ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • มิตติ้งเมื่อวานนี้สนุกสนานตามภาษาคนรักพิทบูลเช่นเคย ขนาดคืนวันจันทร์ก็สังสรรค์กันได้อย่างเต็มที่
    เบียร์หมดไปไม่รู้กี่ลัง ขอบคุณทุกท่านที่นำเบียร์มาพลัดกันสมทบรอบดึกอยู่เรื่อยๆนะครับ

เนื่องจากพิทบูลเชียงใหม่โตได้เร็วและมีสมาชิกใหม่เพิ่มมากขื้นในแทบทุกๆมิตติ้ง ขอเชิญพี่ๆน้องๆชาวล้านนา
    ช่วยแนะนำหมาตัวเองอีกรอบ เพื่อที่เป็นการทำความรู้จักและสนทนากันได้ดียิ่งขื้นในครั้งต่อๆไปครับ

ขอบคุณพี่ Mark มากๆที่ทำให้เราทุกคนมีความสนุกในบอร์ดที่ครบวงจรแห่งนี้ครับ... :020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02974.JPG 113K
  • เจ้าของชื่อเต็ก หมาเป็นบูลลี่อายุ 15 เดือนชื่อเจ้าเบิกครับ...
    ไฟล์แนบ
    Burgh Latest.JPG 88K
    DSC05134.JPG 101K
  • หวัดดีท่าน Tek เห็นชื่อกระทู้แล้ว มารอชม หมาแดง ก่อนเลย
    ไฟล์แนบ
    fronttank.jpg 32K
    Ricoandversacesunnyday1951.jpg 52K
    033.jpg 86K
    SOUTHERNREBEL.jpg 39K
    diva2020hitler20and20madiera20.jpg 58K
  • สวัสดีครับคุณตี๋ แดงๆกันทั้งนั้น ไม่เชื่อดูรูปนี้สิครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC02960.JPG 96K
  • oh wowwww จัดมาอีก นักๆ เลย ท่าน
  • เมื่อวานนี้มัวแต่ดื่มกัน ไม่รู้ฟื้นกันหรือยัง ใครแอบถ่ายรูปไว้เอามาโชว์กันหน่อยครับ...
  • ดีคับพี่เตก ผมชื่อเบสนะคับที่น้องหมาชื่อ ลูแปง
  • 5555 เสียดายจังไม่ได้ไป ติดงานครับ คงเมากันไปตามระเบียบ เลยใช่ไหมครับ งานหน้าค่อยว่ากัน

แล้วพี่เล็กไปอะเปล่าเอ่ย ........แหล่มไหม พี่เล็ก ????
    ไฟล์แนบ
    re-IMG_3243.jpg 124K
  • สวัสดีครับน้องเบส ว่างเมื่อใหร่เอารูปลูแปงมาอัฟมั่งนะครับ

น้องโจ พี่ก็คอยอยู่ราวๆสองทุ่มกลัวว่าลําปางมาดึกเช่นเคย
    ดื่มจนมึดมองกันไม่เห็น เลยต้องไปหาที่สว่างๆเมากันต่อ
    แต่จัดครั้งหน้าจะเป็นเสาร์อาทิตย์แน่นอนครับ...
  • พี่ tek นอนดึก เหมือนกัน แฮะ ผมนึกว่าจะไม่มีใครมาตอบกระทู้ละ...........
  • ท่านใดมีโครงการจำหน่ายลูกred noseมั้งครับ ยังไงรบกวนช่วยลงไว้ทีนะครับ เชียงใหม่เหมือนกัน

note1412_yoyo@hotmail.com
  • วันก่อนไปค่ำหน่อย เหนเพื่อนบอกว่าเริ่มกลับกันหมดแล้ว

ไม่ค่อยกล้าเข้าไปคุย เหนอยุ่เปนกลุ่มๆ ไว้ครั้งหน้าค่อยเจอกันใหม่นะคับ.
    ไฟล์แนบ
    IMG_61693.jpg 78K
  • TEK ตกลงลูกใครเฉลยยัง
  • ท่านใดมีโครงการจำหน่ายลูกred noseมั้งครับ ยังไงรบกวนช่วยส่งรูปให้ทีนะครับ ราคาด้วยยิ่งดีครับขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ เชียงใหม่

krozero_yo@hotmail.com
  • ยังเลยครับเฮียเหลียง ค่อยๆเฉลยที่ละตัวมันส์ดี...

