ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนถามคุณ AA ท่าพระครับ
  • เรียนถามคุณ AA ท่าพระครับ คือผมอยากทราบว่า เจ้าMAX สุดหล่อของคุณเป็นลูกของเจ้าลีโอเนี่ย จริงๆแล้วเจ้าลีโอเป็นหมาสายไหนครับคือ RE, GOTTI, GAFF หรือ OLD FAM อะไรอย่างนี้เป็นต้นน่ะครับ คือผมเพิ่งมาเลี้ยงถ้าคุณบอกว่าลูกตัวโน๊นตัวนี้ ผมไม่ทราบจริงๆ ผมอยากทราบจริงๆครับว่าสายไหน คือผมกำลังสนใจเจ้า MAX ของคุณอยู่ครับ รบกวนด้วยคุร ))))) AA ท่าพระ(((((
    ไฟล์แนบ
    gaff3.jpg 66K
  • ตอบคุณ NISAN น่ะครับ ประวัติพ่อของเจ้าแม็กผมก็ไม่รู้ไรมากหลอกครับ รู้ว่าลีโอเป็น เรดโนสสายโชว์โครงสร้างใหญ่หรือเรียกว่า โอเวอร์ไซร์อ่ะครับ เป็นหมาหลุด คือพ่อแม่จมูกดำแต่ลีโอจมูกแดงอยู่ตัวเดียว แม่แม็กเป็นหลานไทเกอร์ของพี่มาร์คครับ ผมก็รู้มาประมาณนี้ครับ ผิดพลาดขออภัยครับ หมาผมมันก็ออกโอเวอร์ไซร์น่ะครับ สวนกระแสตอนนี้ส่วนตัวผมชอบเรดโนสสูงใหญ่ครับ......ว่างๆก็มาดูตัวจริงได้ครับตอนเย็นๆผมว่างอยู่ เบอร์ผม 089-456-4607 เพื่อนกันทั้งนั้น....:o001::o058: นี้รูปลีโอครับ ข้างบนรูปหมาใครครับ...:o018:
    ไฟล์แนบ
    a446790[1].jpg 65K
    a425014[1].jpg 33K
  • :o037: คุณ AA ให้ไวครับเพื่อนๆรอคำตอบอยู่นะคร้าบบบบบบบ
  • อ้าวผมหน้าแหกไป คุณAA ตอบเร็วกว่าผมนิดเดียว :m051:
  • นี้รูปเจ้า.........MAX.......ๆๆ :o055::o055::o043:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0173.jpg 72K
    DSCF0168.jpg 66K
  • MAX..........:o010:
    ไฟล์แนบ
    DSCF02123.jpg 72K
  • โซ่คอๆๆๆๆๆ
    อยากได้ๆๆๆๆๆๆ :o002:
  • รูปตัวที่โชว์เป็นเกฟ ของมองนอกน่ะครับ ตัวเมียผมเป็นสายนี้แต่ที่เจ้าของเมกาทำจนเป็น เลือด 100แล้วครับเพื่อนพี่ชายสั่งเข้ามาให้ แต่มีปัญหากับหมาที่บ้านพี่ชายผมคือมันไม่ยอม ร๊อตฯของพี่ชายผม ผมก็เลยส้มหล่นน่ะครับตอนนี้ อายุ 8 เดือนแล้ว เดิมจะส่งไปผสมกับเพื่อนพี่อีกคนที่ทางเหนือ( เมื่อถึงวันที่จะผสม )
