ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แผนที่
    ไฟล์แนบ
    Untitled2.jpg 30K
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาว pitbullzone ทุกท่าน
    วันศุกร์ที่ 15 ม.ค. 2553 เวลา 17.30-ไม่มีกำหนด
    งานMeeting Pitbull ที่ลพบุรี ฌ บริเวณ โลตัสลพบุรี
    ขอเรียนเขิญผู้ที่สนใจ หรือจังหวัดใกล้เคียงมาร่วมงาน
    มีเครื่องดื่มและอาหาร เตรียมไว้บริการ ถ้าพี่ ๆ เพื่อน ๆ
    ท่านใดพาน้องหมามาด้วยเราจะมีของที่ระลึกมอบให้
    มาร่วมงานกันเยอะ ๆ นะคับ
    ปล. ท่านใดไม่มีที่นอนเรามีโรงแรมนําไว้โปรดแจ้งล้วงหน้าด้วยถ้าใครจะข้างที่ลพบุรี
    ไฟล์แนบ
    แผนที่2.jpg 48K
  • นี่ขนาด เค้าปักหมุด ไว้ด้านข้างแล้วนะครับเนี่ย 5555
  • ปักมุกเเล้วไงเหรอก็บอดโพส ฟรีไม่เสียตัง เห็นกลุ่มอื่นโพสกัน 4 5 กระทู้หรือกลุ่มผมเล็กเเล้วโพสไม่ได้ เออแปลกคน 555+
  • ลองบอกรายละเอียดให้ชัดเจนด้วยครับ ว่ากลุ่มไหนโพสกัน 4 - 5 กระทู้ ผมเห็นกลุ่มลพบุรี ที่เดียวที่โพสทีละ 4 - 5 กระทู้
    แล้วเรื่อง ... ปักมุก .. 5555 เจ้าของบอร์ดเค้าก็พยายามทำให้ชัดเจน ไม่ใช่จะมา อ้างบอกว่า ... บอดโพส ฟรี .... 555 ฃ

ใช่ บอร์ดนี้เค้าโพสฟรี แต่ควรให้เกียรติเจ้าของสถานที่บ้าง ไม่งั๊นเค้าจะปักหมุดให้ ทำไม

ปล.1 คนดำเนินการ ควรที่จะมีวิจารณญาณหน่อยครับ ไม่ใช่เห็นเป็น ฟรีเวปบอร์ดก็จะโพสเฉื่อยแฉะไปซะหมด ความเกรงใจ คงสะกดเป็นนะครับ
    ปล.2 คนดำเนินการ ควรใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ
  • ขนาดนั้นเลนโหดวุ้ย คนไทยนํ้าใจ กันหน่อย ผมอยากจะรู้นักกลุ่มอื่นโพสที เป็น 10 เลยไม่ว่า อย่าให้เอยนามจะหาว่าไปว่าเขายังไม่พูด ก็ว่าคนไทยทําไมตีกันก็เล่น แบ่งพักแบ่งพวกสิทธิไม่เท่ากัน ไม่ต้องเป็นผีก็ได้ ออกมาจั้งๆเลย โว้วคนไทยหรือเปล่า
  • ยังไงก้อย่าไปสนจัยนะคับ มางานกันเยอะๆทางเราจัดขอกินทุกอย่างไว้พร้อมเเล้ว อย่าไปสนจัยผีมันเลย ถ้าข้องจัยไปที่งานก็ได้นะเชิญ
  • คงคิดว่าตัวเองถูกต้องเสมอ เป็นลูกคนเดียวหรือเปล่าครับนี่ ถ้ารายละเอียดไม่ชัดเจน จะอ้างยังไงก็อ้างได้ มันเป็นเหตุผลของคนเห็นแก่ตัวเท่านั้นแหละครับ พยายามอย่าเถียงข้าง ๆ คู ๆ
  • อย่าหาว่าอย่างโง้นอย่างงี๊เลยนะ แค่เรื่องเพศหมายังไม่รู้ พอโดนต้อนไปเรื่อย ก็หาว่าน้องโพส 5555
    เอาเป็นว่า แค่เรื่องเพศหมายังไม่รู้ แล้วกาละเทศะจะรู้ได้อย่างไร
    ผมไม่ใช่พวกใครทั้งนั้น แต่เห็นแล้วมันยั่วยวนซะจริง ๆ

