิว ขอเบอร์ โทร ด้วยพี่.....................ของ จวน จี ฮุน นะพี่ :013: พี่ บิว บายดีนา เพิ่งคุยกับ บิ้กบัง เมื่อเที่ยง เสียงหล่อชิป.
    ไฟล์แนบ
    20090703184934_Picture%20273_1.jpg 55K
  • ถ้าไอ่บังเสียงหล่อผมก็โคตรหล่ออ่ะเด่ะ ท่านตี๋... 5555+
    084-9417278
  • สวัสดีชาว BB.ทุกท่านนะครับ
  • สมชื่อจริงๆ ไอ้แหลม

กิ่งทองใบตำแย จะถ่ายรูปคู่ แต่มันแหลมเข้ามาจนได้
  • กราบสวัสดีแทบหว่างไข่เหี่ยวๆครับท่าน.!
  • FANATICPITSKENNEL BB.CREW รายงานตัวครับ .. BUFFALO BONE RETURN !!!!

MARCO SUAREZBULLS "WELCOME TO BUFFALO BONE CREW"

ลุงเรกขายไปให้หมดเลยครับ เก็บเฉพาะตัวที่ขายไม่ออกพอ

5555555*
    ไฟล์แนบ
    Cox2.jpg 80K
  • สวัสดีครับพี่น้อง BB ทุกๆท่าน
  • หวัดดีครับเหล่าทวยเทพทั้งหลาย ห้องนี้คุยกันโคตรมันเลยว่ะพี่
  • เข้ามารายงานตัวด้วยคนครับ
  • รายงานตัวกันครับรึยังครับ..รถจะออกแล้วววววววว