    เป็นเกฟ 75 น่ะครับแต่เจ้าของหมาพูดกันๆไม่ให้ผมขึ้นไปเดี๋ยวส่งคืนกลับมาเอง พูดตรงๆผมไม่ไว้ใจใครน่ะครับ คือต้องเอามันไปทิ้งเป็นอาทิตย์ แล้วเขาขอเลือกลูกก่อนด้วยเอา4 ตัว ผมก็เลยขอตะเวนหาพ่อหมาเองดีกว่าครับก็สนใจเจ้าแม็กซ์อยู่ชอบใหญ่เหมือนกันยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะครับขอเข้ากลุ่มฝั่งธนด้วยกัน ( นี่แหละครับรูปมันที่แนบมา )
    ไฟล์แนบ
    wonyard.2j.pg.jpg 58K
  • สวัสดีครับคุณ NISAN ยินดีครับ เพื่อนๆกันทั่งนั้นครับ เจ้าพ่อฝั่งธนฯตัวจริงต้องพี่ติ๊ก จากัวพิทครับ เขาอยู่แถวถนนเทอดไทครับ ตามที่ผมเคยได้ยินมาน่ะ หมาที่เราไปผสม(ตัวเมีย)เขาจะต้องให้ทิ้งไว้แบบที่คุณบอกนั้นเหล่ะ เราก็รักหมาเราน่ะ เขาจะรักหมาของเราแบบเรารักหรือเปล่าเราก็ไม่รู้ เพราะเราไม่ได้ไปอยู่ด้วย ตามความคิดผมน่ะ(พูดไม่ดีต้องขอโทษบรีดเดอร์ดีๆด้วนน่ะครับ)อยู่ต่างจังหวัดผสมวันเดียวคงลำบาก อ้อแล้วบ้านคุณอยู่แถวไหนล่ะครับ เพื่อวันไหนเลิกงานเร็วจะแวะไปดูครับ นี้ผมว่า กทมฯทำสวนหย่อมแถวๆแยกตลาดพลูเสร็จ(ก่อนถึงเดอะมอลล์ท่าพระ)เสร็จอ่ะ อยากจะนัดเพื่อนๆมาเจอกันซะหน่อยเพราะแถวนั้นก็มีเพื่อนๆเลี้ยงอยู่เหมือนกันครับ...:o069: ปล.หมาคุณตัวเมียสวยครับ หัวใหญ่ดีครับ...แล้วเจอกันครับ..:o055::o055::o058:
  • แม้....ๆๆๆ คุณ VIGO ไม่ต้องมาเร่งผมเลย ผมไวอยู่แล้วครับ...:o070: แต่เรื่องอื่นห้ามไว...ๆๆ...น่ะครับ เดี๋ยวจะหาว่าหล่อไม่เตือน..55555.....:o018::o055: ปล.ให้ดูหมาสวยๆ ดูแต่โซ่อ่ะน่ะ เดี๋ยวมันไส้จัดส่งไปรษณีย์ไปให้เลยนิๆๆ......555:o049::o049::o058:
    ไฟล์แนบ
    DSCF02922.jpg 90K
  • แล้ว....คุณ VIGO หาซื้อ ได้ยังครับ....โซ่อ่ะ ใส่ให้เจ้าฟีโร่น่ะ เท่ส์....สุด...สุด..จะบอกห้ายๆๆๆๆๆ....:o026::o055:
  • อยากมีบ้างครับแต่ดูๆแล้วเส้นมันใหญ่เกินไป กลัวหมาคอหักอ่ะครับ เพิ่ง 3 เดือนเอง...:o008:...ขอเวลาอีกสักพักให้โตก่อนครับ...:o037:..:o056:
  • ให้มันได้ 1 ปี ก่อนซิคุณ Chopper ใส่ตอนนี้หมาคุณเดี้ยงก่อนเทส์เหล่ะ..555
  • ยังหาซื้อไม่ได้ครับไม่รู้แถวอยุธยาจะไปหาที่ไหนอ่ะ