ไม่ต้องอายครับ เราเกาะกันเป็นกลุ่นเล่นๆอย่างนั้นละครับ แต่ก็สลับกันไปมาทั้งคืน เชียงใหม่เราเข้ากันได้หมด ไม่ว่าจะหมาโชว์
    หมาลาก บูลลี่หรือหมาแดง ขอให้ใจรักพิทคุยกันได้เรื่อยๆ ครั้งหน้าถ้าไม่กล้าเข้าไป มาคุยกับพี่ก่อนก็ได้เดี๋ยวพาไปทําความรู้จักกับหลายๆคนให้ครับ...
  • เอ้าาา หมาแดงขายดิบขายดีเหลือเกิน สงสัยเจ้าเบิกต้องสู้กับล้านนาหมาแดงต่อไปซะแล้วงานนี้...:020:

ปรกติพี่นอนราวๆเที่ยงคืนครับน้องโจ
  • จ้า!! รับทราบพ่อมนุษย์ค้างคาว ค้างคืนด้วยเปล่าเพ่!!
  • เสียดายอยู่ได้ไม่ดึกสองเสือติดเรียน หมุดปักผมเริ่มดำเนินการก่อนแล้วเน้อ เจอครั้งหน้าจาได้ใช้กัน
    ไฟล์แนบ
    DSC007201.jpg 36K
    GetAttachment1.jpg 26K
  • อยากเห็นเจ้าข้าวตังอ่ะครับ ใครถ่ายรูปไว้มั่ง
  • ได้ทำงานเลยอดไปเลย ครับพี่ ไว้มิตติ้งหน้าคงได้ไปแจมครับ
    ช่วงนี้คิงคองฟิตหนัก เตรียมพร้อมก่อนเป็นเจ้าบ่าว เอิ๊กๆ ๆ ๆ
  • หวัดดีคับ:059:
  • จ๋าวๆเจียงใหม่ มีบ้างมั้ย เค้าว่าที่นั่นสาวๆน่ารัก อยากรู้ว่าจิงเป่า
  • ส่วนบ้านหนูแบ่งลูกแยกบ้านกันแล้ว555
    แอมป์ เลี้ยงเจ้า Dirty ส่วนแก็ป เลี้ยง Dude(อ่านว่า ดู๊ด นะ ไปโรงบาลหมออ่าน ดูดี้....ผ่าง!!หมอไม่แนวเรยย..)

ปล.1 ลาบอีสาน กับต้มยำ ที่ออฟฟิตพี่ใหญ่ ทำหนูท้องเสียไปสองวัน...แต่อร่อยยยมากกกกก....ฮาา..
    ปล.2 ตอบพี่ yut_scubapit นะคะ ว่า จริง!!!! คอนเฟริม..5555
    ไฟล์แนบ
    dude4.jpg 71K
    8419_291172345135_695110135_9430612_529670_n.jpg 45K
  • หมาที่คุณ rubber rabbit ลง สวยครับ ขอทราบสายด้วยได้มั๊ยครับ.
  • รับทราบครับผม !!:015::067:
  • แบบนี้เลยพี่สมพงษ์
    ไฟล์แนบ
    13012010675-001.jpg 76K
  • หัว 3.5" ส่วนหมุนรอบ 3"
    ไฟล์แนบ
    13012010676-001.jpg 77K
  • :ผมอยู่เชียงใหม่เหมือนกันครับ

เลี้ยงพิทบลูแต่ยัง3เดือนอยู่เลย

มิทติ้งคราวนี้ไม่ได้ไปแต่คราวหน้าผมไม่พลาดครับ:001:

จะติดตามข่าวคราวจากในเว็บครับ:m001:
  • อ๋อ!!!ลืมบอกไป ของผมไม่ใช่หมาแดงไปได้ป่าวครับ???
  • พี่เล็กคับแบบหมุดเข้าท่าคับขออนุญาติเอาแบบไปทำนะคับท่านพี่ ส่วนแดงๆกำลังลุ้นอยู่ผสมติดไม่ติด
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02512.jpg 57K
  • ดู๊ด มาจากคอกคุณต้นน้ำเชียงรายคะ
  • มาได้แน่นอนครับคุณ abony หมาผมสีบูลยังไปร่วมสนุกทุกๆมิตติ้ง เจอกันครั้งหน้านะครับ

ขยันกันจริงๆอ้ายสมพงษ์ น้องเล็กเจ้าของหมาแดง ทําหมุดเพื่อเจ้าเบิกด้วยนะครับ ไว้วันไหนไม่มีสาวมาจูงให้...:020:

คอนเฟิร์มเช่นกันครับเฮีย Yut...
  • สวัสดีครับพี่แรก สบายดีนะครับ...

