ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงน้ำตาล Vs ชิโร่ (99 วัน)
  • Up Date 99 วัน เมีย 4 ตัว (เกิดวันที่ 20/10/52)
    ติดต่อสอบถามได้ที่ 086-970-7474 (พัฒน์) ราคา 5000 บาท
    ทำวัคซีนแล้ว 2 เข็ม + ถ่ายพยาธิ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12055&page=1#Item_8
    F1
    ไฟล์แนบ
    f1-1.jpg 95K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    f2-2.jpg 118K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    f33.jpg 108K
  • อยู่ที่ไหนครับแล้วส่งได้หรือเปล่าครับสนใจF3
  • เป็นสายกัดที่สวยมากๆ 3 เดือนตัวใหญ่มาก
    เสียดายไม่มีตัวผู้ ราคานี้หายาก
    tommy@hotmail.com ต่างจังหวัดส่งได้มั๊ย
    ดูสายพ่อ+แม่ แล้วคุณภาพเกินราคา
  • 3พันก็พอแล้ว หมาเหลือเลือก กากๆ
  • ตอนโทรถามเสียงเจ้าของมั่นมากๆ เสมือนว่าขายหมดแน่นอน
    ต่อรองก็ไม่ได้ ไม่ส่งด้วย คุยเหมือนเทพ บอกราคาโซ๊ะๆๆๆ
    ฮ่วนมากๆ ยังกะเราโทรไปขอลูกหมามัน พูดกับลูกค้าดีๆ มัน
    ไม่ทำใ้ห้ชีวิตมึงเจริญลงหรอก..... เหลือนิดเดียวทนขาย
    อีกหน่อย ลดอีกนิด เดี๋ยวก็หมด ไหนๆ ก็เหลือแล้วนี่หว่า
  • น้าผีตัวบนโทรจริงหรือเปล่า เพราะก็เคยติดต่อเหมือนกันเจ้าของหมาเค้าก็คุยดีนะ
  • เหนแล้วให้นึกอนาถใจเหลือเกิน ไมราคาพิทมันตกแบบนี้ พ่อแม่ก็สายดี ขืนอีกหน่อยแบบนี้คนบรีดหมาต้องคิดให้หนัก หากจะบรีดหมาสักครอก ผมกัวว่าอีกหน่อยราคาเปนแบบนี้ตลาดก็จะมีแต่หมาด้อยคุณภาพผมหมายถึงคอกของคนอื่น ต่อๆไปนะครับย้ำๆ.. เพราะคนบรีดหมาคงไม่ลงทุนเอาพ่อหรือแม่หมาคุณภาพกันแล้ว สักว่าจะเอาขายถูกเข้าว่า ขายถูกๆก็ย่อมจะเกิดการลงทุนที่ต่ำๆในอนาคต ฝากทั้งผู้ซื้อและผู้บรีดด้วยนะ ช่วยๆกันผยุงราคาค่าตัว หมาพันธ์ที่วิเศษนี้กันหน่อย ขอบคุณครับ
  • ยืนยันครับ เจ้าของคุยดีครับ ของอย่างนี้ขึ้นอยู่ที่ความพอใจคับ ถูกใจก็ต่อรองได้ราคาที่ถูกใจก็ซื้อคับ ไม่พอใจก็ผ่านครับ หมาสวยไม่สวยวัดกันระยะยาวครับ เราซื้อหมาพิทบูลเพื่ออะไรครับ รักมันเพราะมันเป็นพิทบูล หรือซื้อมาเพื่อประกวดครับ ถ้าตอนเล็กมันสวย แต่พอน้าผีเลี้ยงไปนานๆมันไม่สวยดังหวังน้าผีจะทำอย่างไรครับ คงจะขายหรือแจกฟรี อย่างนี้เขาไม่ได้เรียกว่ารักหมาพิทบูลแล้วครับ เขาเรียกหาผลประโยช์นกับหมา หรือเขาเรียกว่า หมาเลี้ยงคน
  • นับวันอายุหมาผิดหรือปล่าวคับ หมาน่าจะประมาณ 91 วัน เพราะเกิด 20/10/52 ตค= 12 วัน พย = 30 วัน ธค = 31 วัน มค = 18 วัน 12+30+31+18 = 91 วันคับ
  • ยืนยันว่าคุยดีก็ ล๊อคอิน เข้ามาซิ ผมเจออย่างนี้ผมก็บอกไปอย่างนี้
    ผมไม่ได้บอกว่าเค้าด่าผม แค่ผมไม่ประทับใจน้ำเสียงเค้าก็เท่านั้น
  • หมาสวยดีคับ ตอนนี้หนักเท่าไรแล้วคับ
  • ผมว่าน้าผี เข้าไปดูหมาเลยดีกว่าคับจะได้บอกได้ว่า มันดีหรือไม่ดี แพงหรือไม่แพง เจ้าของพูดดีหรือไม่ดี คนพูดปากหวานแต่หลอกลวง กับคนพูดฮ้วนๆฟังแล้วไม่เข้าหูแต่จริงใจ น้าผีต้องการคนขายแบบไหนครับ ผมว่าพิสูจเองดีกว่าคับ
  • ห่วยเหมือนแม่มัน
  • หมาเหลืออยู่ต่อเลี้ยงเองแล้วกัน..............
  • จะมามัวนั่งทะเลาะกันทำไม เราไม่ชอบก็อย่าไปซื้อเค้า ยังมีหลายคอกให้เลือก ไม่ชอบเจ้าของไม่ชอบหมาก็อย่าไปว่าเขาเลย ดูที่อื่นไปแล้วกัน