ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

B.B Crew Return to hometown.
  • Buffalo Bone กลับมาสู่บ้านหลังเดิม บรรญกาศเก่าๆจะกลับมาอีกครั้ง.!

จุดยืนเดิมที่สูญเสีย มันเลยทำให้คนเสียศูนย์
    เงิน และ ความอยาก มันทำให้คุณลืมคนรอบข้าง
    ความรู้สึกดีๆที่เสียไป ด้วยคำพูดไม่กี่คำ หรือ การกระทำบางอย่าง
    มันยากเหลือเกินที่ "เรา" จะกลับไปได้เหมือนเดิม

B.B จะขยับปีกอีกครั้งในบ้านที่เราเกิด..Pitbullzone.com

Buffalo Bone Crew
    ไฟล์แนบ
    00000.jpg 67K
  • ซวยล่ะ ควายจะบิน บินไปไหนกันอ่ะบ่นไรอ่ะน้อยใจอะไรหรือ ฮือออ
  • กลับมาสู่อ้อมอก ของพี่เถิด

พื้นที่แห่งนี้ใครๆก้รู้ว่าเรารักกัน แต่อย่าเปิดชายโครงนะ

หวดๆๆๆๆๆๆๆๆ ยินดีต้อนรับ
  • ก่อนบิน เล็มขนหน่อยน่ะใต้ซอกรักแร้อ่ะ ทุเรศฉิบหาย 555
    ไฟล์แนบ
    DSC0197722.jpg 79K
  • Buffalo Bone returned to the original house. Original odor will come back again..!!

Position was lost. It makes people lose all centers.
    Money make you forget someone else.
    Feel good lost. With few words, some words or actions.!
    It exceedingly difficult to "we" will return to normal.

BB plume will again occur in our homes .. Pitbullzone.com.

The Buffalo Bone Crew.
  • จุดยืนเดิมที่สูญเสีย มันเลยทำให้คนเสียศูนย์ เงิน และ ความอยาก มันทำให้คุณลืมคนรอบข้าง แปลว่าไร

ใครทำอะไรให้เสียใจน่าสงสาร อธิบายมาดิไม่ต้องร้องไห้
  • จุดยืนเดิมที่สูญเสีย มันเลยทำให้คนเสียศูนย์ : อะไรสักอย่างที่เสแสร้ง หรือ แกล้งกระทำ พอถึงเวลามันจะเสียศูนย์หรือสมดุลย์ เพราะมันไม่ใช่ตัวคุณ

เงิน และ ความอยาก มันทำให้คุณลืมคนรอบข้าง : คนที่ไม่มีเงิน อัดฉีด ยากที่จะได้การสนับสนุนจากคุณ เพราะแค่เงินตัวเดียว..!!
  • ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่คำพูดโดนมาก ๆ :006:

"จุดยืนเดิมที่สูญเสีย มันเลยทำให้คนเสียศูนย์
    เงิน และ ความอยาก มันทำให้คุณลืมคนรอบข้าง
    ความรู้สึกดีๆที่เสียไป ด้วยคำพูดไม่กี่คำ หรือ การกระทำบางอย่าง
    มันยากเหลือเกินที่ "เรา" จะกลับไปได้เหมือนเดิม"
  • คุณ bigchill ชี้ชัดๆ ไปเลย ระบายไปเลย... คิดว่าหลายคนพร้อม
    ที่จะรับฟัง ถ้ากลัวพาดพิง ใช้อักษรย่อหรือชื่อสมมุติก็ได้ เปิดปากเลยเร้ว......
    เ่อ่ยปากหน่อยเร้ว.... อยากรู้ คับอกคับใจอะไร บอกหน่อยเร้ว.....
    ขออภัยไม่ได้ป่วนอะไร แค่อยากรู้ปัญหาของคุณ bigchill เพื่อจะได้เก็บไว้
    เป็นอุทธาหรณ์สอนใจตัวเองก็เท่านั้น......................................
  • oh no sorry หลายๆ bigchill ผีข้างบน ถามเจ้าของกระทู้ คุณ boss_member Buffalo Bone Crew นะ
  • วางสายจาก บิ้ก บัง เมื่อเที่ยง คุยซะหูชา เลย.คนไรวะ นอกจากหน้าตาดี มีหมาสวย รวยเพื่อนฝูง เสียง ยัง หล่อ ชิปเป้ง
  • คนดีมากๆทีนิสัยเลว กับ คนเลวมากๆที่นิสัยดี คุณจะเลือกคบใคร
  • ** อย่าเยอะไอ้แหลมๆๆๆ เดียวโดนคิน สะพานใหม่เล่นนะเพื่อน