จะส่งให้จิงๆเรอะคุณ AA กล้าส่งก็กล้ารับนะครับ อิอิอิ
    ค่าใช้จ่ายไม่มีปัญหา
  • โฮ่ โฮ่?โฮ่ ตอนนี้อยากรู้ว่า พิทบลู สีขาว ตรงอู่ 108 มันเป็นของคัย

รายงานตัวด่วนๆๆๆๆ :016::016::016:
  • *จะส่งให้จิงๆเรอะคุณ AA กล้าส่งก็กล้ารับนะครับ อิอิอิ* โอ้..โห..โดนท้าแบบนี้เป็นผมยังงัยก็ต้องส่งครับถึงแพงก็ยอม..:o061:..(จริงมั๊ยครับคุณวีโก้..อิ..อิ..ขอเส้นนึงด้วยนะ แบ่งกัน..:o003:) คุณเอเอ อย่าไปยอมครับโดนถ้าแบบนี้มันหยามกันชัดๆ..:o015:.. ยังงัยก็ต้องส่งครับ...เอาใจช่วยน่าดูเลย..(อยากได้ด้วยอ่ะ..:o066:..เก็บไว้ก่อนก็ได้โตแล้วค่อยเอาออกมาใส่)
  • ขอให้หมาผ่านทาง เส้นนึงดิค้าบบบ

:o068: นะนะ :o003:
    ไฟล์แนบ
    ย่อ14.JPG 46K
  • งานเข้าแล้วคร้าบบบบบคุณ AA
  • 555+ งั้นก็อย่าลืมผมด้วยนะ :m032::m032::m032:
  • ตอบรวดเร็วทันใจ เดี๋ยวคุณ AA เดี๋ยวคุณAA เข้ามาตอนเย็นลมใส่กันพอดี 555+
  • รวมๆแล้วก็หลายเส้นอยู่เหมือนกันเน้อ..คุณวีโก้ ...คุณเอเอ ว่างัยครับ *ใจใจเปล่า*..:m091:
  • ผมว่าคุน เอเอ เค้าเปนคน ใจใจ อยู่แล้วค้าบบ

รอรับของที่บ้านกันเลยดีก่าค้าบพี่น้องค้าบ เย้ :o023::o037:
  • อยากได้ก้อเอาที่อยู่ให้เค้าไปเลยสิ เด๋วผมจะได้ขอร่วมวงด้วยอีกคนน่ะคับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
  • (เชียร์กันน่าดู)..:o058:..สมาชิกทุกท่านต่างให้ความเชื่อถือและเชื่อมั่นในตัวคุณเอเอ ขนาดนี้แล้วจะชักช้าอยู่ใยเล่าคุณเอเอ รีบขอที่อยู่แล้วจัดส่งไปเลยครับอย่าช้าที...สมาชิกทุกคนรออยู่ครับ...:o037:
  • ผมว่ารอคุณเอเอ มาแจ้งเย็นนี้ก่อนดีกว่าครับ อิอิอิ
  • คุณ AA ครับ พี่น้องเค้ารออยู่รีบมาตอบนะครับ ถ้าไม่รบกวน

ผมไปรับกับ คุณ AA ก็ได้ครับ 555+:m086::m086::m101:
  • งานนี้สงสัยคงจะปฎิเสธยากซะแล้วอ่ะผมว่า
  • ผมว่า บอร์ดใหม่นี่ พวกเราฝั่งธน โพสกันเยอะที่สุดเลยนะเนี่ย :m021::m021:

