ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตื่ง ตื่ง ตื่ง มี เรื่อง แร้ว เย้!
  • เรื่องมีอยู่ว่า ซาร่า vs คาเมโอ้ กำเหนิดแล้ว เย้!
    ไฟล์แนบ
    P1090050.jpg 71K
  • นี่พ่อเค้าหละ "เดอะคาเมโอ้" ออริจินอลพิทบูลในสไตล์ที่ชอบ อยากทำ ได้ทำ สมใจอยาก เย้!
    ไฟล์แนบ
    P1090034.jpg 58K
  • ไม่รู้เป็นเหี้ยไรครับพี่น้อง ผมชอบพิทตัวนี้จริง แม่งโคตรมันส์เลย เฝ้าบ้านได้ ไม่เห่าส่งเดช หัวสวย สต๊อปสวย ยืนดี เดินดี นิสัยดี

ขอบคุณเฮียใหญ่ พี่ชายใจดีครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    P1090036.jpg 70K
  • คาเมโอ้เป็นพิทที่ใช้สมองนะครับ ผมเอามาอยู่บ้านก่อนผสม ถ้าไม่ถูกใจ โดยเฉพาะนิสัยที่ชอบเห่าส่งเดชในหมาจมูกดำ ไอ้นี่ไม่มี นิสัยดี ทำไรมันใช้สมองนะครับ แม่งแปลก

คาเมโอ้เป็นพิทที่คุยรู้เรื่อง จะเดินเข้ามาหาแบบตรงๆแบบที่พิทตัวอื่นทำไม่มีนะครับ มันจะหมอบคลานเข้ามาหา ประมาณว่าเราคือเจ้านายมัน ยังไงยั่งงั้นเลยครับ

กล้ามเนื้อสวย ชัดดี สง่า เป็นพิทที่มีราศีดี ไม่น่าเชื่อว่าหมาแบบนี้เฮียแกไม่คิดจะทำ เอ๊ะ!หรือมีเยอะจนลืม

มู๊ฟเม้น แอ๊คติ้งต่างๆสวย พิทดั้งเดิมแบบนี้ที่ต้องการ
    ไฟล์แนบ
    P1090037.jpg 58K
  • กลับมาที่นางเอกของเรื่อง "ซาร่า" แม่ตัวนี้จ่ายลูกได้ข้ามหมด ลูกออกกล้ามๆ ใจถึงๆทุกตัว เป็นพิทที่ใช้งานดี คุยรู้เรื่อง
    ไฟล์แนบ
    Copy of SARA2 004.jpg 39K
  • :063::063::063:ลูกหมาชุดนี้น่าติดตามมากครับ เพราะลูกๆซาร่าทุกๆชุด ออกมาก็ได้ลุ้นทุกตัวๆ

55555+ แบ่งๆมาขอนแก่นมั่งก็ได้น่ะพี่ๆๆๆ :m001::m001::m001::m001::m045:
  • นี่พ่อซาร่า "เดอะไซม่อน" เป็นพ่อที่จ่ายลูกออกกล้ามมาแบบต่อเนื่อง
    ไฟล์แนบ
    a115966.jpg 59K
  • ผิดๆไม่ได้ลุ้นทุกตัว เพราะมันไม่ต้องลุ้นซักตัว สวยทุกตัวๆ

55555+
  • ดีใจด้วย มาถูกจังหวะ ถูกเวลา เย้ๆๆๆๆ
  • ผู้ชาย3กะผู้หญิง4 สีนี้เลย เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA65003.JPG 53K
  • ขอบคุณพี่มาร์คที่แนะแนวทางครับพี่ ออริจินัลพิทบูลที่พี่วาดไว้ ผมต่อจิ๊กซอครบแล้วครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA65006.JPG 57K
  • ลูกๆเกิด 21เดือน12ปี52 สุขภาพแข็งแรงดี กินไก่บดได้แล้ว
    ไฟล์แนบ
    STA65008.JPG 52K
  • นี่ "ทาเคโระ" ชุดซาร่า+เฮลบอย เป็นโซริทเรดเรดโนส เจ้านี่เล็กๆให้ฟรียังไม่มีใครเอานะครับ
    ไฟล์แนบ
    a511583.jpg 44K
  • นี่"เรดแมทชีน" ชุดซาร่า+เฮลบอย โซริทเรดเรดโนสอีกตัวนึง ตัวนี้อยู่ขอนแก่น
    ไฟล์แนบ
    20070926092328_DSC00054.jpg 33K
  • แถมเรดแมทชีนอีกภาพนึง กล้ามสวยจัง
    ไฟล์แนบ
    a369546.jpg 31K
  • หมาแดงๆๆแป๊ดๆๆแท้ๆๆทั้งนั้นเลยครับ เยี่ยมๆๆเลยครับพี่:063::063:
  • ชุดนี้ตั้งใจทำในแบบทีอยากได้นะครับ ผมทำ "RED RAMA 3" ในแบบของเรา เราต้องการให้กลับไปเป็นพิทที่ใช้งานได้จริง แข็งแรง ฉลาด กล้ามสวย ต้องทำงานให้เราได้ พาไปไหนต้องหล่อ เย้!
    ไฟล์แนบ
    9620708_1.jpg 48K
  • พี่ติ๊กท่าน้ำ, พี่ณรงค์คลองเตย, น้องอัม,คุณโจเดอะมอล์ลงามฯ, พี่เหน่งแพ๊ท,น้องน้ำ,คุณเพ็ญเพชรบุรี, พี่สารวัตรทรงศักดิ์, ผู้กองอิฐ,พี่แก้ว, แล้วก็ที่ถามๆมานะครับ ตอนนี้ลูกหมา 23วัน เดี๋ยวจะถ่ายให้ดูอีกทีนึง ตอนได้30วันนะครับ