รุ่นใหญ่โว๊ยๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC09037_resize.JPG 67K
  • LAEM_SAUNLUENG [ แหลม สวนหลวง] 5555+:059:
  • พี่ เรก บายดีนะพี่ เอารูป พริตตี้+บูลลี่ มา ลง มั่งดิพี่.
  • :m008: สวัสดีครับ "เพื่อนๆพี่ๆน้องๆบีบี แอนด์พี่ตี๋มัสสะแตง "
    เดี๋ยวปักหมุดเล่นกะเค้ามั่งดีฝร่า ... !!! :m019:
    .................. จากหมอตั้ม กะ ป๋าลิ๊งค์พิ๊งค์เลดี้ ณ.infinity
    ไฟล์แนบ
    LI.jpg 86K
  • และแล้ว BB ก็กลับมาผงาดบ้านหลังเดิมอีกครั้งนึง อยู่ได้ทุกที่ แต่อยู่แบบเสแสร้ง ที่คอยต้องสวมหน้ากากเข้าหากัน มันน่าเบื่อครับ !! อยู่แบบตัวตนที่แท้จริง มันน่าสนุกกว่าเยอะ
  • แหมทำปากหวานน่ะไอ้จอมโจร I love you เห็ดหอมเอ้ย
  • จอมโจรฉันรักเธอพี่เหลียงชอบโจรเหรอครับ
  • นั่นกรูนึกแล้วว่าจักรมันสวมหน้ากากอยู่ เดี๋ยวมันถอดมาแล้วมรึงก่ะกรูจะหนาว..!
  • มาร์คมาเฟีย บอกไว้ว่า เล่นอย่างไรก็ไม่ล่ม เวปนี้

BB กลับมาจากเมืองพม่ารามันแล้ว ให้มันรู้ไป ว่าเวปนี้จะไม่ล่ม

กลับมาไม่ธรรมดา เอาไพล่พลมาเสริมทัพอีกเพียบ 555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_83583.jpg 111K
  • BB.มาแล้วโว้ย มามามันส์กัน:059:
    [ เฮียเหลียงโคตรหล่อเลยว่ะ] 555+
  • มาช้านะเนี่ยพี่เรก..555+ถ้าไอ้เหลียงหล่อ ผมนี่ก็ กาย วัฒนพานิช เลยดิ่..?
  • กำลังจะลืม เห็นรูปพริตตี้เหล่านี้อีกครั้ง เลือดคลั่งในสมองวะ
  • บิวมึงพูดอะไรออกมากล้าเนอะไอ้หน้าด้าน พี่เรกไม่เอาน่ะอย่าพูดดังเดี๋ยวมีใครได้ยิน
  • นี่ไง คลั่งทะลัก.!
    ไฟล์แนบ
    IMG_83073.jpg 106K
  • หมอตั๊มกับป้าลิงค์ HBK จะปักหมุดบ้าง ก็ขอมาได้นะครับ

วันนี้ป้าช้าแตก กระทู้ฮ๊อตจริงๆ
  • พี่ หมอ รูปพี่ ลิ้งค์ โครต ใสเลย 555 นั่นไง พี่ หมอ พี่ ลิ้งค์ ป๋า มาร์ค ให้พื้นที่ แล้วพี่.
  • หมอตั้ม กับ ป๋าลิ้ง ไม่ต้องห่วงครับ hatyai team มากันครบเซ็ต

พี่เหลียงใครว่ะ จอมโจร i love you ... 5555

GOF BB

ps พี่ตี๋ และทุกท่าน หวัดดีครับ
    ไฟล์แนบ
    edge graphic.jpg 59K
  • สังเกตุที่มือไอ้โจรตัวนี้มีจะมีสัญลัษณ์ไปไหนมันจะทำมือ ไอเลิฟยูตลอด รู้ยังซื่อบื่อน่ะนั่น
  • กร๊ากๆๆๆๆ ตูรู้แล้ว จอมโจร I Love U
  • รู้แล้วเหรอ..?? ว้าไอ้เหลียงใบ้ให้มันยากกว่านี้ได้มะ..
    ไฟล์แนบ
    Devil%20horn06.jpg 44K
  • 555 คิดได้ไงวะเนี่ย เฮียก็ไปล้อพี่เค้า

พี่จักรอย่าไปโมโห คิดซะว่าคนที่ไม่มีความรักในจิตใจ ไม่มีทางเข้าใจหรอก :026:
  • เฮ้ย!!!!ดูดิ Big chill จะฆ่าผมช่วยด้วยๆๆ:059:
    ไฟล์แนบ
    rek[1].jpg 120K
  • จอมโจรไอเลิฟยูที่ว่าเก๋า มาเจอจอมโจรเลียรักแร้ บิ๊กชิวเพื่อนผมหน่อยเป็นไง 5555555555

อ๋อ !!!!..... มาแล้วนี่หว่า จอมโจรไอเลิฟยู อยู่พร้อมหน้า กับจอมโจรเลียรักแร้เลย เอากันเข้าไป
    ไฟล์แนบ
    dfghty3.jpg 59K
  • แล้วท่านล่ะ .... บิกบัง จอมโจรรัดหนังยาง

5555
  • 555+จอมโจรรัดหนังยาง แจ่มมากกกกกกกก

ไอ่กอฟ สาดดดด เนียนเลยนะมรึงเอาไงโทรมาด้วยกรูจะเก็บยึดเข้าคลังแล้วนะโว๊ยย..!!
    ไฟล์แนบ
    32002.jpg 45K
  • แล้วพี่กอร์ฟ ท่านเป็นจอมโจรไรกธเค้าหรือเปล่าอ่าครับ 55555+
  • พี่มาร์คครับขอชื่อเทห์ๆกว่านี้ไม่ได้เหรออออออ
  • ตั้งแล้วก็แล้วไปดิ อย่าเรื่องมาก ชื่อนี้เท่ห์สุดๆแล้ว
    หรือจะเอาเป็นไอ้ห้อยกับไอ้โหนวะ
  • อะจ๊ากกกกก ชื่อนั้นไม่ไหววววววววววว