พี่มาร์ค คงกลุ้มใจเนอะ มีแต่พวกเรามาใช้กัน :m116::m116:
  • ว้าย...ว้าย.. งานเข้าแล้วเรา (จะเป็นลมแล้วล่ะคุณ VIGO )...:o008: ไม่น่ามาเปิดกระทู้เล้ย.. อยากให้คอมพังจังเลย...555(ล้อเล่นอ่ะ) โอ้โห่ รวมสมาชิกแก็ง กี่เส้นว้าๆๆ.VIGO +Chopper +Turbo ฯลฯ :o007: ไม่ใช่เล่นๆน่ะเนี้ย เอ้างี้ถ้าหาซื้อไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผมเป็นถุระให้ครับ:m067: คือเดี๋ยวผมจะไปถามว่าตอนนี้เท่าไรแล้ว+ค่าจัดส่ง+กล่องใส่ เบ็ดเสร็จรวมหมดเลย แล้วจะนำมาบอกเพื่อนๆๆ งานนี้ไม่เอากำไรสักบาทเดี๋ยวๆๆ555 อยากให้มีใช้ด้วยกัน ขอค่าน้ำมันรถมอไซค์นิดๆหน่อยๆ(น้ำมัน มันแพง):m086:..อิอิ ของผมเส้นมันใหญ่น้าๆ บอกไว้ก่อน แต่ซื้อครั้งเดี๋ยวจบ ไม่ต้องวุ่นวายเปลี่ยนบ่อยๆ 9 มม.ใส่เฉพาะพาเดินไปเล่นข้างนอกหรือ ฯลฯ ถ้าใส่ทั้งวันคอเคล็ดพอดีอ่ะ 555:030: ถ้าจะเอากันจริงๆน่ะ เอาความยาวเท่าของผมเหล่ะเป็นมาตราฐาน หมาพวกคุณๆคงไม่ใหญ่ไปกว่าหมาผมหรอกครับ ถ้ายาวไปมันก็มีเสน็บพุกเลื่อนได้อยู่อ่ะ :o013: เฮ้อๆ..:o039: เห็นอย่างงี้คงจะปฏิเสฐไม่ได้แล้วเรา....:o071::o058::o010::m086:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0300.jpg 108K
  • วันนี้กลับจากงานก็มาอาบน้ำ ให้เจ้าตัวดี....:m052: เป็นไงครับหล่ออ่ะป่ะ...5555 สวัสดีครับ ทุกๆคุณ...:o043::o060:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0307.jpg 78K
  • ผมวัดรอบคอไปให้ได้มั๊ยครับ กลัวยาวเกินไป
  • ลองวัดมาครับ ให้ยาวดีก๊าสั้นน่ะ สั้นแล้วเดี๋ยวลำบากอ่ะงานเข้า....น่ะคุณ VIGO....อิอิ :o055::o058:
  • พรุ่งนี้แจ้ง แต่จริงๆผมอยากได้แบบใส่ไว้ตลอดเวลาหน่ะครับ
    คุณ AA พร้อมเมื่อไหร่ก็เปิดกระทู้ใหม่ได้เลยนะครับ จะได้ไม่หลงกระทู้ จะให้แจ้งรายละเอียดอะรัยเช่นที่อยู่ ขนาด การโอนเงิน ก็บอกมาเลยครับ
  • แอบมาปรึกษาอะไรกัน 2 คนครับ..:o053:.. แล้วสมาชิกท่านอื่นๆล่ะครับ คุณเอเอ คุณวีโก้ (ส่วนผมคงยังไม่เอาหรอกครับเพราะว่ามันยังเล็กอยู่เลยเดี๋ยวคอมันจะหักเสียก่อน)..:o024:
  • ผมก้ออยากทราบ ราคา ขนาดเหมือนกันอ่ะคับ