น้อง Champ เจ้าคิงคองพลาดครั้งหน้าโดนยึดเสื้อประจําตําเหน่งนะเอ้า...:020:
  • วันธรรมดาผมได้ทำงานอ่ะพี่ T__T
  • อ้ายสมพงทำแบบที่ท่านเล็กบอกแล้วค่าใช่จ่ายทเหรก็เดี๋ยวมาเก็บกันนะคับ จะได้ใช้กันทุกคนคับบบบ:063:
  • คราวหน้าถ้าสว่างๆ ท่าจะดีอยุ่ยาวๆ

:015::067:
  • :o040:สวัสดี.คับ.พี่.TEK...ผมโต้งยู่พิดโลกคับ.......ขอแจมรูปหนึงนะ คับ...3เดือนครึ่ง...ชื่อกาก้า..:o056:
    ไฟล์แนบ
    130120105772.jpg 87K
  • ขอร่วมทีมเจียงใหม่ตวยคนเน้อเจ้า ^^
    ไฟล์แนบ
    20565_247424019234_809574234_3000774_6986441_n.jpg 25K
  • อยากกลับเชียงใหม่แล้ว T T
    ไฟล์แนบ
    DSC_13082.jpg 96K
  • ร่วมทีมเชียงใหม่จริงหรือเปล่าน้อง varabee? ถ้าเข้าร่วมแล้วเจ้าเบิกไม่ยอมให้ออกนะ...:020:

สวัสดีครับคุณโต้ง ว่างเมื่อไหร่เชิญร่ามสังสรรค์ที่เชียงใหม่ด้วยกันนะครับ

ถ้าจําไม่ผิด คิงคอง+มันนี่เร็วๆนี้ใช่มั้ยครับ อยากเห็นลูกบูลๆ...
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวเหนือ ผมตั้มครับเพิ่งจะได้เจ้าพิทบูลมาเลี้ยง ตอนนี้ 3 เดือนแล้ว
    น้องพิทบูล ชื่อ ริชชี่
    ไฟล์แนบ
    My Pit.jpg 34K
  • ฝากถึงชาวเชียงใหม่ที่พึ่งจะเลี้ยงพิทน่ะครับ

..ผมเห็นมามิตติ้งแล้วกลัวลูกหมาของท่านจะอายุสั้นน่ะครับ..
    หมาโตที่เค้าตอกหลักไว้ไม่ควรนำหมาน้อยของท่านเข้าไปใกล้น่ะครับ
    ทางที่ดีควรดูระยะโซ่ที่เค้าตอกไว้ด้วยน่ะครับ...
    ..."หมามันกัดมั้ยค่ะพี่..?.."..กัดแน่นอนครับหมาตั้งท่าขนหลังตั้งซ่ะขนาดนั้น...เละเลยน่ะครับ
    ....พี่ๆที่ยืนดูอยู่เค้ายุ้มตูดกันหมดเลยน่ะครับ....
    เป็นห่วงจริง...ด้วยความหวังดีครับ

ป.ล.
    ท่านใดสนใจไป party ที่ปายวันเสาร์นี้เชิญน่ะครับ JIVE GARDEN in PAI.
    มี Dj ชั้นนำมากมายมาเปิดแผ่นให้เต้นกัน (มี Dj โดม ด้วยน่ะครับ แต่ไม่ต้องไปดูโดมหรอกครับ เค้าเปิดเพลง Suck ! )
    ถ้าไปเจอกันน่ะครับ ว่าจะพาหมาไปเที่ยวด้วย...งานเริ่มบ่ายๆ - .....
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณตั้ม, น้อง Gap บักโดมชอบเปิดเพลงอย่างนั้นแหละ เอาเพลงฮิตๆมารวมกันโดยไม่มีความมันส์ในการต่อเนื่อง...
  • โหหห สุดยอดไปเลยครับชาวพิท ภาคเหนือ :063::063:

เจ๋งดี ครับ คึกคักดี :006::006:
  • วา อย่าไปอยู่เจียงเหม่ยเลย

มาอยู่ SCUBAPIT ดีกว่า เข้าๆ ออกๆ ได้

ที่นี่ใจร้าย กลุ่มพวกพี่ใจดี 5555 มีแย่งลูกค้า
  • คุณ เต็ก วันอังคารนี้เจอกันนะครับ อิอิ
  • อ้าว ตาปออยู่จันท์ ไปเจอคุณเต็กได้ไงง่ะ

ถ้าเจอที่กทม. แวะมาหาอีโกลเด้นมั่งเด่ะ 5555555
  • อุณหภูมิเชียงใหม่สูงผิดปกติ เพราะหมาแดงนี่ละครับ
  • ผมไปงานรับปริญญาของเพื่อนที่ ม.เชียงใหม่ครับ เลยถือโอกาสพบปะ คุณเต็ก และเพื่อนๆ ครับ

เรามารวมกันเพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกันพิทบูลเทอร์เรีย
  • เข้ามาสวัสดีชาวเชียงใหม่ครับ :020:
    ไฟล์แนบ
    swsw4.jpg 24K
  • เชียงใหม่ก็เงียบเหงา แวะมาทักทายขอเป็นความเห็นแรกของหน้าสองนะครับ