น้าอยากฝากไว้สำรับ sanomans คิด

"อันที่จริง คนเขาอยาก ให้เราดี
    แต่ถ้าเด่น ขึ้นทุกที เขาหมั่นไส้
    จงทำดี แต่อย่าเด่น จะเป็นภัย
    ไม่มีใคร เขาอยากเห็น เราเด่นเกิน"

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9766&page=1#Item_4

ลองอ่านดู

และลองดูอันนี้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9768&page=1#Item_15

#

* CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:31 am

ขอโทษนะครับ อย่าโกรธ

ผมอ่านกระทู้ของคุณแล้ว ยอมรับว่ามันยั่วยวนจริงๆ
    ไม่น่าเชื่อว่าคุณยังแยกแยะไม่ออกเลยว่า ตัวผู้กับตัวเมีย แตกต่างกันอย่างไร
    แล้วคุณจะดูแลหมาคุณได้หรือเปล่าอันนี้น่าห่วงมากกว่า

อายุเท่าไรแล้วครับ
    #

* CommentAuthorsanomans
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 7:46 am

ถึง พี่ มาเฟียผมเด็กใหม่ผมไม่ยั่วหรืออะไรนะคับ หมาผมก็ไม่เคบเลี้ยง คือผมไม่รู้จริงๆเลยถามไป และก็ยกตัวอย่างผมเป็น Djเปิดเพลงในผับ เเล้วถ้าพวกพี่ๆถามเรื่องเครื่อง เเล้วผมตอบพวกพี่ๆว่าแบบที่พี่ๆตอบผมผมก็คงไม่ดี ยังไงขอใหม่ๆแบบนี้มันก็ต้องศึกษากันไปถูกเปล่าคํา มันก็เหมือนกันผมก็มือใหม่ในการเลี้ยงพิทบูล ไม่รู้ก็ต้องถาม แล้วถ้าถามเเล้วโดนคําตอบแบบนี้เเล้วคนเลี้ยงใหม่ๆใครเขาจะกล้าเลี้ยงอ่ะคับ ขอโทษด้วยที่ก้าวร้าวหรืออะไรไปก็ขออภัยในนะที่นี้ด้วย ยังไงผมก็มือใหม่ขอคําเนะนํา ด้วยระกันนะคับ ขอบคุณมากๆคับที่ให้คําปรึกษามาโดยตลอด
    #

*

CommentAuthorMafia
    * CommentTimeSep 30th 2009 | September 30, 2009, 8:06 am

พี่หมายถึงคำถามครับ ไม่ได้หมายความว่าน้องไปยั่วเขา ฮ่าๆๆๆ
    ขนาดคนเราเอง ผู้หญิงหรือผู้ชายมันก็มีราวนมกันทั้งนั้นครับ

เครื่องหมายแสดงเพศ มันไม่น่าจะดูที่ราวนมนะครับ
  • ตั้งแต่พีมาร์คบอกว่าจะเชือดผี ออกมาโชว์ว่าเป็นใคร ผีๆปากดีๆแมร่งหายเกือบหมด ไม่ค่อยจะมันเลยว่ะ
  • เอ่งรู้จริงป่ะไอ้หัวกระโหลกไข้ว ชอบกัดเขาไปทั่วอ่านมานานแล้วแม่งชอบเสือกเรื่องชาวบ้าน เป็นอีแม้นปากปล้าจริงๆเลย
  • กระโหลกผีมากชอบเสือกเรื่องชาวบ้านจัง สงสัยเลี้ยง
    พิตบลูอยู๋ในปากไม่รู้จะมีหมาเลี้ยงกับเขารึปล่าว