ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชาวสุ1000 มีห้อง กับคนอื่นเค้าหรือเปล่า ถ้ามีช่วยบอกหน่อยห้องไหนคับ
    อยากร่วมด้วยกับชาวสุ1000คับ ยิ่งช่วงนี้มีงานที่ดอนเจดีย์ซะด้วย ถ้าอยู่ใกล้ๆจะได้ไปงานที่ดอนเจดีย์ด้วย
    :006:ชาวสุ1000ถ้ายังไม่มีห้อง ก็รีบมีกับคนอื่นได้แล้วนะคับ ผมจะอยู่ด้วย

รักเมืองสุ1000:021:
    ไฟล์แนบ
    IMG0285A_01.jpg 26K
  • http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3585&page=1 ยินดีต้อนรับครับ ชาวสุ1000เหมือนกัน
  • สงสัยต้องไปตามกำนันท้วม เอกสุพรรณมาช่วยกันบริหารห้องเสียแล้ว
    จะเปิดห้องเมื่อไรก็บอกนะครับ เดี๋ยวจัดให้ เนื้อที่เราเหลือเฟือ
  • รอซักครู่ครับพี่มาร์ค ตาเอกไปเวียดนามยังไม่กลับเลยครับ
  • เฮ้ยให้รอสักครู่ ตาเอกไปเวียดนามนี่นะ
  • แหม....ป๋านี่ก็เก็บทุกรายละเอียดเลยนะ
  • อีตาเอกแกนนำพิทสุพรรณมันไปไหนว๊ะ
    ไม่ออกมานำทัพ
    พิทสุพรรณ
  • ไปดอนๆ ยังไง แชมป์ อั้ม ไปมั้ยๆ
  • หวัดดีค่ะ ชาวสุ 1000 เหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จัก วันเสาร์จะไปงานดอนจ้า ....
  • ตี้จะไปเป็นเขยสุพรรณเหรอครับ