เอามาตุนไว้ก่อนใส่ไม่ได้ก้อรอโต อิอิ :o028::o028:
  • น่านโดนใบเหลืองแล้วเรา โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ
  • แม้อุตส่า แอบคุย 2 คนยังรู้อีกนะ..555 ถ้าคุณจะให้เขาใส่ตลอดก็ต้องเส้นเล็กๆๆ ตามที่เขาขายตามเพ็ดช๊อปเหล่ะ อันนี้ไว้ใส่ออกไปเดินเล่นนอกบ้าน เส้นใหญ่เวลาดึงเราเอาอยู่แล้วโซ่ไม่บาดคอเขาด้วยครับ...OK ครับคุณ VIGO ตั้งกระทู้ใหม่ไปเลย....:o056::o055::o058:
  • คุณ NISAN หมาคุณฮีดเคยมายังอ่ะครับ ที่เขาผสมกัน เขาให้ฮีด 2 อ่ะครับ เพื่อคุณไม่รู้ถ้ารู้ก็ขออภัยด้วยที่บอก...:m008:
  • ตอบคุณ AA ท่าพระครับ มีฮีตมาแล้วครับอีกประมาณ 4 เดีอนนี้ถ้ามาก็เป็นครั้งที่2 ครับก็เลยดูๆหาเจ้าบ่าวไว้ให้ลูกสาวก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    gaff17.jpg 28K
  • คุณ AA โซ่จูงหน่ะมีแล้วครับ
    แต่โว่ตามเพ็ดช๊อบมันเล็กไปครับไม่งาม
    ผมว่าพิทมันแรงเยอะอยู่แล้วโว่เส้นแค่นี้ไม่รู้สึกหรอกครับ
  • ใช่ครับ.....คุณ VIGO เส้นมันเล็กอย่างที่บอกอ่ะ วันนี้ผมไปหาแฟนมา เพิ่งกลับมาครับป๋ม......และก็ไปเที่ยว+ไหว้พระมา(วัดระฆัง)เพิ่งกลับมาครับป๋ม......:o027::o027: เลยเอารูปมาฝากเพื่อนๆซะหน่อย งานนี้ไม่ได้เอาตัวป่วนไปครับ....อิ่มบุญ...555
    ไฟล์แนบ
    DSCF0283.jpg 97K
    DSCF0285.jpg 101K
    DSCF0287.jpg 90K
  • โมทนาสาธุด้วยครับ
    ไปวัดระฆังไปสวดชินบัญชร 9จบด้วยป่าวครับ
  • สาธุค้าบ พี่น้องค้าบ :o030:
  • อิ่มบุญหรืออิ่มขนมปังครับคุณเอเอ...:o045:.. เห็นมีตั้งหลายปอนแน่ะ...น่าจะพกนมข้นหวานไปด้วยนะผมว่าอร่อยดีครับ..
    ไฟล์แนบ
    bkkonline_emoCAT25U77[1].gif 3K
  • ผมให้ปลา ไป 1 ปอนเองครับ ที่เหลือเอามาจิ้มนมนั่งกินกับแฟนโผมครับคุณChopper ...55555:042: ปลาสวายตัวใหญ่มากๆๆครับ คุณ VIGO ถ้าคุณมา กทมฯ อย่าลืมมานมัสการล่ะ ขอแนะนำครับ เอ้าๆๆผมแบ่งบุญให้เพื่อนๆแล้วน่ะครับ..ๆๆๆ...เย้...เย้ๆๆๆ...:o045::o040:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0288.jpg 98K
  • ลืมบอกเลย แบบนี้ที่อุทัยก้อมีนะค้าบ

ที่วัดท่าซุงอ่ะ :o023::o023:
  • ที่วัดท่าซุง :o001: พ่อกับแม่ผมเคยไปท่านบอกว่าสวยมากครับ ว่าจะไปบ้างแต่ระยะทางมันไกลจัง..:o023:รอให้มีวันหยุดติดต่อกันหลายๆวันจะลองไปดูครับ..รบกวนเจ้าถิ่นแนะนำด้วยเด้อ..:o013:
  • จัดไปอย่าให้เสียค้าบบบบบ :o023::o023:

ได้ทุกเมื่อค้าบบบบ :o010::o010:
  • ผมเคยไปครั้งนึงแล้วครับคุณ AA หลงอยู่นานแหล่ะครับกว่าจะถึง
  • สวยเปล่าครับคุณวีโก้..บอกด้วยครับ
  • คุณ AA น่าจะเอาสวิงไปด้วยเนอะ 5555+ :m096::m096: