ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETNG " PITBULL PHUKET ครั้งที่ 6 " +++
  • ++ MEETNG " PITBULL PHUKET ครั้งที่ 6 " +++

เตรียมตัวพบกันครับกับงาน MEETNG " PITBULL PHUKET ครั้งที่ 6 "

วันอาทิตย์ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2553

เวลา 16.00 น.

สถานที่ ลาน 72 พรรษา ที่เดิมเวลาใหม่

แล้วเจอกันครับพี่น้อง

ขอบคุณมากมาย
    ไฟล์แนบ
    1114.jpg 52K
  • ลาน 72 อยู่ที่ไหนอ่ะคับ

บอกด้วย

สมาชิกใหม่คับ
  • ภูเก็ต หากจะเปิดห้องก็บอกนะครับ :005:
  • ขอเปิดห้องภูเก็ตด้วยครับ ป๋ามาร์ค

ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับข่าวสาร Pitbull Phuket ตาม Link ด้านล่างครับ
    http://www.phuketdog.com/webboard/index.php?topic=1514.0
  • มาแว้วงานนี้ไม่พลาดอีกตามเคยแล้วเจอกันในงานพี่น้อง อ่ะหู้:029:
  • เด๊ยวพรุ่งนี้เช้าจัดการปักหมุดให้ครับ วันนี้ง่วง เพลีย ขอนอนก่อนเด้อ
  • แหม พี่ป๊อบ ถ้าไม่เกรงใจระยะทางนะ ไปด้วยแล้ว
  • ปักหมุดให้แล้วนะครับ
  • ขอบคุณมากมายครับ ป๋ามาร์ค

คุณ apdogmeal ถ้าว่างลงมาเที่ยวภูเก็ตเลยครับ วันงานตรงกับวันอาทิตย์

จะได้เอาอาหารมาโปรโมทในงานด้วย............................
  • :o068: งานนี้ขอให้เพื่อนๆไปกันมากๆนะครับ

แล้วก้อพาหมากันไปด้วยล่ะ 5555

ผมอยากเห็นหมาเพื่อนๆ ครับผม

ปล. เจยกันในงานนะครับ:o032:
  • มีขี้เหร่อยู่ตัวนึง พาไปด้วยได้มั๊ยคะ ( ไม่เคยไปงานเลยค่ะ ) ไปแล้วทำอะไรบ้างเหรอคะ ตอบด้วยน๊า:m028:
  • ถ้าสักสองร้อยโลก็จะขับรถไปร่วมด้วยอยู่นะเนี่ย
    ขอส่งใจไปช่วยแทนก็แล้วกันครับ
  • มาเลยครับป๋ามาร์ค 1.5 ช.ม. ก็ถึงภูเก็ตแล้ว ( หลับยังไม่ทันกรนเลย)

คุณ aticha มาเลยครับ หมาสวยไม่สวย ไม่สำคัญ มาแล้วลองแลกเปลี่ยน

ความคิดกับคนอื่นในการเลี้ยง PITBULL อย่างน้อยก็ได้เพื่อนเพิ่มครับ............

แล้วเจอกันครับ ( ป๋ามาร์คด้วย )
  • มารายงานตัวครับ
    ไปทุกงาน อิอิ

ออกมากันเยอะๆหน่อยดิ
    ครั้งที่ผ่านมาไปกันน้อยมาก
    จนสงสัยว่า
    ยังมีคนเลี้ยงพิตบูลในภูเก็ตอีกเหรอ

พอดีผมเลี้ยงหมากุ๊กกิ๊กครับ แต่ชอบไปร่วม ทุกครั้ง
    เดี๋ยวขนหมากุ๊กกิ๊กพวกแจ็ค บีเกิ้ล ชิสุ พูเดิ้ล ชิวาว่าไป
    แล้วจะหาว่าไม่เตือน

ออกมาหน่อยครับพี่น้อง
  • แบบนี้ชาวภูเก็ตต้องแสดงพลังให้เห็นสักครั้งแล้ว
    อย่าให้แพ้ชาวลพบุรีนะครับ
  • น้องใหม่ไปด้วยคับ เจอกันวันงาน
  • ....ไม่เข้ามาสะนาน ...ยุ่ง ๆ อยู่ ...เจอกันวันที่ วันอาทิตย์ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2553..แอ้
  • วันอาทิตย์ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2553