ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE " TUGGBOAT" ...OPEN FOR STUD BY EPK!
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซนกันอีกครั้ง
    ครั้งนี้ขออัพเดทรูปล่าสุดของ TUGGBOAT ซึ่งเป็นพ่อพันธ์ของทางคอก EPK ให้ได้ชมกัน สำหรับข้อมูลคร่าว ๆ ของสายเลือด TUGGBOAT คือ เป็นสาย GOTTI LINE 50% และ RAZORE EDGE 50% ซึ่ง TUGGBOAT เป็นทายาทโดยตรงของ JAMMER พ่อพันธ์ตัวดังอีกตัวหนึ่งของอเมริกา ส่วนสายทางแม่คือ BOOGER ซึ่งเป็นสาย GOTTI LINE 100% ที่เป็น DOUBLE MONSTER มาแล้ว ซึ่งแน่นพอสมควร ขณะนี้ทาง EPK เปิดบริการรับผสมให้สำหรับพี่ ๆ ท่านใดที่สนใจ และต้องการหาพ่อพันธ์บูลลี่สายกล้ามเนื้อจริง ๆ ทาง EPKมั่นใจว่า TUGGBOAT น่าจะเป็นหนึ่งในตัวเลือกที่ดีที่สุดตัวหนึ่งของพ่อพันธ์ให้กับท่านได้ หากต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติม โทรสอบถามได้ที่ 087-6898399

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่แวะเยี่ยมชมกระทู้ รวมถึงแสดงความคิดเห็นเข้ามา และขอขอบคุณ ๆ มาร์คสำหรับเนื้อที่ประชาสัมพันธ์ในบอร์ดด้วยครับ :039:

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL) :065:

หมายเหตุ: สำหรับรูปแรกขอโชว์ Front ให้ดูกันก่อนครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    TUG_BD.jpg 86K
  • รูป 2 ขอโชว์ ด้านข้าง(SIDE SHOT) โดยเฉพาะกล้ามเนื้อหัวไหล่ครับ...:017:
    ไฟล์แนบ
    TUG_BD2.jpg 86K
  • ตอนนี้มาดู TOP VIEW โชว์กล้ามเนื้อหลัง และหัวไหล่ด้านบนกันบ้าง..หนังบางทั้งตัวครับ :017:
    ไฟล์แนบ
    TUG_BD3.jpg 91K
  • มาดูอีกมุม...กล้ามเนื้อสโพกครับ :017:
    ไฟล์แนบ
    TUG_BD4.jpg 98K
  • มาดูด้านหลังกันบ้าง...โครงสร้างโดยรวมประมาณนี้ครับ :021:

สำหรับท่านที่สนใจจะใช้บริการ TUGGBOAT ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ตามเบอร์ที่ให้ไว้

ขอบคุณครับ :065:
  • ภาพด้านหลังครับ...:021:
    ไฟล์แนบ
    TUG_BD5.jpg 95K
  • คุณตู่ ผมปักหมุดคอกของคุณตู่ไว้ให้แล้ว อยู่ที่เมนูด้านข้างซ้ายมือครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณมาร์ค...ดีใจจังครับมีห้องเป็นของตัวเองแล้ว :005:
  • จ่ายค่าเช่าด้วยน่ะพี่ห้องไม่ฟรีชั่วคราว 3ชั่วโมง 200 ค้างคืน500 มียาสีฟันผ้าห่ม รายเดือน3000ถ้าไม่อยากเสียตังค์เอาลูกหมามาแลกตัวนึง
  • 555! เฮียเหลียงก็ทำเป็นว่าไป แต่ผมมีเด็ดกว่านี้ให้ลองพักฟรีก่อน 1 เดือน ถ้าไม่มั่นใจต่ออีกเดือนก็ได้ พกของมาได้ถ้าไม่มีเดี๋ยวจัดให้เป็นบริการเสริมสำหรับเฮียเหลียงโดยเฉพาะ สนปะครับ :021:
  • :063::063::063: ... TUGGBOAT นี่สุดยอดจริงๆคับพี่ตู่ ... ถ้าไม่ลำบากขอชมรูปพ่อแม่เขาหน่อยนะพี่ :019::019::019:
  • เฮ้ย ลำเอียงแล้ว สกูบ้าพิต เขาทำอะไรเป็นทีม จัดให้ก็ต้องครบคนหน่อยครับ

เปิดห้องแล้ว ไม่เข้าไปดูแล ปล่อยห้างร้าง ไม่ได้นะครับ เดี๋ยวผีเข้าไปสิง ฮ่าๆๆๆ
  • อ่านแล้วน้อยใจเลยนะเนี่ย จัดให้เฮียเหลียงคนเดียว

ตัวเค้าก็มีหัวใจนะ คนนั้นเค้าถนัดโรงแรม ก็ให้เค้าโรงแรมไป

ส่วนผมพวก SAFE HOUSE นี่ชอบส่วนตัวดี

แต่เอ๊ะ พี่มีได้ไง แปลกๆนะ 555
  • อ้าวเฮ้ย..!! ทีมี แจก แถม โปรโมชั่นดีๆ อย่างเงี่ยไม่เรียกไอ่เหลียง เพื่อนระยำ.!!

น้ายุทธ มาไม่ต้องน้อยใจเดี๋ยว บิว จัดให้มีอยู่สิบกว่าห้องอยู่ไม่ไกลด้วยเลือกตามใจชอบอยากได้ห้องไหน สนใจติดต่อ มักฐายก จำเริญ วัดธาตุทอง...
  • อารายว่ะนั่นแห่กันมาบานเลยอดแน่พี่ตู่ไว้ผมโทรหาเรื่องที่พี่กระซิบของชอบ ลูกฮิตแมนสวยมากโคตรชอบไม่มีตังค์ซื้อ

ไอ้บิว ไอ้หน้าด้านเค้าชวนผมคนเดียวโว้ย
  • เออ..กรูจะได้รู้ว่าพี่ตู่เค้าเห็นมรึงดีกว่าผม พี่ตู่ครับตัดแว่นแล้วมามองมันดีๆอีกทีก็ได้นะครับ ด้วยความเคารพ
  • จะจองไปทำแมวไรน้าบิว ศาลาอะ ยังไม่สวด

ผมเคยคิดอยากตายนะน้าบิว แต่พอดีมีผู้ชายในนิมิตรมาบอกผมว่า คุณยังตายไม่ได้
    หน้าที่ของคุณที่ต้องมอบความสุขให้สาวๆยังไม่มีคนมาทำหน้าที่ต่อ คุรต้องสู้ต่อไป ผมจึงต้องอยู่คู่กะโลกใบนี้ไง
    ไฟล์แนบ
    IMG_8346.jpg 88K
  • โอว์..ใช่เลยเหมือนกันเปี๊ยบบบ..!! ชอบมีคนๆนึงกระซิบอยู่เสมอว่า "มรึงยังตายไม่ได้" ใช้หนี้ช้านนนนก่อนค่อยไป 5555+
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 120K
  • เปิดราคาผสมเท่าไหร่คับ