ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาลูกหมาแดงเชียงใหม่
  • ท่านใดมีโปรแกรมจำหน่ายลูกสุนัขred nose ยังไงช่วยลงให้ทีนะครับรึไม่ก็ note1412_yoyo@hotmail.comครับ

เรื่องราคาตกลงกันยังไงก็ได้ครับ แถวๆเชียงใหม่ได้ก็ดีครับ
  • ท่านใดมีโครงการจำหน่ายลูกred noseมั้งครับ ยังไงรบกวนช่วยส่งรูปให้ทีนะครับ ราคาด้วยยิ่งดีครับขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ เชียงใหม่

krozero_yo@hotmail.com ต้อเชียงใหม่ครับ
  • เห็นมีของคุณ m แถววัดพระสิงห์ ลองค้นดู หรือไม่อีกเดือนสองเดือนน่าจะมี 2-3 คอก :ล้านนาหมาแดง: .ใจเย็นๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00718.jpg 79K
  • ขอบคุณพี่sompongมากครับ ถ้าทราบว่ามีคอกไหนที่ต้องการขาย รบกวนช่วยอัพเดทให้ทีครับ รวมถึงคอกที่พี่ว่าด้วยนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับพี่sompong