ทุกตัวสีแดงสนิมเหมือนพ่อนะครับ หัวสวย ผู้3 เมีย4 ที่ผ่านมายังไม่ได้รับจองใครเลยนะครับ ผมถือตั้งแต่สมัยที่เลี้ยงกวางแล้วครับ ต้องขอโทษด้วย

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจก็ 086-3450031 ถ้าไม่ว่างคุยด้วยเดี๋ยวจะโทรกลับทีหลังนะครับ

ลูกซาร่าทุกชุดจะเด่นที่กล้ามนะครับ ผมชอบหมากล้ามๆ ปฏิกิริยาตอบสนองต้องไว ต้องมีความกระตือรือร้นสูง ที่สำคัญใจครับ ใจต้องถึง รักเจ้านาย ส่วนใหญ่สตาร์ทที่ไม่เกิน8เดือน ไม่เหมาะสำหรับพวกชอบหมาติ๋มๆนะครับ เพราะแม่งจี๊ดซะเป็นส่วนใหญ่

ง่วง ไปละ เย้!
    ไฟล์แนบ
    46734673.jpg 80K
  • ราคาคงแรงมากๆ
  • :063:มาทีมาแรง ดีใจด้วยพี่
  • เช็ดเป็ด ดูจากรูปแสดงว่ามันได้พ่อมันหมดทุกตัวเลยนี่หว่า
  • :o013:โอ้ว คาเมโอ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง เห็นแต่บอกว่ามันสวย กล้ามสวย แล้วก็ ซาร่ามันรักคาเมโอ:o027: ไม่เห็นบอกว่า มันฉลาดแบบนี้ด้วย:o016:

!! เอ้อ !! พี่ติดเน็ตไปยังอ่ะ พอดีโทรหาแล้วไม่มีคนรับ คิดว่ายุ่งอยู่เลยไม่ได้โทรอีก พอหมดวันนั้นก็ลืมเลย ของหยกเค้าจะมาติดให้พรุ่งนี้แล้วนะพี่:o067:
  • :062::062:แหล่มเลย :063::063::063:
  • ORIGINAL PITBULL STYLE

แดงเม็ดมะขามเลยนะนั่น
  • :063::063::063::063:สวยจังครับพี่แหล่มเลย
  • มีของแข็ง ของจริง ออกมาให้เล่นกันอีกแล้วนะครับเฮียหนุ่ม... สบายดีนะครับพี่
    ไฟล์แนบ
    don.jpg 96K
  • ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ
  • สวยจังเลย..สีแบบเม็ดมะขามตามที่พี่ยุทธบอก..สวยครับ..ดูมีมิติของสีในตัวอง..โดยเฉพาะตัวที่น้องเขาอุ้มอยู่...กิเลสเกิดทันที.
  • เย้ และในที่สุด มันก้อ ได้กำเนิดออกมาแว้ววววว:m025:
    พี่ทาเคชิ น้องๆที่อยู่ในกามังนั้น น่ารักมากๆๆเรย คร่า :m019::m056:
    ไฟล์แนบ
    pitdeer.jpg 107K
  • เรื่องของกูคนรักหมาแดง ฮึฮึ
  • แดงเจอเอ็จ
    "ต้องหมาแดงเท่านั้น"นี่คือบทความของคุณครับ
  • ขอเบอร์และราคาด้วยครับ.........ขอบคุณครับ......จองไว้ก่อนได้ไหมครับ......
  • ให้เต็มทีก็ไม่เกิน5,000
  • ต้องยอมรับในความหัวใสของน้าหนุ่มพิทเดียร์

จากข้อเท็จจริงที่ว่า หมาแดงเป็นหมายีนส์ด้อยโดยสายเลือด เอาไปเจอกับหมายีนส์เด่นส์ สีอื่น มันจะรับของเขามาเกือบหมด
    คอกนี้เห็นๆเลยว่า ยีนส์สีของพ่อหมา ข่มยีนส์สีของแม่หมาจนไม่มีแดงหลุดออกมา
    หากมันถ่ายทอดโครงสร้างให้มาด้วยก็ถือว่า คอกนี้น้าหนุ่มประสบความสำเร็จครับ

งานนี้ต้องดูกันตอนโต
  • เชื่อหัว ใสๆซิ
  • คาเมโอ้ค่าผสมเท่าไหร่ครับพี่หนุ่ม
    อยากให้ทับนางโอเลี้ยงลูกเจ้าคิงคองจังเลย
    (โอเลี้ยงหมาคุณอู๋)
    ไฟล์แนบ
    DSC024072.jpg 108K
    DSC024052.jpg 111K
  • เห็นด้วยเรื่องใจ และกล้าม ของผมเป็นชั้นหลานซาร่า สตาร์ทตั้งแต่หกเดือนและทรงเป็นหมาใช้สายแท้ๆ ดีครับ
    ไฟล์แนบ
    redpork1306.jpg 80K
    redpork1201.jpg 114K