ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ...ขอฝาก tatdy ไว้ที่อ้อมอก พี่ ๆ ทุกท่านด้วยนะคะ...
    ...tatdy เค้าถ่ายรูปกับคุณพ่อค่ะ..
    ไฟล์แนบ
    DSC034885.JPG 108K
    DSC03540.jpg 86K
    DSC03489.JPG 106K
  • มอไซน์เป็นของท่านผู้เดียวเลยเหรอ อยากได้ไว้ครอบครองสักคันจังเก็บเงินไม่อยู่ถ้าทางชีวิตนี้ไม่มีหวัง :o066:
    ไฟล์แนบ
    PC140402.jpg 105K
  • ....ใช่แล้วค่ะ...
    ...ซื้อไว้ขาย...
    ...สนใจสอบถามได้นะค่ะ...
  • เอาเสื้อมาลงขายด้วยเลยยย
  • CROSS BONE ขายเท่าไหร่ครับ

ทะเบียน หรือ INVOICE

ผ่อนได้ไหมครับ สนใจอย่างแรง..............................
  • อ้าว tatdy ....ท่านเป็ปซี่เล่นพิทบูลด้วยรึ
    ไฟล์แนบ
    DSC035402.jpg 86K
  • cross bone จิ๊กโก๋มากครับสวยสุดๆ แอบเห็น street gilde 2 คันข้างหลังแว๊บๆ น้ำลายไหล

ไม่ทราบว่าเล่นบอร์ด HD-playground หรือเปล่าครับ คนขี่ HD + เลี้ยงพิทบูล คอเดียวกันจริงๆ

ปล.ผมยังไม่มีรถครับ แต่ซักวันต้องโดน
  • เสื้อก็เท่ห์ รถก็สวย หมวกก็แหล่ม หมาก็สุดยอด ชีวิตพี่ช่างมีความสุขจริงๆ อิจฉา
  • 666 ในที่สุดก็เผยความจริงออกมาแล้ว แมนมาก